Không tạo được thớt mới trong cafe otofun

CCTC

Xe hơi
Hi Admin
Em tạo thớt "tình đồng nghiệp và tình huynh đệ" để tâm sự và xin tư vấn của cccm trong mục cafe mà sao ko thấy được đăng lên, toàn thấy báo thớt đang bị khoá, admin giải thích cho e hiểu được ko?

Hi Admin
Em tạo thớt "tình đồng nghiệp và tình huynh đệ" để tâm sự và xin tư vấn của cccm trong mục cafe mà sao ko thấy được đăng lên, toàn thấy báo thớt đang bị khoá, admin giải thích cho e hiểu được ko?
Chào bác !
Thread của bác bị xoá có thể thuộc các dạng bài bị dọn dẹp ngoài quán cà phê.
Bác đọc quy định ở đây để biết tại sao.
Trân trọng !

CCTC

Xe hơi
Chào bác !
Thread của bác bị xoá có thể thuộc các dạng bài bị dọn dẹp ngoài quán cà phê.
Bác đọc quy định ở đây để biết tại sao.
Trân trọng !
Vâng em đọc và xem kỹ nội quy trước khi post bài, nhưng em thấy nội dung bài đăng đó của em ko vi phạm nội quy nào, sao lại bị xoá ạh, Ad giải thích cụ thể cho em được không?

Vâng em đọc và xem kỹ nội quy trước khi post bài, nhưng em thấy nội dung bài đăng đó của em ko vi phạm nội quy nào, sao lại bị xoá ạh, Ad giải thích cụ thể cho em được không?
Nội quy quán cà phê có ghi rõ rồi bác:
"Quán cafe sẽ được định kỳ dọn dẹp hàng tuần. Các bài viết có giá trị sẽ được sắp xếp lại cho tiện theo dõi, các bài viết cũ hoặc không còn tính thời sự sẽ bị xóa bỏ - Có thể có hoặc không có thông báo từ BĐH".

CCTC

Xe hơi
Nội quy quán cà phê có ghi rõ rồi bác:
"Quán cafe sẽ được định kỳ dọn dẹp hàng tuần. Các bài viết có giá trị sẽ được sắp xếp lại cho tiện theo dõi, các bài viết cũ hoặc không còn tính thời sự sẽ bị xóa bỏ - Có thể có hoặc không có thông báo từ BĐH".
Em mới viết hôm nay, vậy có nghĩa bài của em ko có tính thời sự.
Cái quy định này em thấy hơi cảm tính, như nào là có/còn tính thời sự (cái này mang tính tự áp đạt thế nào thì phải chịu)
Thớt em viết vào cafe là nơi giao lưu, nói chuyện chia sẻ, tư vấn xả stress (e cũng vẫn chưa hiểu mình phạm vào thuộc vào quy định nào mà bị xoá bài)
Em ko có ý gì nhưng mong Ad xem lại đã thoả đáng chưa? VD cũng có thới với tiêu đề "cảm giác về ng yêu cũ" trong mục cafe cũng là để chia sẻ, xả stress, vui thôi sao ko thấy bị xoá
Em thấy thật sự ko thoả đáng!
Trân trọng.