[Funland] Không thể chấp nhận nổi hành vi đạp đổ bàn xét nghiệm của chủ nhà này

bizicafe

Xe tăng
này cụ chỉ cần đứa nào nó vác áo quan đưa nhầm đến trước cửa nhà cụ và để đó và thò mặt vào hỏi cụ..đây có phải nhà anh A không ạ ?
cụ nghĩ sao ạ ? cụ kg chửi sấp mặt L nhà nó lên ấy chứ... đây lại mang nguyên cái bàn xét nghiệm cô vít đến trước cửa nhà người ta .. nhà họ có người già và trẻ nhỏ thì sao.. thiếu gì chỗ để bàn xét nghiệm . ông ta phản ứng thế cũng chả oan tý nào
Đồng quan điểm. Bọn 3 môn 9 điểm đang cố lôi cái “nhà giầu” vào để lôi kéo quần chúng. Tư tưởng ghét người giầu vẫn còn cao lắm :)

lehahai

Xe buýt
Đổ nước ra cửa cho nó chảy tràn, lép nhép, chứ ai đổ vào laptop nó, cụ đọc kém hiểu mà còn bịa thêm vào. Mà cụ nhìn cái bàn bị đạp có laptop không hay chỉ có vài tờ mẫu khai báo y tế?
Hắt = đổ à cụ?
Mắt cụ làm sao mà không nhìn thấy "..."?

beomap2

Xe container
Hắt = đổ à cụ?
Mắt cụ làm sao mà không nhìn thấy "..."?
Bắt bẻ như trẻ con, hắt hay đổ nước ra cửa thì như nhau, không ai hắt vào latop mà thêm chữ vào. Cũng chẳng ai ngu mà đổ nước vào điện để nó giật cho, mà ở chỗ đấy làm gì có điện mà cứ bịa thêm vào như trẻ con

Chỉnh sửa cuối:

harrynh

Xe điện
này cụ chỉ cần đứa nào nó vác áo quan đưa nhầm đến trước cửa nhà cụ và để đó và thò mặt vào hỏi cụ..đây có phải nhà anh A không ạ ?
cụ nghĩ sao ạ ? cụ kg chửi sấp mặt L nhà nó lên ấy chứ... đây lại mang nguyên cái bàn xét nghiệm cô vít đến trước cửa nhà người ta .. nhà họ có người già và trẻ nhỏ thì sao.. thiếu gì chỗ để bàn xét nghiệm . ông ta phản ứng thế cũng chả oan tý nào
Anh ấy có sở hữu diện tích trước cửa nhà ko cụ? Người ta hỏi đường mà cụ nghĩ là chửi cũng được ạ, nhỡ là mấy anh xhđ vác quan tài đi đòi nợ cụ có chửi ko ạ? Mình nghĩ là ng ta hỏi đường cho nhẹ nhàng, có phải thích là chửi đâu

khói lửa 1975

[Tịch thu bằng lái]
Anh ấy có sở hữu diện tích trước cửa nhà ko cụ? Người ta hỏi đường mà cụ nghĩ là chửi cũng được ạ, nhỡ là mấy anh xhđ vác quan tài đi đòi nợ cụ có chửi ko ạ? Mình nghĩ là ng ta hỏi đường cho nhẹ nhàng, có phải thích là chửi đâu
lại thêm 1 ông quân tử rởm nữa... có sợ chết vì cô vít kg hử ?? ôi cao bồi mõm đây

kienvinh

Tháo bánh
Vụ này bên y tế cũng không hẳn đúng nên phạt vi quý 3 củ, cái kết đẹp cho đôi bên. Vậy là có hậu trong thời điểm dịch bệnh như vậy
Các cụ đừng nói hay nói giỏi, người dân phản ứng với điều chưa đúng, hoặc đúng về mặt luật pháp nhưng sai về mặt lý lẻ
Chắc sau chuyện này bên y tế cũng sẽ có công văn điều chỉnh về địa điểm lập bàn lấy mẫu làm sao cho phù hợp
Tôi nhất trí là đẹp.

Tổ tình nguyện viên lấy mẫu không hẳn trong sáng đâu.

Trường__Giang

Xe đạp
Phạt có 3t thì thấm tháp gì đối với dân ở khu này.Dân ở khu đó nó là cái dạng cực giàu chứ không phải lơ mơ đâu các cụ ạ.

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
cụ hơi bị trẻ con .. em đã từng lái xe kiếm sống .. em quá hiểu khi em chở quan tài đến cho gd .. hồi đó đâu có đt như bây giờ lên chỉ biết chỗ đso chứ đâu biết chính sác nhà người ta..em đều phải dừng xe khá xa..rồi chả vờ chạy đến hỏi gđ nào gần đó hỏi thăm . chứ chở ngay cái quan tài chình uỳnh đỏ lòm đỗ trước cửa nhà người ra rồi hỏi à...đcmn họ chửi cho sấp mặt L ra ấy chứ..à cụ nhìn nick em 1975 cụ tưởng em sinh năm 1975 à ? cụ nhầm đấy
Đổ nước ra cửa cho nó chảy tràn, lép nhép, chứ ai đổ vào laptop nó, cụ đọc kém hiểu mà còn bịa thêm vào. Mà cụ nhìn cái bàn bị đạp có laptop không hay chỉ có vài tờ mẫu khai báo y tế?
Cho đứa con ra ngồi ngay cổng ỉa xong dùng vòi cao áp xịt... Vào hướng đám kia ngồi..

BUICK

Xe máy
Thằng cha này bỏ ra ba củ thôi là truyền thông lăng xê nổi như cồn :(

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
3,5 củ cho mấy giây đc sống với chính mình, cho 1 ph huy hoàng là đắt hay rẻ cc?

harrynh

Xe điện
lại thêm 1 ông quân tử rởm nữa... có sợ chết vì cô vít kg hử ?? ôi cao bồi mõm đây
À thôi em ko so đo với cụ được, cụ quen chỉ nghĩ đến bản thân rồi nên thấy điều gì đúng đắn hay tốt đẹp là quy thành rởm hay nói mồm gì đó ( nhà cụ quen dùng từ khác thì nên dùng trong gia đình mình thôi, dùng ra xh ng ta tưởng cụ là động vật)

noname_star

Xe tăng
Em thấy nhiều cụ vẫn bênh được nhỉ. Hi vọng trong thời gian sớm, VN mình sẽ có bước tiến mới. Mọi sự việc thế này ta cứ gặp nhau trên tòa. Bên nào sai bên đó chịu. Em tin là đ/c "tung chân" kia sẽ nhận thức đc rằng mình "hạn chế về nhận thức".

khói lửa 1975

[Tịch thu bằng lái]
À thôi em ko so đo với cụ được, cụ quen chỉ nghĩ đến bản thân rồi nên thấy điều gì đúng đắn hay tốt đẹp là quy thành rởm hay nói mồm gì đó ( nhà cụ quen dùng từ khác thì nên dùng trong gia đình mình thôi, dùng ra xh ng ta tưởng cụ là động vật)
nhìn góc khuất của đại dịch trong nam kia kìa.. phải gọi là thảm cảnh ..toàn nói cao đẹp giả tạo