[Funland] Tổng hợp tất cả sự việc thành viên tổ thư ký, tài xế chủ tịch Hà Nội và Khởi tố, bắt tạm giam chủ tịch Hà Nội Nguyễn Đức Chung.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ohno

Xe buýt
Xoá hết rồi , các cụ có code j không

vnhn

Xe tăng
Đóng thớt đi. Em phát ngán cái trò nghe tin đồn này nọ rồi. Mệt óc lắm. Cứ đợi thông tin công khai hãy nói tiếp.

MinhIphone

Xe tải
Iem cũng vừa truy cập mạng xong nhé

để hóng, kekekeke, fun tí , tin tức covid trở lại buồn wá

xeombungto

Xe đạp
Giờ này rồi thì hnay giải tán các cụ nhé!!! Chưa có gì để hóng đâu :D

hamaxink

Xe máy
Đóng thớt đi. Em phát ngán cái trò nghe tin đồn này nọ rồi. Mệt óc lắm. Cứ đợi thông tin công khai hãy nói tiếp.
Sao phải đóng cụ ko thích có ai bắt cụ vào, cm bị xoá liên tục giờ ae chỉ vào chém gió cho vui thì kệ mọi ng. Zô ziên

Nguyenha80

Xe đạp
Thớt này cứ xoay quanh 69 tầng nhỉ. Muốn tầng cao cao tí nhảy xuống cho chắc mà ko xây thêm được....

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Of nên nhiều lx đâm ra ảo tưởng.
Lx có oai thì cũng chỉ cáo.mượn oai hùm, cá biệt 1 vài trường hợp thôi.
Thằng to và biết nhiều bí mật nhất là thằng trợ lý, nó là thằng chuyên vẽ dự án, đọc hồ sơ, ký nháy, soạn công văn cho xếp. Nghĩa là dùng cái đầu. Trên bàn cờ tướng nó là quân sĩ. Nhìn thì yếu đuối nhưng k có nó thì tướng khốn cùng. Cờ mất sĩ như đĩ mất váy.
Thằng xe thì chỉ chân chạy lăng xăng, trên bàn cờ nó cũng quyền to đấy.
Các cụ oánh cờ có khi nào nghĩ cứ thằng nào càng gần tướng (vua) thì càng yếu (sĩ, tượng). Càng xa càng khỏe. Thậm chí tướng (vua) yếu xìu, k có khả năng tự bảo vệ dọa nạt ai.
Tiếp xúc lãnh đạo, hay đi làm việc với cơ quan thấy tay nào ngọt nhạt, nhã nhặn, một thưa anh 2 kính chú là phải căng mình ra.
Còn mấy tay thích dọa nạt, thích thể hiện thì gu nó cũng đơn giản.

dalink

Xe điện
Lái xe trên thực tế k được như con xe trên bàn cờ đâu cụ :). Nói chung cái quan trọng nhất và làm bên giá trị của lái xe cho sếp là sự gần gũi, thân cận. Nhưng cái đó cũng tốt nhưng làm ăn là câu chuyện khác. Em nghĩ chả ông sếp nào để lái xe dẫn mối làm ăn cả, có chăng thi thoảng cho tí công trình con con hay giúp đỡ cá nhân (có thể rất nhiều nhưng cũng chỉ là cái phẩy tay). Nó là câu chuyện giữa người với người thôi. Như ông làm vườn cho ông già em, cũng làm công ăn lương nhưng ông già em vẫn xin việc cho con, nhờ cho chuyển chỗ này chỗ kia cho thuận tiện, ổn định gia đình. Kiểu vậy.
Of nên nhiều lx đâm ra ảo tưởng.
Lx có oai thì cũng chỉ cáo.mượn oai hùm, cá biệt 1 vài trường hợp thôi.
Thằng to và biết nhiều bí mật nhất là thằng trợ lý, nó là thằng chuyên vẽ dự án, đọc hồ sơ, ký nháy, soạn công văn cho xếp. Nghĩa là dùng cái đầu. Trên bàn cờ tướng nó là quân sĩ. Nhìn thì yếu đuối nhưng k có nó thì tướng khốn cùng. Cờ mất sĩ như đĩ mất váy.
Thằng xe thì chỉ chân chạy lăng xăng, trên bàn cờ nó cũng quyền to đấy.
Các cụ oánh cờ có khi nào nghĩ cứ thằng nào càng gần tướng (vua) thì càng yếu (sĩ, tượng). Càng xa càng khỏe. Thậm chí tướng (vua) yếu xìu, k có khả năng tự bảo vệ dọa nạt ai.
Tiếp xúc lãnh đạo, hay đi làm việc với cơ quan thấy tay nào ngọt nhạt, nhã nhặn, một thưa anh 2 kính chú là phải căng mình ra.
Còn mấy tay thích dọa nạt, thích thể hiện thì gu nó cũng đơn giản.

nicholas1618

Xe điện
Lái xe trên thực tế k được như con xe trên bàn cờ đâu cụ :). Nói chung cái quan trọng nhất và làm bên giá trị của lái xe cho sếp là sự gần gũi, thân cận. Nhưng cái đó cũng tốt nhưng làm ăn là câu chuyện khác. Em nghĩ chả ông sếp nào để lái xe dẫn mối làm ăn cả, có chăng thi thoảng cho tí công trình con con hay giúp đỡ cá nhân (có thể rất nhiều nhưng cũng chỉ là cái phẩy tay). Nó là câu chuyện giữa người với người thôi. Như ông làm vườn cho ông già em, cũng làm công ăn lương nhưng ông già em vẫn xin việc cho con, nhờ cho chuyển chỗ này chỗ kia cho thuận tiện, ổn định gia đình. Kiểu vậy.
thế ôm vali lên xuống xe là a lx hay a thư ký thế các cụ?

xeombungto

Xe đạp
Chúc các cụ tuần mới vui vẻ!!!

BMW530d

Xe tăng
Chiều CVP Xô đưa ra Dateline rõ: hết quý III/2020. Hy vọng không delay tốn tài nguyên diễn đàn lắm.

Achelo

Xe buýt
Chiều CVP Xô đưa ra Dateline rõ: hết quý III/2020. Hy vọng không delay tốn tài nguyên diễn đàn lắm.
Theo cái dự kiến là còn 2 tháng. E dự cụ Xô này hơi chủ quan.

xe may ga tau

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, lái xe của chủ tịch thì liên quan gì đến chủ tịch mà báo chí cứ réo cả tên cúng cơm của anh chủ tịch ra mà réo cứ như a là đồng phạm ko bằng

wildcat74

Xe điện
Điều tra theo Luật nó cũng có thời hạn, hết hạn là phải giao hồ sơ. Còn anh mini, danh sách là ngồi chiếu trên; bộ ít người mà chưa oánh đòn thì trương tuần ko thê tuỳ tiện gọi đi được. Anh ấy ko oánh mất tiền, lại được nhiều cụ thượng thương- trương tuần bẩm báo ko cẩn thận hoặc thiếu chứng cứ là các cụ cứ ko gật đấy làm gì đx nhau. Tầm này e nghĩ là nhiều chú cũng hơi ghê răng rồi!

Trạng thái
Thớt đang đóng