Chi hội Khoe xe và nhật ký sử dụng Matiz 2

sonld

Xe tải
Cụ chủ cho em hỏi cái mục cụ bảo bên gara mr Tới có phải gara đó ở 71mtt không ạ

thich_oto

Xe hơi
Em cũng khoe tí nội thất xấu xấu

Đẹp đấy cụ. E mới bị chết delco lên đọc bài của cụ về delco chuẩn bệnh luôn, làm hôm đầu thay bơm xăng đi đc hôm vẫn bị xong về chết hẳn luôn ko nổ đc. Lên tham khảo xong e lên chợ giời làm cả mobin lẫn delco về thay mobin vẫn ko nổ thay delco vào nổ luôn hehe.

Phamvanvinh

Xe hơi
Tks cụ.
Đẹp đấy cụ. E mới bị chết delco lên đọc bài của cụ về delco chuẩn bệnh luôn, làm hôm đầu thay bơm xăng đi đc hôm vẫn bị xong về chết hẳn luôn ko nổ đc. Lên tham khảo xong e lên chợ giời làm cả mobin lẫn delco về thay mobin vẫn ko nổ thay delco vào nổ luôn hehe.
Đôi khi thợ chả bằng anh e đã kinh qua các mụ nhể

sonld

Xe tải
Chuẩn rồi đới cụ! Lại có phốt gì à cụ :D
à phốt cũng to đấy cơ mà chuyện qua rồi em cũng không muốn nhắc lại nhưng mà làm ăn kiểu ko có đức thế thì em thấy cũng chẳng bền đâu. Làm nghề gì cũng phải có cái tâm thì mới bền được

thich_oto

Xe hơi
à phốt cũng to đấy cơ mà chuyện qua rồi em cũng không muốn nhắc lại nhưng mà làm ăn kiểu ko có đức thế thì em thấy cũng chẳng bền đâu. Làm nghề gì cũng phải có cái tâm thì mới bền được
úi giời thế ạ. Cụ cứ cho lên ngại gì đâu nhỉ để e và các cụ khác còn biết mà tránh chứ. Tks cụ! e và một số cụ vẫn hay vào đấy ạ :|

Phamvanvinh

Xe hơi
Thôi các mụ đừng nói về cái chuyện đó nữa. Ib rỉ tai nhau mà biết thôi. Lôi lên đây liên quan đến uy tín, làm ăn kinh doanh của ngta ko hay. Có khi đổ máu ấy chứ. E thì cứ khuyên thế

Phúc Lâm

Xe buýt
Em mới làm xong tapluy cánh cửa (Do tự tay em làm). Nhìn sang hẳn cái thằng mình ra các cụ ạ. Mời cccm chiêm ngưỡng ạ

Cụ cho cháu hỏi chút, cụ bọc ở 2 cánh cửa trước là dùng keo dán vào ạ? Hay là bắt vít ợ?

meomun208

Xe tải
Website
www.flickr.com
Thời gian thấm thoát thoi đưa, em nó đã đến kỳ đăng kiểm, từ giờ trở đi mỗi lần đăng kiểm sẽ chỉ còn được 6 tháng. Trước khi đi đăng kiểm em quẳng vào gara 1 ngày, thay delco chia điện, bộ cũ vẫn còn dùng ngon nhưng cứ thích thay. Tháo bánh sau ra bảo dưỡng phanh, thấy tăm bua mòn, làm luôn đôi mới.

Thay delco thấy xe còn đi khoẻ hơn nữa, máy nổ êm thít, đúng là mấy thứ mài mòn về cơ khí, nên thay theo định kỳ, chứ không nên để đến lúc hỏng rồi mới thay.

Chevrolet Spark 2O17

[Tịch thu bằng lái]
Xe cụ chủ đẹp quá.

Denstisthmu

Xe hơi
Thời gian thấm thoát thoi đưa, em nó đã đến kỳ đăng kiểm, từ giờ trở đi mỗi lần đăng kiểm sẽ chỉ còn được 6 tháng. Trước khi đi đăng kiểm em quẳng vào gara 1 ngày, thay delco chia điện, bộ cũ vẫn còn dùng ngon nhưng cứ thích thay. Tháo bánh sau ra bảo dưỡng phanh, thấy tăm bua mòn, làm luôn đôi mới.

Thay delco thấy xe còn đi khoẻ hơn nữa, máy nổ êm thít, đúng là mấy thứ mài mòn về cơ khí, nên thay theo định kỳ, chứ không nên để đến lúc hỏng rồi mới thay.

E tưởng Delco là bộ chia điện, sao lại lq đến cơ khí hở cụ?