[Đồ điện tử] Kho Tủ đông , Điều Hòa,Tivi, Máy Giặt, Tủ lạnh CHÍNH HÃNG- Giá tốt nhất thị trường

Sun Bi

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

v_t

Xe buýt
web nhà mợ chịu không vào được, dùng đủ các mạng vẫn quay đơ. mợ cho xin cái tủ đông hòa phát 1 ngăn dàn đồng tầm 250l với
em nhắm con dưới, mợ cho em xin giá với
HCFI 516S1Đ1

Chỉnh sửa cuối:

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tham khảo, tủ 4 ngăn, 6 ngăn ... https://dienmaynamphong.com/tu-dong-dung-100-lit-hoa-phat-funikihcf-116/
hoặc kiểu mở nắp trên (có chế độ đông mềm, mát ,có đèn led, kính lùa, bảo hành 5 năm cho máy nén và dàn lạnh) https://dienmaynamphong.com/tu-dong-aqua-aqf-155egd-145-lit/
Cái tủ mở nắp trên ( có chế độ đông mềm, mát ,có đèn led, kính lùa, bảo hành 5 năm cho máy nén và dàn lạnh ) là máy gì ạ. Dung tích bao nhiêu l hả cụ ơi

Sun Bi

Xe hơi
Máy lọc nước KAROFI – ERO80 – 8 lõi có vỏ : 4tr 390k;
Không vỏ : 3tr850k - Miễn phí lắp đặt và vận chuyển ạ

Ngày nay sự ô nhiễm nguồn nước rất trầm trọng. Vì vậy mỗi gia đình hãy trang bị cho Gia đình mình 1 máy lọc nước để đảm bảo sức khỏe, an toàn cho cả Gia đình

Máy lọc nước KAROFI - ERO80 - 8 lõi có vỏ - Điện máy Nam Phong

=> Loại bỏ các ion kim loại nặng, asen, amoni, mangan, chì…
=> Loại bỏ các chất hữu cơ, thuốc trừ sâu độc hại.
=> Loại bỏ các vi khuẩn, virus gây bệnh.
=> Có thể uống trực tiếp không cần đun sôi
=> Hệ thống lọc nước tinh khiết với công suất lọc 10L/h
=> Điện năng tiêu thụ: 7w/h

Tính năng nổi bật

Máy lọc nước Karofi ERO80 8 lõi lọc tích hợp màng lọc RO Filmtec xuất xứ từ Mỹ mang lại nguồn nước sạch tinh khiết, loại bỏ 99,99% các tác nhân gây hại cho sức khỏe như các chất hữu cơ độc hại,các tạp chất, căn, bụi bẩn thuốc trừ sâu trong nước, ion kim loại nặng gây ung thư… thay thế hoàn toàn nước đóng chai, đóng bình hay đun sôi mà gia đình bạn đang sử dụng. Bên cạnh đó, máy lọc nước còn được bổ sung chức năng T33 giúp bổ sung nhiều khoáng chất cho cơ thể.

MÁY LỌC NƯỚC KAROFI ERO80 8 LÕI LỌC ĐẠT TIÊU CHUẨN UỐNG TRỰC TIẾP
Có vỏ : 4tr450k ; không vỏ 3tr850k( để dưới gầm bếp)

– Vượt qua quy trình kiểm tra nghiêm ngặt, Viện SKNN&MT – Bộ Y Tế đã cấp chứng nhận QCVN6-1 cho Máy lọc nước Karofi. Đây là Quy chuẩn quốc gia cao nhất về nước uống trực tiếp, lần đầu tiên cấp cho một thương hiệu máy lọc nước tại Việt Nam.
– Nguồn nước được cấp chứng nhận QCVN6-1 phải đạt quy chuẩn của BYT đối với 21 chỉ tiêu hóa lý độc hại như: Asen, Amoni, Chì, Cyanua, Thủy ngân, Đồng, Nitrat… và 5 chỉ tiêu vi sinh: vi khuẩn E.coli, Coliform, Streptococci feacal, Pseudomonas aeruginosa, Bào tử vi khuẩn kị khí khử sulfit, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho sức khỏe người dùng khi uống trực tiếp.

=> Loại bỏ các ion kim loại nặng, asen, amoni, mangan, chì…

=> Loại bỏ các chất hữu cơ, thuốc trừ sâu độc hại.

=> Loại bỏ các vi khuẩn, virus gây bệnh.

=> Có thể uống trực tiếp không cần đun sôi

=> Hệ thống lọc nước tinh khiết với công suất lọc 10L/h

=> Điện năng tiêu thụ: 7w/h

Chỉnh sửa cuối:

Sun Bi

Xe hơi
Bình nóng lạnh Ariston 30 lít BLU 30R 2.5 FE- Chống giật, Miễn phí lắp đặt và vận chuyển , Nhanh chân các cụ ới

Chỉnh sửa cuối:

yeuxe16

Xe buýt
Cụ cho xin giá điều hòa pana 9000 inveter XPU với nhé.

buonchuoi

Xe tăng
Em đang nghiên cứu mấy thứ
- 01 tủ lạnh 3 cánh
- 03 bình nóng lạnh ngang
- 01 máy giặt có sấy có thể giặt đc cả chăn

Derivatives_82

Xe hơi
Bình nóng lạnh Ariston 30 lít BLU 30R 2.5 FE- Chống giật, Miễn phí lắp đặt và vận chuyển 2.580.000₫ , Nhanh chân các cụ ới
Cụ cho e thông tin bình ngang vs ah, loại 20l. Loại model mới nhất. Em thấy có ký hiệu: BLU; R; RS; SL. Phân biệt khác nhau thế nào cụ?

