[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

khovitinh

Xe đạp
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o

Chỉnh sửa cuối:

CDX2010

Xe hơi
Cụ bị lâu chưa ợ?
Cái của cụ chắc vấn đề về Thận roài. Thận suy nên mới vậy. Trên thị trường có 1 số loại thuốc xịt đới, cụ có thể áp dụng cách này cũng được.
Nhưng cái quan trọng là chế độ ăn uống hợp lý để phục hồi lại vấn đề gốc.

• Vodka
Reactions: g3t

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o
Em thấy bác khỏe đấy chứ, chỗ bôi đen í X_X, nếu là em thì em chịu=))

hayluonvuive

Đi bộ
Thực ra 1 tuần bác qwerty vài phát cũng chẳng sao đâu, tu luyện cho nó tí là rất tốt còn giờ bác muốn chinh chiến lâu thì cứ ăn uống điều độ bổ dưỡng, ăn 1 số thực phẩm tốt cho chuyện đấy hoặc cách nhanh nhất là bác uống thuốc, thuốc thì có rất nhiều loại nên bác tha hồ chọn loại hợp với mình

ngoc F430

Xe buýt
bác nào cho em hỏi chút ạ em lo lắng quá~X(
-
- 2 hôm nay em để ý em đi tiểu thấy có tinh dich chảy ra kèm nước tiều, hnay dể ý thấy lúc bình thường ko xem xx cũng thấy nó rỉ ra 1 ít#:-sem đang lo lắng quá đọc thấy bệnh giống như bị di tinh8-x em thấy người vẫn bình thường ko đau đớn ở đâu chỉ thấy lúc đi tiều hơi nóng nóng có lẽ do nóng trong.X_X bác nào chỉ giúp em với.
p/s; tuần nay tự sướng 3-4 lần ko biết có phải tại em gì nhìu nên bị ko nữa.

inovavgj

Xe container
cái vụ này của cụ là do tâm lý rồi, cụ nên đến bác sỹ tâm lý tư vấn thêm

chứ cái vụ cụ cho ra trc xong mới gần vợ thì cụ ko yếu sl đâu ợ

baogiomoicoxe

Xe tải
Em thắc mắc là cụ tự cho ra như thế sao không làm luôn với gấu, lần 1 thì coi như khai vị, lần 2 hoành tráng có phải đỡ phí không???

giacmoxe4

Xe điện
Cái này phải đi tư vấn bác sĩ rồi.Em ứ giúp được.Chúc Cụ nhanh tìm ra giải pháp để khắc phục nhé.

miuzicar

Xe tải
Trước khi đến bác sĩ,kô nên dùng các loại thuốc xịt,uống,vớ vẩn lại thành chuột bạch.Trước hết ăn uống đầy đủ,có tí thể thao càng tốt và 'liên hoan' với gấu đều đặn hai ngày một trận dần dần sẽ có kinh nghiệm ngay.

Civic2306

Xe điện
Chả bù cho em, dạo này gần gấu nó ứ lên được, dưng mà ra chỗ chuyên đàn ca sáo nhị thì nó cứ thẳng tưng. Thế mới lạ chứ, chả hiểu tại sao

hayluonvuive

Đi bộ
Chả bù cho em, dạo này gần gấu nó ứ lên được, dưng mà ra chỗ chuyên đàn ca sáo nhị thì nó cứ thẳng tưng. Thế mới lạ chứ, chả hiểu tại sao
Chắc là vì của lạ rồi ạ, nhiều lần e cũng như thế ý. Đôi khi thay đổi không khí nó cũng vui nhỉ

miuzicar

Xe tải
Cụ gửi câu hỏi này vào meo gấu nhà chắc cụ sẽ có câu trả lời bổ ích.

hatoyota

Xe tăng
Úi em thì mãi nó mới chịu ra, khổ cái thân em wa :((

phocu_cb

Xe điện
bác nào cho em hỏi chút ạ em lo lắng quá~X(
-
- 2 hôm nay em để ý em đi tiểu thấy có tinh dich chảy ra kèm nước tiều, hnay dể ý thấy lúc bình thường ko xem xx cũng thấy nó rỉ ra 1 ít#:-sem đang lo lắng quá đọc thấy bệnh giống như bị di tinh8-x em thấy người vẫn bình thường ko đau đớn ở đâu chỉ thấy lúc đi tiều hơi nóng nóng có lẽ do nóng trong.X_X bác nào chỉ giúp em với.
p/s; tuần nay tự sướng 3-4 lần ko biết có phải tại em gì nhìu nên bị ko nữa.
Cái này có vẻ nguy hiểm Cụ ợ, đi khám BS ngay đi

onlinefisher

Xe điện
Em cũng bị bệnh giống cụ này, các cụ tư vấn thêm cho bọn em với ạ!

tran duc chi

Xe buýt
Còn em thì đi chợ 2 ,3 lần mà tiền vưỡn còn nguyên, chẳg biết có sao ko ợ.

hayluonvuive

Đi bộ
Em cũng bị bệnh giống cụ này, các cụ tư vấn thêm cho bọn em với ạ!
Theo e cách đơn giản nhất là làm mới lại cách quan hệ của nhà cụ ạ, bình thường toàn quan hệ kiểu ABC thì hôm nào đấy chơi khác người đi ạ chơi kiểu JQK đi như là thay đổi cách khơi gợi này, địa điểm này tư gường xuống đất hay ra ghế hay đứng j đó, hay là rủ cụ nhà đi ăn tối hâm nóng TY rồi vừa đi đg vừa nói chuyện kích thích như hồi con trẻ ấy sẽ rất hứng phấn khi về nhà đấy ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng