[Funland] Kết hôn sau 15 năm thì so với lúc 0 năm nó có khác nhiều không cccm?

Gionam72

Xe lăn
Hix, làm lành bằng phương pháp truyền thống. Em với vợ thì cũng đã bước qua lần thứ 4 kế hoạch 5 năm; trong 1 vài kỳ kế hoạch trước, em cũng có những khi dại dột mà làm lành bằng phương pháp ấy (ổn phết), nhưng em lại không hề báo cáo vợ ;;):(( :))
Bướm vàng đậu trái mù u
Vợ chồng cãi lộn con ku giảng hòa.

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ ngược em nhỉ, nhiều khi vc căng nhau, toàn vợ làm lành trước, mà hôm đấy thằng ku e lại được thơm lây vì được chiều tới bến🤣, cứ nằm mà hưởng thụ😂
Thôi, mình là đàn ông, mở lời trước cho vk nó giữ sỹ diện.

BMW2021

Xe tải
đúng rồi cụ, nhưng nhạt nó chưa hẳn đúng, vì giờ nó là cs mưu sinh, lo con cái học hành, đưa đón chúng nó, bản thân việc chăm chút cho nhau cũng k còn như hồi son được, ngay như em, khi nhà e có 2 bạn, thì sáng đi làm em vẫn có đồ ăn sáng vợ dậy sớm nấu cả nhà ăn, thậm chí bên lên phòng cùng ăn, quần áo được treo sẵn trên móc để mặc, giầy được đánh, cơm trưa bỏ sẵn túi cho mang đi, thậm chí tối vợ còn chuẩn bị sẵn chậu nước ấm cùng ngâm chân, rửa chân cho nhau , đến khi có bạn 3 thì không còn duy trì được đủ nữa, nhưng cơ bản vẫn còn được 1 nửa, sau khi có bạn 4 thì giờ sáng e dậy để đi mua đồ ăn cho cả nhà, vợ gọi bọn trẻ dậy giục nó đi vs cá nhân, quần áo, rồi ăn nhanh đi làm, đi học, người lo đưa nó đi, người lo đón...thời gian vc ngồi với nhau chỉ còn khoảng 1~2h buổi tối sau khi bọn nhỏ ổn định học hành thôi rồi đi ngủ, cs nó cứ lặp lại thế, chỉ đợi cuối tuần mới có thời gian hơn chút...nên có lẽ vậy mà thấy nhiều khi cảm thấy tc nó k nóng bỏng như trước, mà nó chuyển sang trạng thái liu diu, vẫn hàng ngày nt nhau, nhưng mà không còn dài như trước...kiểu vậy ạ
nhà cụ đẻ lắm thế ?

cha biet chi

Xe điện
Chắc do giai đoạn này vc mợ khủng hoảng chút thôi, mỗi nhà mỗi cảnh có nhiều gđ họ ko nói ra hoặc tự an ủi để sống tiếp. Cụ xem xét lại vấn đề kinh tế có phải nguyên nhân ko hay do lòng người thay tính đổi nết? Tìm dc nguyên nhân và chế ngự thì sẽ ổn.
Ai mà hiểu chuyện như mợ thì lại sống vui vẻ cả đời đuọc.có con cái vào nhiều chuyện lắm mợ.và long tham nó kinh khủng lắm.

