Khu suối khoáng nóng 5sao tiên phong tại miền bắc

datnguyen609

Xe tải
Như các cụ đã biết, cách đây nhiều năm có anh Flamingo tiên phong trong lĩnh vực nghỉ dưỡng ven đô 5 sao, giờ thì cũng làm ăn khá khẩm :D
Thì nay có anh Wyndham Thanh Thủy (Phú thọ) cách HN khoảng 60km cũng tiên phong trong lĩnh vực Khu suối khoáng nóng 5sao phục vụ nghỉ dưỡng và các cụ các mợ có tuổi trị đau khớp, liệu sau 5-7 năm nữa có ngon như Flamingo Đại Lải không.
Mời các cụ các mợ bóng bàn ạ

Mandarker

Xe tải
Dự án này chia hoa hồng có vẻ cao, hình như 3-5%, còn có cả thưởng nóng 20-30tr/căn
Nhưng bản chất khó bán thì vẫn thế thôi...

budu2810

[Tịch thu bằng lái]
Như các cụ đã biết, cách đây nhiều năm có anh Flamingo tiên phong trong lĩnh vực nghỉ dưỡng ven đô 5 sao, giờ thì cũng làm ăn khá khẩm :D
Thì nay có anh Wyndham Thanh Thủy (Phú thọ) cách HN khoảng 60km cũng tiên phong trong lĩnh vực Khu suối khoáng nóng 5sao phục vụ nghỉ dưỡng và các cụ các mợ có tuổi trị đau khớp, liệu sau 5-7 năm nữa có ngon như Flamingo Đại Lải không.
Đất bé tí,
khuôn viên cảnh quan ko có
dại gì mua ạ

Flamingo bây giờ cũng cao quá rồi. Tôi vẫn thích để một ít ở Condotel mà tìm cái nào khá ở miền bắc khó quá. Chắc hôm nào tôi đi nghỉ ở Wyndhamm Thanh Thuy đây xem thử ra sao. Hiện đã đón khách nghỉ dưỡng không các cụ?

datnguyen609

Xe tải
Flamingo bây giờ cũng cao quá rồi. Tôi vẫn thích để một ít ở Condotel mà tìm cái nào khá ở miền bắc khó quá. Chắc hôm nào tôi đi nghỉ ở Wyndhamm Thanh Thuy đây xem thử ra sao. Hiện đã đón khách nghỉ dưỡng không các cụ?
Falamingo 5-8 tỷ/ căn, hiện tại thống kê của CĐT full phòng 60%, giá phòng 2-3tr/ đêm
Thanh thủy 900tr/ căn, mua Fla thì mua được 5-8 căn ở Wyndham Thanh Thủy, mà ông Thanh Thủy cũng là 5 sao, sau này thuê phòng bét cũng phải 2-2,5tr/ đêm.
Hiện tại có tour tặng vé trải nhiệm suối khoáng nóng tại Bảo Sơn Resort FREE đó ạ, xe đi trong ngày từ 8h30-16h. Mỗi tuần có 2 chuyến, cụ/mợ nào đi tắm về cũng thích ơi là thích.
Cụ có máu đi tắm Free hem, em lấy cho cụ ợ

datnguyen609

Xe tải
Đất bé tí,
khuôn viên cảnh quan ko có
dại gì mua ạ
Cụ đã xem mặt bằng chưa, bản thân em thấy quá đẹp, cũng không bé lắm đâu ạ
Cầu Kính kiểu bên Trung Quốc, sân golf 3 lỗ, sân bay, bể bơi khoáng lạnh ngoài chơi, công viên nước cho trẻ em, rất rất nhiều khu tắm khoáng onsen, trị liệu chữa bệnh, các cự các mợ có tuổi cực thích luôn...em thấy nếu mà chuẩn thiết kế thì hơn đại lải là cái chắc.

datnguyen609

Xe tải
Dự án này chia hoa hồng có vẻ cao, hình như 3-5%, còn có cả thưởng nóng 20-30tr/căn
Nhưng bản chất khó bán thì vẫn thế thôi...
em mở thớt để bóng bàn về dự án, nghiên cứu xem có tốt không thôi ạ. Hoa hồng hoa heo mình hem bàn cụ ạ

budu2810

[Tịch thu bằng lái]
Wynham xịn hay mượn tên các bác nhỉ
Wynham chỉ là đơn vị thuê để vận hành chưa Ko phải CĐT,
năm nay doanh thu đủ trả nó thì nó làm sang năm ko đủ tiền thuê thì nó biến.
thêm nữa thương hiệu ks Wynham trên thế giới chỉ xếp hạng 3-4 sao (ngang với Mercure, Novotel)
kém xa các thương hiệu 5 sao như Sofitel, Marriot, Intercontinental, MGalery, Shangrila...

Mandarker

Xe tải
em mở thớt để bóng bàn về dự án, nghiên cứu xem có tốt không thôi ạ. Hoa hồng hoa heo mình hem bàn cụ ạ
À thế à, vì bạn tâng bốc dự án quá nên mình nghĩ bạn là sales.

