[Funland] Khi Phụ nữ xem bóng đá

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Không biết có ai như em không? Em thích xem bóng đá nhưng không dám xem từ đầu đến cuối ( trừ ra sân, em ra Sân 2 lần, lần nào Vn cũng thắng, trận thắng đậm nhất là VN-TL 4-0). Ở Nhà không bao giờ dám xem hết trận. lúc thì đi rửa bát, lúc lau nhà làm bất cứ thứ gì để thời gian trôi và chờ đợi kết quả, mặc dù vậy thỉnh thoảng hóng lên tầng nghe bố con nó hò hét ( không dám bật ti vi ở phòng ăn tầng 1 luôn, hèn lắm ạ), chỉ khi nào VN chắc thắng em mới ngồi im xem như kiểu thưởng thức. Mặc dù vậy em vẫn yêu các bạn ấy vô cùng, yêu mến ông Park. Chúc mừng VN chúc mừng đội tuyển và Thầy Park cùng các cộng sự.
P/s: Mà em buồn cười ở chỗ là luôn luôn thương thủ môn khi lưới nhà bị thủng, Lúc nào VN đá em luôn mong VN thắng, nhưng khi đội nhà thắng đậm em lại mong đội bạn được vào một quả để an ủi. Ôi em chẳng hiểu em nữa các cụ, các mợ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Nha Trang@

Xe điện
Mợ đáng yêu và hơi nhát nhưng hình như đó bản bản tính của người phụ nữ rồi, ai cũng thế thôi.

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Gấu em cũng như Mợ vậy.
Không dám ngồi xem chỉ loay hoay làm cái này cái kia mà ngóng thôi.
Mong mình thắng nhưng thấy tội khi đối phương thua.
Chỉ có duy nhất khi em thua là gấu em vui ra mặt.:))

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Không biết có ai như em không? Em thích xem bóng đá nhưng không dám xem từ đầu đến cuối ( trừ ra sân, em ra Sân 2 lần nào Vn cũng thắng, trận thắng đậm nhất là VN-TL 4-0). Ở Nhà không bao giờ dám xem hết trận. lúc thì đi rửa bát, lúc lau nhà làm bất cứ thứ gì để thời gian trôi và chờ đợi kết quả, mặc dù vậy thỉnh thoảng hóng lên tầng nghe bố con nó hò hét ( không dám bật ti vi ở phòng ăn tầng 1 luôn, hẹn lắm ạ), chỉ khi nào VN chắc thắng em mới ngồi im xem như kiểu thưởng thức. Mặc dù vậy em vẫn yêu các bạn ấy vô cùng, yêu mến ông Park. Chúc mừng VN chúc mừng đội tuyển và Thầy Park cùng các cộng sự.
Em chưa hiểu lắm ý của mợ. là mợ mang tâm lý mình cứ xem VN đá là đội sẽ thua hay vì tâm lý ngại ngùng phụ nữ xem bóng đá

haivanphe

Xe container
Cứ có trận nào là Gấu nhà em đều mong đợi cả, thắng thì bảo em làm tí để ăn mừng, thua thì bảo em làm tí để an ủi :)))

Puppet

Xe buýt
Không biết có ai như em không? Em thích xem bóng đá nhưng không dám xem từ đầu đến cuối ( trừ ra sân, em ra Sân 2 lần nào Vn cũng thắng, trận thắng đậm nhất là VN-TL 4-0). Ở Nhà không bao giờ dám xem hết trận. lúc thì đi rửa bát, lúc lau nhà làm bất cứ thứ gì để thời gian trôi và chờ đợi kết quả, mặc dù vậy thỉnh thoảng hóng lên tầng nghe bố con nó hò hét ( không dám bật ti vi ở phòng ăn tầng 1 luôn, hẹn lắm ạ), chỉ khi nào VN chắc thắng em mới ngồi im xem như kiểu thưởng thức. Mặc dù vậy em vẫn yêu các bạn ấy vô cùng, yêu mến ông Park. Chúc mừng VN chúc mừng đội tuyển và Thầy Park cùng các cộng sự.
Mợ giống bu em :))
Hồi 8 tuổi em cũng có cảm xúc giống mợ. Xem cảm thấy đau tim thật sự. Lên 10 tuổi bản lĩnh bắt đầu vững vàng em chấp hết :))

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa hiểu lắm ý của mợ. là mợ mang tâm lý mình cứ xem VN đá là đội sẽ thua hay vì tâm lý ngại ngùng phụ nữ xem bóng đá
Dạ em ra sân xem trận nào cũng thắng đó cụ, em k dám xem là vì em sợ Vn thua ạ

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Mợ giống bu em :))
Hồi 8 tuổi em cũng có cảm xúc giống mợ. Xem cảm thấy đau tim thật sự. Lên 10 tuổi bản lĩnh bắt đầu vững vàng em chấp hết :))
Đôi khi em thấy chồng em điềm tĩnh mà em phát sợ, em thì lúc nào cũng như trẻ con. Chồng em bảo lấy đc cô vợ không chịu lớn khổ quá, không biết lối nào mà lần ahihi

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Gấu em cũng như Mợ vậy.
Không dám ngồi xem chỉ loay hoay làm cái này cái kia mà ngóng thôi.
Mong mình thắng nhưng thấy tội khi đối phương thua.
Chỉ có duy nhất khi em thua là gấu em vui ra mặt.:))
Ôi vợ cụ giống em quá. Em cũng hay thương thủ môn của mình nếu lưới nhà bị thủng và đội mình thắng em lại ái ngại cho đội bạn, nếu thắng mình thắng đậm lại còn mong đội bạn đc một quả an ủi cụ ạ. Tội lỗi quá cơ ý

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Dạ em ra sân xem trận nào cũng thắng đó cụ, em k dám xem là vì em sợ Vn thua ạ
Cụ sống tình cảm và nhiều cảm xúc quá. Khi cụ thấy chắc thắng mới ra xem để thưởng thức hương vị chiến thắng thì lại chỉ cảm nhận được 1 nửa của bóng đá rồi.
Nhiều người xem bóng dù biết trận ấy chắc chắn thua nó được gọi là tình yêu cho đội bóng. Cụ chỉ xem và cảm nhận chiến thắng còn hương vị thất bại cụ lại né nó đi. Khi chúng tôi chiến thắng có các bạn cổ vũ thì chúng tôi mong khi chúng tôi vấp ngã cũng có các bạn ở bên.

goldlion

Xe hơi
Ôi em cũng như mợ, tâm lý áp lực lắm chỉ lo mình ngồi xem hết trận là đội nhà sẽ thua mặc dù rất thích xem nên mỗi khi có trận VN em cứ loay hoay làm việc nọ việc kia rồi hóng, khi VN đá vào thì chạy ra để xem lại pha quay chậm rồi lại đi làm việc nọ việc kia chờ kết quả.hic. Hôm qua lúc đá quả phạt đầu tiên em đang lau nhà cứ lẩm nhẩm cầu cho quả này vào đi, không ngờ vào thật, mấy mẹ con reo hò ầm ĩ. Cho đến khi VN thắng quả thứ 2 em mới dám ngồi ngay ngắn xem hết trận đấu, rồi xem cả trao giải, họp báo...hihi

Chỉnh sửa cuối:

Puppet

Xe buýt
Đôi khi em thấy chồng em điềm tĩnh mà em phát sợ, em thì lúc nào cũng như trẻ con. Chồng em bảo lấy đc cô vợ không chịu lớn khổ quá, không biết lối nào mà lần ahihi
Mợ cứ thế cho trẻ lâu. Nhưng chồng mợ mà thế nữa thì toi :))

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Cụ sống tình cảm và nhiều cảm xúc quá. Khi cụ thấy chắc thắng mới ra xem để thưởng thức hương vị chiến thắng thì lại chỉ cảm nhận được 1 nửa của bóng đá rồi.
Nhiều người xem bóng dù biết trận ấy chắc chắn thua nó được gọi là tình yêu cho đội bóng. Cụ chỉ xem và cảm nhận chiến thắng còn hương vị thất bại cụ lại né nó đi. Khi chúng tôi chiến thắng có các bạn cổ vũ thì chúng tôi mong khi chúng tôi vấp ngã cũng có các bạn ở bên.
Dạ em vẫn ở bên mà cụ. Khi đội mình thua em còn khóc cơ. Trận Thường Châu em khóc như mưa, vụ đó đến giờ nhìn thấy Tiến Dũng em vẫn bùi ngùi.

HoangX

Xe tăng
Không biết có ai như em không? Em thích xem bóng đá nhưng không dám xem từ đầu đến cuối ( trừ ra sân, em ra Sân 2 lần, lần nào Vn cũng thắng, trận thắng đậm nhất là VN-TL 4-0). Ở Nhà không bao giờ dám xem hết trận. lúc thì đi rửa bát, lúc lau nhà làm bất cứ thứ gì để thời gian trôi và chờ đợi kết quả, mặc dù vậy thỉnh thoảng hóng lên tầng nghe bố con nó hò hét ( không dám bật ti vi ở phòng ăn tầng 1 luôn, hèn lắm ạ), chỉ khi nào VN chắc thắng em mới ngồi im xem như kiểu thưởng thức. Mặc dù vậy em vẫn yêu các bạn ấy vô cùng, yêu mến ông Park. Chúc mừng VN chúc mừng đội tuyển và Thầy Park cùng các cộng sự.
P/s: Mà em buồn cười ở chỗ là luôn luôn thương thủ môn khi lưới nhà bị thủng, Lúc nào VN đá em luôn mong VN thắng, nhưng khi đội nhà thắng đậm em lại mong đội bạn được vào một quả để an ủi. Ôi em chẳng hiểu em nữa các cụ, các mợ ạ
Ôi hôm qua em sang hàng xóm vừa nhậu vừa xem.
Gấu em ở nhà với f1 một mình choén nửa con vịt và 02 lon Tiger cổ vũ VN.
Hết trận em về nhà rửa bát cho mẹ con nó nhảy nhô nhảy nhào :((

7vienngocrong

Xe tăng
Mợ chủ yếu đuối quá hehe... Em cũng nữ giới như mợ thôi nhưng xem bóng đá em ầm ĩ lắm hihi... Nhà em mỗi lần cổ vũ cho đội tuyển VN là phải đóng cửa đuổi con chó ra ngoài sân vì mấy mẹ con em phấn khích hò hét nó kích động nhảy theo, nó đạp vào người đau nên k cho nó xem cùng.

bai

Xe điện
Gấu em xem cùng (chỉ xem khi VN đá), thỉnh thoảng lại hỏi đội mình mặc áo gì anh? Cảm giác lúc đó mình mới là Sói đúng nghĩa :)).

bencuoi

[Tịch thu bằng lái]
Gấu em xem cùng (chỉ xem khi VN đá), thỉnh thoảng lại hỏi đội mình mặc áo gì anh? Cảm giác lúc đó mình mới là Sói đúng nghĩa :)).
Hi Hi trước em còn chẳng biết Liệt vị là gì cơ cụ ạ. Mãi sau mới biết, giờ em cũng vẫn còn lơ ngơ lắm vì mãi không hiểu nhưng vẫn thích hóng ạ