Chi hội khóa cửa Cụp gương, nâng hạ kính tự động nissan teana 2010

cuong291983

Đi bộ
không biết có bác nào dùng thiết bị khi khóa cửa tự động cụp gương và kính tự động kéo lên chưa nhỉ? E hiện đang dùng nissan teana 2010, có một lần đi công tác bên trung quốc tình cờ đi chơi thấy có thằng bạn bên đó dùng xe nissan bên đó nó khóa cửa thấy gương cụp lại và kính tự kéo lên. Hơn nữa còn thích kéo kính xuống được hết hoặc 5 cm một thì chỉ cần ấn trên điều khiển là được. Em hỏi nó cái này lắp đơn giản ko? và có phải chế gì ko? Nó bảo lắp đơn giản ko phải chế gì hết chỉ lắp nối tiếp. Thế là em nhờ nó mua hộ một bộ bên về lắp thấy dùng cũng hay và rất tiện. Có một lần em quên ko kéo cửa kính lên hôm sau mưa vào :-o xong luôn, đôi lúc nhiệt độ ngoài trời cao, nắng nóng vào xe thì thôi rồi luôn. Nhưng có cái thiết bị điều khiển từ xa kính mở cho mát rồi vào thì quả là tiện. Thực ra cái thiết bị này ở việt nam có bán rồi nhưng thấy bảo hay bị lỗi lắm. Nhưng của thằng bạn em và thực tế em đang dùng được gần 1 năm rồi thấy rất ok chưa xảy ra một lỗi nào cả. E thấy dùng hay giờ mua một ít về bán, nếu bác nào cần thì cứ alo cho em. 09772487596 Long biên

Kendyvio

Xe máy
cụ cho xin cái giá ạ. con sunny nhà em gương gập tự động bằng tay. có lắp được bộ của cụ không ạ.