1 thằng 123ha so với 1 thằng chưa đc 1ha thì không cùng hạng cân bạn ạ.

tungteng

Xe tải
Cái tên nghe chuối nhỉ...nếu đầu tư quả này thì ngon quá, ý tưởng hay đấy vì mình thấy mạn phía Bắc đang thiếu chỗ đi chơi mùa đông. Làm khu này là hợp

Leenhung2828

Xe đạp
Cái tên nghe chuối nhỉ...nếu đầu tư quả này thì ngon quá, ý tưởng hay đấy vì mình thấy mạn phía Bắc đang thiếu chỗ đi chơi mùa đông. Làm khu này là hợp
e cũng nghĩ giống bác vì nhà e thích bơi lội vói tắm khoáng. kể mà có sổ thì ngon. nhưng condotel nghe vẻ vẫn ko được chào đón ở miền Bắc :)

Lacet_ti

Xe container
Wynham chỉ là đơn vị thuê để vận hành chưa Ko phải CĐT,
năm nay doanh thu đủ trả nó thì nó làm sang năm ko đủ tiền thuê thì nó biến.
thêm nữa thương hiệu ks Wynham trên thế giới chỉ xếp hạng 3-4 sao (ngang với Mercure, Novotel)
kém xa các thương hiệu 5 sao như Sofitel, Marriot, Intercontinental, MGalery, Shangrila...
Cái trò gắn tên này nghe là biết mùi rồi. :)
Mời các cụ đi cho tính nó bớt nóng :))

raspberry

Xe tăng
Chỗ ày mà cho mở nhà thổ hợp pháp tgif hay phải biết, chư như bây giờ chỉ mấy ông đi với nhau thôi.

Snowhufs

Xe hơi
Em làm mảng quản trị khách sạn,. Wyndham này là mua thương hiệu trả phí royalty nhé!
Wyndham kiếm bộn ở VN với hơn 30 dự án ký kết ăn % bán nhà dựa trên "thương hiệu quốc tế", bói cả VN đếm đc 2-3 cái là Wyndham trực tiếp quản lý, nhưng mà đúng như 1 bác ở trên nhận định, ko chung mâm đc với Accor, IHG hay Marriott đâu.

Falamingo 5-8 tỷ/ căn, hiện tại thống kê của CĐT full phòng 60%, giá phòng 2-3tr/ đêm
Thanh thủy 900tr/ căn, mua Fla thì mua được 5-8 căn ở Wyndham Thanh Thủy, mà ông Thanh Thủy cũng là 5 sao, sau này thuê phòng bét cũng phải 2-2,5tr/ đêm.
Hiện tại có tour tặng vé trải nhiệm suối khoáng nóng tại Bảo Sơn Resort FREE đó ạ, xe đi trong ngày từ 8h30-16h. Mỗi tuần có 2 chuyến, cụ/mợ nào đi tắm về cũng thích ơi là thích.
Cụ có máu đi tắm Free hem, em lấy cho cụ ợ
Đang. hỏi cái Wyndham Thanh Thuy này đã đi vào hoạt động chưa để đến thăm, sao lại bảo đi tắm ỏ Bảo Sơn Resort? Tắm Onsen thì tôi tắm tận Nhật nhiều rồi, không cần thử.

Tranhoa24

Xe hơi
theo em thì cứ nghiên cứu pháp lý với tiến đô thực tế thêm thời gian nữa xem tình hình ntn? loanh quanh 1tỏi, em mà có 20 tỏi em cũng làm căn thi thoảng mùa đông gia đình về mấy buổi cuối tuần cũng hay vì nó gần hn.

starview

Xe tăng
Chị em đang rủ em mua căn hộ Wyndham khoáng Thanh Thủy. Vợ chồng chị ấy lên xem và nói nào là bạn môi giới đặt cọc mua một lúc mấy căn, không nhanh tay mua là hết căn đẹp, rồi đây là dự án tắm khoáng gần Hà Nộ nhất, lại còn được chủ đầu tư thuế lại, tháng này là tháng ngâu được chết khấu rất lớn..bla, bla......
Vụ thuê lại thì em đã có bài học Cocobay rồi nhưng quả thật em cũng muốn có một căn để sau này thỉnh thoảng lên nghỉ, tắm khoáng nhưng đọc trên mạng thì thấy lung mung về dự án này quá: nào là dự án chưa được phê duyệt, chủ đầu tư chưa được khai thác nguồn suố khoáng.....
Có cụ nào hiểu về dự án này tư vấn cho em phát có nên mua không, tính pháp lý cũng như tính hiện thực của dự án này thế nào.
Em cám ơn các cụ trước.

sakai_yo

Xe lăn
Hôm nọ tụi lớp e đi ăn trưa, cũng có 1 bạn bảo đang định đầu tư 1 căn. Đa số mọi người can.