Chi hội Kỉ niệm hai năm thành lập hội CIVIC!

Trungmytu

Xe điện
Thưa các bác!

Ngày 17/4 sắp tới sẽ đánh dấu sự kiện hội Civic tròn 2 tuổi.:41::41::41:

Báo cáo tổng kết(Bản nháp, sẽ tiếp nhận đóng góp ý kiến để chỉnh sửa cho hợp lý)\

Sau hai năm hoạt động, số thành viên rút lại khá gọn(không như mong đợi để thu quĩ hội:P) nhưng bù lại thì các thành viên trong hội ngày càng gắn bó hơn!

Tuy lấy tên là hội Civic nhưng số lượng chủng loại xe khác cũng chiếm gần nửa, điều này thể hiện tính chất không biên giới của cái gọi là tình bạn đích thực.Nhiều bác quá chú trọng việc tên hội khác biệt với loại xe mình đi nên đã không thể tham gia được với anh em, đó là một điều hết sức đáng tiếc cho phong trào chung.

Trong thời gian gần đây, hội hoạt động khá ổn định:
- offline đều đặn hàng tuần, nhậu nhẹt cũng thường xuyên hơn, các chuyến đi chơi xa bất chợt theo cảm hứng hoặc có tổ chức cũng diễn ra nhiều hơn.
- Phong trào độ xe sau một thời gian lên cao trào, một phần tạo nên bản sắc riêng của hội Civic, giờ nhường chỗ cho phong trào trả về zin và đổi xe khác.Điều này đáng vui hơn là đáng buồn(mặc dù cũng có buồn chút chút vì bản thân em vẫn máu độ xe nhưng ít đồng minh quá nên nản):)
- Gần đây nhất là sự nở rộ của phong trào chụp ảnh, đặc biệt phải kể đến vai trò của Khoaimy và Xuân Sơn, hai bác này đã góp phần rất lớn trong việc đẩy nhiều anh em xuống hố vôi, gây hậu quả nghiêm trọng là bị bỏng một số bộ phận hoặc bỏng toàn thân.Nhưng bù lại, nó mở ra một hướng mới (khá hấp dẫn, nhất là chụp mẫu) cho phong trào hoạt động chung của hội.Ảnh của các thành viên giờ đã đỡ xấu nhiều, trình độ đỡ và chém của anh em được nâng cao rõ rệt, sẵn sàng ứng chiến với các các thể loại dao kéo có ý đồ đâm chém ảnh của mình!
- Phong trào chạy đua mua sắm các thiết bị của được các thành viên đẩy lên với tốc độ chóng mặt, gây hậu quả là nhiều tư quỹ bị thâm hụt nghiêm trọng, các thành viên phải nghe nhiều lời than vãn và nhiều tiếng thở dài hơn...nhưng bù lại thì ai sướng cho khi ảnh của mình up lên được mọi người khen ngợi, âu cũng là tất yếu, điều gì cũng có giá của nó!:21:
- Điều chưa được của hội là thành viên nữ tham gia còn quá ít, điều này e tự nhận lỗi vì khả năng có hạn, có cố gắng lắm cũng không thể cải thiện được tình hình.Hy vọng trong năm hoạt động mới, sẽ có thêm sự hỗ trợ của các bác và tình hình sẽ khả quan hơn.
- Điều chưa được nữa là sau 2 năm hoạt động, hội vẫn chưa có đủ kinh phí để tuyển cho em một thư ký riêng(cái này em trăn trở nhiều lắm đấy):))Cũng hy vọng luôn là năm mới sẽ có.
- Điều cuối cùng là theo nguyên tắc là không ai làm quá hai nhiệm kỳ, nên em khiêm tốn nêu ra ý kiến mời bác nào ra ứng cử chức Hội trưởng( đảm bảo là tiền đổi xe thì khó, chứ tiền độ xe với sắm máy ảnh thì vô tư), cái ghế này e biết nhiều bác nhăm nhe lắm nhưng sỹ diện nên không nói thôi!:))Mời các bác cứ tự nhiên nhé!:41::41::41:Có thể diễn ra cuộc vận động bầu cử chứ chả chơi!:21:

Em tạm thế thôi ạ, mời các bác bổ sung, đồng thời cho ý kiến về chương trình kỉ niệm 2 năm thành lập hội.

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
Nói chung là lại đóng quỹ hội đợt mới ah??:77:

lucent

Xe buýt
:D
Thưa các bác!

Trong thời gian gần đây, hội hoạt động khá ổn định:
- offline đều đặn hàng tuần, nhậu nhẹt cũng thường xuyên hơn, các chuyến đi chơi xa bất chợt theo cảm hứng hoặc có tổ chức cũng diễn ra nhiều hơn.
+ Điều này đồng nghĩa với việc anh em phải nói dối nhiều hơn, xin lỗi nhiều hơn nhưng máu thì vẫn đi.:D
- Điều cuối cùng là theo nguyên tắc là không ai làm quá hai nhiệm kỳ, nên em khiêm tốn nêu ra ý kiến mời bác nào ra ứng cử chức Hội trưởng( đảm bảo là tiền đổi xe thì khó, chứ tiền độ xe với sắm máy ảnh thì vô tư), cái ghế này e biết nhiều bác nhăm nhe lắm nhưng sỹ diện nên không nói thôi!:))Mời các bác cứ tự nhiên nhé!:41::41::41:Có thể diễn ra cuộc vận động bầu cử chứ chả chơi!:21:
+ Cái này mai anh em cứ ra Thùy Trang trước 15' lĩnh phong bì vì bây giờ thời buổi khó khăn, làm lãnh đạo cũng dễ kiếm tiền thật. Thấy độ xe với nâng cấp máy cứ ầm ầm.:21:

Em tạm thế thôi ạ, mời các bác bổ sung, đồng thời cho ý kiến về chương trình kỉ niệm 2 năm thành lập hội.
Tóm lại là cứ sáng mai ra Thùy Trang lĩnh phong bì rồi bóng bàn nhể.:P Có khi đi luôn vụ 30/4 lại hay.

Khoaimy

Xe tăng
Hội trưởng lẫn à, 1 nhiệm kỳ là 3 năm, nhá. Làm tiếp đê. Năm sau em tự ứng cử.
Ảnh cũ, kỷ niệm 1 năm đây ạ, hoành tráng quá.(b)

Khoaimy

Xe tăng
Hay là bóng bàn vụ chụp ở Sân bay Hòa Lạc vào tuần sau trước rồi 30/4 chiến vụ Hạ Long, hội trưởng?

Khoaimy

Xe tăng
Cung tròn đấy cụ gà ạ. Mà ảnh pa lô da ma thì phải dài chứ :))

VINAOTO

Xe hơi
Nôm na là lại em lại ngửi thấy mùi nhậu roài.
Lần này làm hoành tráng tí xem như lày là như lào cái nhỉ.

Lobby

Xe hơi
Website
www.lobbycomm.vn
Hay là bóng bàn vụ chụp ở Sân bay Hòa Lạc vào tuần sau trước rồi 30/4 chiến vụ Hạ Long, hội trưởng?
Ủng hộ 5 tay chân. Tính vụ Hạ Long cho F1,2 đi là vừa

Khoaimy

Xe tăng
thế thì các cụ chốt ngày đi Hòa Lạc đê. E ủng hộ đi trong tuần (t2-T6) vì cuối tuần hay dính việc nhà.

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Cụ Gà Bố đi SN hội lúc nào nhớ gọi em nhé!:21:. À mà chưa ra nhập hội thì có được đi không Cụ Chủ Tịch?(l) Em tính làm đơn xin ra nhập hội mà chưa sắm được máy ảnh nên chẳng dám viết đơn:P. Nhìn các cụ chụp choẹt hoa lá cành em thèm lắm ạ, các Cụ tư vấn giúp em mua con giề, ngon - bổ - rẻ để em còn đú với các Cụ. Loại 1000 Obama trở lại các Cụ nhé!:6:

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Cụ Gà Bố đi SN hội lúc nào nhớ gọi em nhé!:21:. À mà chưa ra nhập hội thì có được đi không Cụ Chủ Tịch?(l) Em tính làm đơn xin ra nhập hội mà chưa sắm được máy ảnh nên chẳng dám viết đơn:P. Nhìn các cụ chụp choẹt hoa lá cành em thèm lắm ạ, các Cụ tư vấn giúp em mua con giề, ngon - bổ - rẻ để em còn đú với các Cụ. Loại 1000 Obama trở lại các Cụ nhé!:6:
Bác phải hỏi Hội trưởng chứ em ới ko tác dụng... Bác cứ cho số điện thoại lên đây nhỡ đâu thiếu xe chở mẫu là anh em gọi bác đến chở đấy:21:

Máy ảnh thì em hóng hớt thấy bẩu trong hội có con 500D đang cần bán phá giá đấy:))

longthinhaudio

Xe tải
ối nhanh nhỉ ......làm luôn đi cho nó nóng.....:)
trung ơi em thấy cái vụ 2 nhiệm kỳ thì Bác cứ cố mà tiếp đê .....ai mà nhăm nhe......:69:
vụ này có cho em là em báo công an ngay bở gì cái vác tù và......(b)(b)(b)

Trungmytu

Xe điện
Hoành tráng hay không hoành tráng đều phụ thuộc vào các bác!Em chỉ đúng là thằng vác tù và hàng tổng!Có mỗi em thư ký thì tuyển mãi chả được:'(

Các bác góp ý chương trình cụ thể đi ạ!