[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy cụ Cc có tố chất chính trị, nói và làm rất tự tin, không như anh Thay Cây khoá trước. Có điều anh ấy ôm đồm nhiều, công việc của các sở chuyên môn mặc dù đã phân cấp nhưng cụ ấy vẫn quản lý nên các Sở chuyên môn không phục. Còn vụ NC thì em chịu. Chém vui với các cụ mấy câu, các cụ đừng gạch đá ạ.
Cái này phải mời cụ cun01 vào phán, thấy bảo anh C duyệt chi từng phiếu chi 10.000 đồng cơ ạ. :D

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
em vào hóng thui ạ :)

Spencie

Xe tăng
Cụ cứ đặt mình vào vị trí có ông LX phục vụ. Cụ đi đâu cũng biết, chưa kể các nội dung trò chuyện trên xe qua ĐT hay người đi cùng. Nếu đi đâu cũng bô bô trò chuyện vui vẻ (kể cả ko nói gì đến chuyện của cụ) thì mọi người đều đoán ra cụ đi đâu, tiếp xúc với ai và suy được nhiều chuyện. Thế có nguy hiểm ko ?
Cháu mà được làm quan chức cấp Bộ, cấp UBND TP cháu thích tự lái xe, tự quản lý xe ô tô được NN cấp. Không thích đi đâu cũng có ông lái xe lù lù ngồi trên xe, vướng. :D

cairong_2011

Xe container
Cháu mà được làm quan chức cấp Bộ, cấp UBND TP cháu thích tự lái xe, tự quản lý xe ô tô được NN cấp. Không thích đi đâu cũng có ông lái xe lù lù ngồi trên xe, vướng. :D
Nói gì điều kiện bên mình hơi khó. Cụ tự đi đến CQ thì OK, nhưng đi họp hành ... lại bất tiện như đường tắc, tìm chỗ gửi xe ... Chưa nói đến chuyện oai với XH

Spencie

Xe tăng
Nói gì điều kiện bên mình hơi khó. Cụ tự đi đến CQ thì OK, nhưng đi họp hành ... lại bất tiện như đường tắc, tìm chỗ gửi xe ... Chưa nói đến chuyện oai với XH
Các quan chức đi họp thì toàn họp ở những nơi như Bộ, UBND TP, Nhà máy, Công ty....những chỗ đó có sân rộng để xe ô tô mà....Có phải dân đen đâu mà phải để xe ở góc phố nơi có biển [P] ? :D

abx

Xe tải
Cụ trong cuộc cho em vài lời vàng ngọc để em mở mang tầm mắt với! ;))
OK cụ:
Thư ký: báo cáo anh, nhiều bộ ngành phản ánh vùng duyên hải miền Trung có nhiều tiềm năng nhưng chưa thu hút được nhiều đầu tư của nước ngoài anh ạ. Anh xem liệu ta nên có một số cơ chế hỗ trợ họ được không.
Mấy ngày sau, tỉnh A, tỉnh B nộp hồ sơ xin chuyển đổi đất trồng lúa sang quy hoạch khu công nghiệp X, Y,...

Lái xe: hôm trước nghe sếp nói qua điện thoại với anh V về chủ trương Z, V đấy.

tranhoa28

Xe tăng
Chắc thư ký để lộ tin cho lái xe biết, rồi anh lx lại nói cho anh thứ 3, còn tin bị lộ là tin gì thì có thấy nói trên báo nhưng không biết tin đó không.
Để lộ thì là thành tiết lộ bí mật nhà nước ko phải chiếm đoạt cụ ạ

ngoc.ht09

Xe buýt
KLQ nhưng vậy chị này năng lực kém hoặc quá Khốt phải không cụ, chứ không cần dựa hơi, chỉ đạo, mà chỉ cần có tiếng là con ông này ông kia thì công việc lúc nào chả thuận lợi hơn cả chục lần so với người khác .
Tư tưởng thế này thì đừng có chửi các quan sao tham nhũng.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Các quan chức đi họp thì toàn họp ở những nơi như Bộ, UBND TP, Nhà máy, Công ty....những chỗ đó có sân rộng để xe ô tô mà....Có phải dân đen đâu mà phải để xe ở góc phố nơi có biển [P] ? :D
Khối lượng công việc lớn, Cụ tự lái xe thì sẽ thành "Xe điên" đấy, đừng đùa. :P

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
OK cụ:
Thư ký: báo cáo anh, nhiều bộ ngành phản ánh vùng duyên hải miền Trung có nhiều tiềm năng nhưng chưa thu hút được nhiều đầu tư của nước ngoài anh ạ. Anh xem liệu ta nên có một số cơ chế hỗ trợ họ được không.
Mấy ngày sau, tỉnh A, tỉnh B nộp hồ sơ xin chuyển đổi đất trồng lúa sang quy hoạch khu công nghiệp X, Y,...

Lái xe: hôm trước nghe sếp nói qua điện thoại với anh V về chủ trương Z, V đấy.
Vâng, kịch bản này em cũng có xem trên phim rồi :)

moly

Xe tăng
em thấy câu chữ ở đây là " chiếm đoạt". Nghe vẻ nặng hơn là làm lộ thông tin. nếu tiết lộ vụ Nhật Cường thì chỉ là lộ thôi chứ. Không hiểu thé nào nhỉ?

truongsonk300

Xe tải
Ở trong kia đi hẳn ông PCT còn chưa thấy gì ... mới có TX và TK mà các cụ đã rối hết cả lên

HINCUTIN

Xe tải
Em cũng nghĩ giống cụ, trước em cũng không thích phong cách cụ Tổng nhưng giờ em thấy cụ ý đúng là kiên trì, tận lực đốt lò.
Cái xã hội này nó cứ tiền quyền đớp chén bao nhiêu năm nên mọi người thấy thành chuyện bình thường, có cơ hội cũng muốn chen chân vào mâm cỗ.
Sáng nay đi đường, grab là một bác bộ đội về hưu, Bác ý chỉ nói ngắn gọn là: Lũ khốn nạn, phải cho chúng nó chết hết đi.
BOT sai vị trí với cát linh hà đông bao giờ đốt vậy

Liệu có tình huống lái xe và thư ký lấy giấy tài liệu bán giấy vụn chẳng may bị lộ tài liệu mật ko các cụ nhỉ, băn khoăn quá.

dalink

Xe điện
Thực ra vẫn cần có lái xe vì cũng nhiều việc. Nhưng nếu được thì tự thuê cho sướng.

phctu

Xe đạp
Củi khô thì vô lò, củi tươi còn cháy huống gì...

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hồi 2013 e đã đc điều đi làm lái xe cho cho 1 bác hiện giờ đang làm thượng thư của 1 bộ nhiều tiền, nhưng em đã từ chối để cơ hội đó cho ông anh em và giờ em cũng chưa hề hồi tiếc. Làm lái xe kiếm ăn đc, có bỗng lộc, xin việc, chạy việc, chạy chức làm đc hết mà chả coa thời gian làm gì luôn, cứ xác định là đi với sếp như mứt với dít trừ khi sếp đi ngủ :)).

Trạng thái
Thớt đang đóng