Quản Tượng

Xe tăng
Nhà e ở khu đô thị xala, cụ cho e giá 03 chiếc quạt trần pana 3 cánh- hộp số nhé

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Alo cụ Sun Bi . Em muốn tìm cái tủ đông inveter 2 ngăn (1 mát, 1 lạnh) 360 - 400l cho bà chị bán hàng. Tư vấn cho em nhé?
Tks cụ!

Dr.Teng

Xe buýt
Hi cụ. Em cần lắp 2 điều hoà loại panasonic 9kBTU hai hay 1 chiều ok cả, ngày mai kia có lắp đc không cụ ơi?

Dr.Teng

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Điều hoà 2 bộ nhà em đã lắp xong hôm nay. Nhân viên nhiệt tình, chuyên nghiệp 👍

Sun Bi

Xe hơi
Vâng cảm ơn cụ ạ , Mỗi lời khen là 1 động lực to lớn cho Nhân viên bên ẹ
Cảm ơn cụ. Điều hoà 2 bộ nhà em đã lắp xong hôm nay. Nhân viên nhiệt tình, chuyên nghiệp 👍
Nhân viên bên e cũng khen chủ nhà thân thiện ạ (ko phân biệt chủ tớ) , Bên em có Tủ đông, tủ lạnh, Điều hòa, bình nóng lạnh, Máy lọc nước karofi ..... cụ nhu cầu gì ới e ạ , Mong cụ giới thiệu bạn bè, anh em , làng xóm.... ủng hộ e hơn nữa ạ,
Chúc cụ cuối tuần vui vẻ , happy...

Sun Bi

Xe hơi
Máy giặt 9 Kg Electrolux EWF9025BQWA Inverter : 8.790.000₫
Miêu tả sản phẩm
Giảm thiểu nếp nhăn, vải vóc luôn mềm mại
Công nghệ giặt bằng hơi nước ở giai đoạn giặt cuối cùng giúp giảm thiểu các vết nhăn trên quần áo lên đến 22% và giúp quần áo phẳng phiu. Ở nhiệt độ 40C, máy giặt giúp loại bỏ 99.9% tác nhân gây dị ứng và vi khuẩn từ bụi bẩn hay vật nuôi. Bạn không những thấy rõ mà còn cảm nhận được sự tuyệt vời này.

Giặt đồ len một cách dễ dàng
Đồ len cao cấp của bạn sẽ được giặt một cách an toàn với chức năng giặt đồ len đã được cấp chứng nhận Woolmark. Chức năng chuyên dụng này giúp đạt được hiệu quả làm sạch đồ len tối ưu mà vẫn không gây bết khi giặt, nhờ vậy áo quần của bạn luôn mới.

Vận hành êm ái, bền bỉ và tiết kiệm năng lượng
Động cơ sử dụng công nghệ Inverter giúp máy vận hành êm ái hơn và đặt hiệu suất cao hơn 22% so với động cơ thông thường mà vẫn duy trì khả năng giặt mạnh mẽ. Động cơ được bảo hành 10 năm.

Thao tác bỏ và lấy áo quần một cách dễ dàng
Với cửa size 3XL đã được cải thiện, bạn có thể mở cửa rộng hơn 12%* để giúp cho việc bỏ và lấy quần áo dễ dàng hơn bao giờ hết. *so sánh với loại máy giặt có cửa size 2XL.

Mở cửa để giặt thông minh hơn
Chức năng thêm đồ giặt cho phép bạn bỏ thêm quần áo trong vòng 15 phút đầu tiên của chu trình giặt. Bạn sẽ không còn quần áo dư thừa sau khi giặt.

Thời gian giặt đa dạng giúp chăm sóc tốt hơn
Chu trình giặt nhanh 15 phút là một trong những chu trình giặt nhanh nhất trên thị trường hiện nay, thích hợp cho những loại áo quần mặc hàng ngày. Chu trình giặt hàng ngày 60 phút phù hợp với khối lượng áo quần lớn hơn. Bạn có thể tùy chọn nhiệt độ giặt để phù hợp với nhu cầu, điều kiện của bạn.

LinhHung

[Tịch thu bằng lái]
https://dienmaynamphong.com
Hotline : 098 750 9918
Điện Máy Nam Phong chuyên cung cấp các sản phầm điện tử, điện lạnh, gia dụng .....( Tivi, Tủ lạnh, Tủ Đông, Tủ mát , Máy giặt , Điều hòa ,Bình nóng lạnh, Đèn sưởi ,các loại quạt ,....) Các cụ muốn LOẠI NÀO INBOX CHO E Ạ ,hàng đảm bảo chính hãng, giá thành tốt nhất thị trường
SẢN PHẨM CHÍNH HÃNG - GIÁ TIẾT KIỆM, sản xuất phân phối sản phẩm chuyên nghiệp hàng đầu tại Việt Nam.

Với phương châm " Tiết kiệm - sản phẩm chính hãng " Điện Máy Nam Phong luôn đáp ứng được các nhu cầu khác nhau của khách hàng.

Địa chỉ :
CÔNG TY TNHH KHKT NAM PHONG
ĐIỆN MÁY NAM PHONG
  • Showroom: Số 6/245 Tam Trinh, quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • Cửa hàng : 88/583 Nam Từ Liêm, TP Hà Nội
  • Cửa hàng : Khu Đô Thị Xa La, TP Hà Nội
  • Kho : KCN, Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc, Tp Hà Nội
Cụ cho em xin giá máy giặt lồng ngang LG, mã FM1208N6W nhé