Kia sorento lắp ráp trong nước rồi các cụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

pupil

Xe điện
Chẳng vì cái gì tự nhiên mất hòa khí, vi phạm qui định trang Web. Có tranh luận gì gay gắt cũng không nên đụng chạm vào các anh em khác vì mỗi người có quyền suy nghĩ theo cách của mình, có quan điểm riêng. Cụ Wall hạ hỏa đi ạ !

otohagiang

Xe container
Thôi các cụ ơi, hạ hỏa đi, cãi nhau làm gì

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Chẳng vì cái gì tự nhiên mất hòa khí, vi phạm qui định trang Web. Có tranh luận gì gay gắt cũng không nên đụng chạm vào các anh em khác vì mỗi người có quyền suy nghĩ theo cách của mình, có quan điểm riêng. Cụ Wall hạ hỏa đi ạ !
Quen rồi, 3 quân này là 1 lũ ô hợp, ra cái quái gì đâu mà phải ngại.
Thì đấy, cụ xem có ai phát ngôn thế này không, chả đụng đến ai thì em nói làm gì!

PoBeo

Xe điện
Hic, chàng trưởng phòng của 1 công ty chứng khoán nho nhỏ chém ác chiến quá nhỉ ;)) đúng là dạo này chứng khoán lao dốc nên cũng hơi rảnh :P

Kể mà cũng lạ, topic như thế này mà ko Mod nào ra tay.....xem ra cụ hardtop và colomatiz không làm tròn nhiệm vụ rồi

Boing767

Xe điện
Thì đấy, cụ xem có ai phát ngôn thế này không, chả đụng đến ai thì em nói làm gì!
Tưởng cụ Wall nghe đoán thì thấy nho nhã điềm đạm mà cũng nhanh bốc hỏa ghê ! Thôi chấp làm gì cụ để đầu óc nghĩ cái khác đê ...

Khoai lang

Xe buýt
lại cãi nhau roài, chán vãi lúa cho mấy ông rỗi time

tung lavi

Xe tăng
Vâng, ý em là con Sorento này nhõn có anh Hải nhập được, giờ ảnh lắp thì làm gì còn xe nhập. Bên anh Công thì tương tự với Sonata và Fê.
Về Vịt mềnh là cắt nham cắt nhở hết cả. Haizzz. Mua cái xe cũng khó.
Chấp nhận thôi cụ. TT20 nó là cửa tử cho xe nhập rồi

pbinh979

Xe tăng
Ấy cụ ơi, cụ còn để chỗ cho anh em xả xì troét chứ. Cứ hôm nào ko vào được đọc, được xem vẻ mặt cau có của các bác I , P, H, ... thì em thấy thiêu thiếu hihi b-(
Hic, chàng trưởng phòng của 1 công ty chứng khoán nho nhỏ chém ác chiến quá nhỉ ;)) đúng là dạo này chứng khoán lao dốc nên cũng hơi rảnh :P

Kể mà cũng lạ, topic như thế này mà ko Mod nào ra tay.....xem ra cụ hardtop và colomatiz không làm tròn nhiệm vụ rồi

PoBeo

Xe điện
Ấy cụ ơi, cụ còn để chỗ cho anh em xả xì troét chứ. Cứ hôm nào ko vào được đọc, được xem vẻ mặt cau có của các bác I , P, H, ... thì em thấy thiêu thiếu hihi b-(
Không nên ạ! Theo em nghĩ tranh luận thì không sao chứ nói năng với nhau như kiểu chợ búa thì rất không nên.....em đã từng....và đã bị bem....như avatar....nên em nghĩ là mọi người nên kiềm chế 1 chút....

Các cụ vẫn có câu "chó sủa đoàn người vẫn cứ đi" nên không phải lúc nào ta tranh cãi đến cùng cũng là tốt ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng