[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] Khăn Mặt, Khăn Tắm Sợi Tre, Khăn Đa Năng Phục Vụ Gia Đình OTOFUN

Số điện thoại
0356498597
Giá
30,000 VNĐ
Địa chỉ
Cầu Cốc- Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

vancongulsa

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Gemek Premium - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội
Website
vinafoods.com.vn
Mợ cho em bộ này nhé: ĐẶC BIỆT CHƯƠNG TRÌNH COUPON BỘ KHĂN TẮM GIA ĐÌNH.
Mợ sai chính tả chữ ĐẶC rồi. Địa chỉ thời gian, em PM nhé.
Cảm ơn Cụ đã đặt và nhắc em lỗi chính tả. Em sẽ sửa lại ngay. Thank cụ nhiều

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn
Đã đăng nhận xét của 1 số cụ mợ sử dụng khăn nhà em. Có cụ mợ nào đã sử dụng rồi thì lên chém em vài ba câu nữa các cụ các mợ nhé

nguyentuyet1310

Xe tải
CHÀO CÁC CỤ:

Như đã hứa với các cụ lần trước, nhà em đã cho ra một loại sản phẩm mới đó là dòng khăn tắm và khăn mặt sợi tre CAO CẤP. Chất liệu em cam đoan là 100% là sợi tre, mềm mịn và các cụ có thể kiểm chứng.

KHĂN SỢI TRE bên em lấy thương hiệu là Mpro với thiết kế sang trọng. Không phai màu trong quá trình sử dụng. Khăn có tính năng:

* TÍNH DIỆT KHUẨN: Sợi tre có đặc tính của một vị thuốc thiên nhiên chống nấm mốc, vi khuẩn có hại. Thành phần của sợi tre có chất diệp lục và đồng natri có tác dụng khử mùi rất tốt. Tác dụng kháng khuẩn vẫn không bị suy giảm sau nhiều lần giặt. Dựa theo các kết quả thử nghiệm khoa học đều cho thấy sợi tre đạt tỉ lệ diệt khuẩn lên đến 75%.

* HÚT ẨM CAO: Độ hút ẩm của các sản phẩm từ sợi tre gấp hai lần so với bông. Soi dưới kính hiển vi cho thấy có rất nhiều rãnh và không gian trong các cạnh của sợi tre, tạo nên khả năng hút ẩm vượt trội và tuyệt vời, tốt nhất trong các loại sợi thiên nhiên. Chính vì vậy sợi tre được mệnh danh là “nữ hoàng của các loại sợi”

KHÁNG TIA CỰC TÍM: Chức năng kháng tia cực tím của sản phẩm dệt từ sợi tre rất mạnh, tia UV thâm nhập xuyên qua sợi tre là 0,6%, gấp 41,6 lần so với bông. Sợi tre có khả năng sản sinh ra ion(-), tạo ra tia hồng ngoại xa và kháng lại tia tử ngoại.

* BẢO VỆ SỨC KHỎE: Tre có chứa phong phú các chất pectin , tyrosine, vitamin E , SE, GE và các nguyên tố vi lượng chống được bệnh ung thư, ngăn ngừa lão hóa. Sợi tre có chứa nhiều axit amin thiết yếu, có chức năng chăm sóc da độc đáo, tốt cho tuần hoàn máu trong cơ thể, kích hoạt các tổ chức tế bào, có thể điều hòa hệ thần kinh, lưu thông kinh mạch...

Hộp được thiết kế sang trọng​

Nhiều màu sắc đa dạng​

Khăn mặt sợi tre cao cấp​

CHƯỜNG TRÌNH KHUYẾN MẠI KHI MUA LẺ

ĐẶC BIỆT CHƯƠNG TRÌNH COUPON BỘ KHĂN TẮM GIA ĐÌNH

Các cụ thấy chương trình của em thế nào? Còn chần chờ gì nữa, hãy nhanh tay pm hoặc gọi điện cho em theo số: 0977.999.544 để đặt hàng các cụ nhé.

ĐỊA CHỈ NHẬN HÀNG: Nhà số 2 Ngách 50/ 30 Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

NHÀ EM CAM KẾT:

- Hàng bán đúng như em quảng cáo
- Không hài lòng thì bên em sẽ hoàn lại tiền 100% cho khách hàng
- Hàng xịn, cao cấp khách hàng nhận hàng mới thanh toán tiền.

LỜI NHẬN XÉT CỦA CÁC CỤ VÀ CÁC MỢ KHI SỬ DỤNG KHĂN NHÀ EM
Hàng nhà cụ nhìn chất thật ah, cháu chỉ nhìn thôi đã ưng rồi, chúc cụ buôn may bán đắt nhé:x

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn
Hôm nay lên OF sớm vì vừa cãi nhau với Gấu xong. Có cụ nào mở hàng cho em tối nay để em lấy lại vẻ tươi cười cái nào. :x

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn
Một số lưu ý khi sử dụng khăn tắm:

hăn tắm là vật dụng thiết yếu trong tất cả các gia đình. Song không phải ai cũng biết cách chọn và sử dụng đồ dùng này một cách hiệu quả và bền đẹp.
Không chỉ là đồ dùng hữu ích, những chiếc khăn còn là vật trang trí cho phòng tắm. Những lời khuyên dưới đây sẽ giúp bạn chọn khăn tắm tốt hơn:

1. Số lượng và kích thước

Thông thường, mỗi thành viên cần một khăn mặt, một khăn tắm và 2 chiếc khăn lau tay. Tiêu chuẩn kích thước khăn thường là: khăn tắm (100cm x 150cm hoặc 70cm x 125cm); khăn tay (50cm x 90cm); khăn mặt (30cm x 30cm).

2. Chất liệu

Khăn bông là sang trọng nhất vì nó rất dày, mềm mại, mịn màng. Chọn loại này hơi đắt nhưng gia chủ có thể xem đó như một sự đầu tư dài hạn vì khăn rất bền.
Khăn bông loại thường cũng rất mềm mại, bền đẹp nhưng kém sang trọng hơn. Các loại khăn làm từ sợi tổng hợp có chất lượng thấp hơn so với khăn bông, tuy nhiên chi phí thấp nên bạn có thể thường xuyên thay đổi.

3. Màu sắc và thiết kế

Khăn tắm màu trắng mang lại vẻ đẹp sang trọng, sạch sẽ cho bất kỳ phòng tắm nào. Nếu bạn muốn tạo ra không gian ấn tượng thì nên chọn màu khăn tương phản với màu tường, sàn phòng hoặc có màu sặc sỡ.
Để có vẻ đẹp tinh tế hơn, gia chủ nên chọn khăn loại khăn cùng tông với màu gạch và sàn. Ngoài ra, bạn có thể chọn khăn theo sở thích của các thành viên trong gia đình: từ hình vẽ, màu sắc đến họa tiết...

4. Bảo quản khăn trong quá trình sử dụng

Bạn cần giặt khăn tắm trước khi sử dụng chúng lần đầu tiên, không nên sử dụng nước xả vải vì nó sẽ làm giảm khả năng thấm hút nước của khăn. Nếu có thể, bạn nên phơi khăn trên dây để chúng khô tự nhiên, không nên vắt khăn quá kỹ vì điều đó có thể khiến khăn cứng lại, giảm độ mềm mại.

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn

sáng mai cụ giao cho em 1 bộ KM nhé, d/c cua em số 3 ngõ 67 Thái Thịnh sdt 0917878999 cụ nhé.
Cụ ơi, có thể để sang thứ 2 được không cụ? Vì mai chủ nhật bên Ship không làm việc. Thứ 2 cụ muốn giao địa chỉ nào cũng được ạ

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn
Bộ khăn dành cho gia đình rất phù hợp với những gia đình có em bé các cụ nhé lại vừa tiết kiệm được chi phí đó ạ

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn
Em vừa nhận đơn hàng của 1 Cụ trên Time City, có cụ mợ nào gần lối này thì ới em câu luôn nhé. Để bên em cùng tuyến đường luôn

trantienlc

Xe buýt

Mai cụ ship e bộ này đến 114 phố vọng nhé! Đt e 0917842999

Chỉnh sửa cuối:

vancongulsa

Xe tăng
Website
vinafoods.com.vn