ubisapro

Xe trâu
E thấy nhạt dần :D

Bigtenis

Xe tải
Sau 15 năm e thấy vc tình cảm nó đều mức khác hồi đầu, không còn kiểu bùng nổ, giờ nó liu diu, câu chuyện hỏi han nhau hàng ngày, ngoài vc ra nó còn con cái, đón đưa, ăn học, có điều món kia vẫn duy trì được tuần vài lần, vẫn thích, vẫn phê....ngủ thì vẫn phải ôm nhau, gác chân lên nhau nó mới dễ ngủ, mà hôm nào lừa được thằng út nó sang ngoại thì cứ phải k có mảnh vải che thân ngủ nó mới sướng, sáng cuối tuần là vẫn cafe ăn sáng như thường, cs nó vẫn nhẹ nhàng lãng mạn đi ngắm trăng đếm sao vi vu lượn phố khi trời mưa, cũng đôi khi vài lần ngoại tình tâm tưởng khi có 1 bóng hồng trẻ trung xuất hiện ở cơ quan....nhưng trên tất cả, vẫn thấy cần nhau và có gắng duy trì thật tốt cái mái nhà nhỏ đó. Để mỗi tối đi làm về, vẫn có người đợi cơm ăn cùng, ăn xong pha ấm trà ngồi nhâm nhi nghe nhạc, tưới cây chăm hoa...
Nhân tiện e cũng đang tính toán mãi để đi đâu cho cái 15 năm đây, vc e thì bố trí được, mà vướng víu bọn nhỏ học hành.
Cccm thì sao? sau 15 năm có khác nhiều không?
P/s: Em viết hơi thô, kính mong cccm có đọc thì lượng thứ bỏ qua nếu nó hơi tục ạ
Truyện sếch???

Bigtenis

Xe tải
Trước trong Diễn đàn còn có mợ khoe đêm ngủ phải túm thằng em của chồng mới ngủ nổi
Em chồng nó phải ngủ phòng khác, đúng thằng của nợ đấy dùng cả năm.

Như dân gian ra giếng nước, rội gáo nước mát tắm, lại có một đống em chồng từ 10 đến 14cm....

thich_j

Xe tải
Gấu em thời gian vừa rồi tập luyện ép giảm cân. Nhìn vòng bụng với bụng phẳng phiu cũng thích, nhưng sờ nắn z.ú thấy bé đi và mềm hơn là sao cụ nhỉ?
Mỡ vòng 1 và vòng 2, nếu cụ bà giảm cân theo kiểu nhịn ăn / ăn kiêng và tập đều thông thường thì nó giảm cả 2 cụ ạ.

Còn muốn đẹp thì phải tập riêng từng bài để giữ căng vòng 1 - giảm vòng 2 - săn chắc vòng 3.

Cụ bà quan tâm thì em giới thiệu cô PT đang tập cùng em. Tập ở nhà, online theo giờ rảnh của mình nên cũng tiện ạ.

landaumuaxe

Xe điện
thực ra e cũng phải nói thực, đến tầm tuổi này, vc nó không chỉ còn mỗi cái đẹp để giữ nhau, mà là trân trọng nhau, với những gì gấu em đã làm, thì có cho tiền e cũng k dám mạo hiểm đẻ mà mất....
còn việc chị e làm đẹp thì đương nhiên, và e cũng luôn khuyến khích vợ làm đẹp, giữ sắc đẹp, mà khổ nỗi con cái lu bu, k còn thời gian luôn mà làm đẹp, trước đây độ chục năm, em còn đưa gấu đi mua sắm váy áo, tiền triệu, nhưng giờ thấy toàn mặc tiền vài trăm, e hỏi thì bảo cũng thấy đẹp, tiền kia để dành cho con học hic...phụ nữ đúng là vất vả , nên cái nào e cố được thì e cố đỡ vợ rồi,....em trân trọng những điều vợ đã làm, nên luôn cố gắng giữ mình trong các mối QH, và về nhà nhiều nhất có thể.

kk2

[Tịch thu bằng lái]
Mỡ vòng 1 và vòng 2, nếu cụ bà giảm cân theo kiểu nhịn ăn / ăn kiêng và tập đều thông thường thì nó giảm cả 2 cụ ạ.

Còn muốn đẹp thì phải tập riêng từng bài để giữ căng vòng 1 - giảm vòng 2 - săn chắc vòng 3.

Cụ bà quan tâm thì em giới thiệu cô PT đang tập cùng em. Tập ở nhà, online theo giờ rảnh của mình nên cũng tiện ạ.
Mợ nói chuẩn đấy! Mấy chị em cùng tầng cc cũng thuê một HLV về nhà hướng dẫn tập tuần 3 buổi nên em thấy hiện nay v2, v3 rất ngon, chỉ v1 hơi nhão :D