Kính bị lóa, kính xước, kính nứt, kính ố mốc - phương pháp xử lý khắc phục hiệu quả

buicongchuc

Xe container
Lớp phim cách nhiệt không đạt chuẩn hoặc dán phim không đúng cách nên sau thời gian sử dụng đã xảy ra việc phồng rộp như vậy. Cụ nên mang xe qua các đại lý dán phim chuẩn để họ bóc phim, làm sạch keo và dán phim mới nếu cụ muốn dán phim mới nhé
Em cảm ơn cụ nhiều!

hiep23984

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Cụ chủ cho em hỏi chút về xe của em là Cruze, kính sau có lớp ăng-ten cho Radio. Hiện nay lớp phim dán bên trong bị phồng rộp nhìn về phía sau rất khó chịu. Không biết có thể bóc lớp phim dán đo ra để thay lớp phim khác được không. Hình như là phim nguyên bản, vì xe em mua mới năm 2011 nên em nhớ mang máng là em không dán thêm lớp phim nào khác đè lên.
Cụ dán phải phim kém chất lượng rồi. Nguyên bản xe làm gì có phim? Giải pháp là dán lại thôi. Bên em có hỗ trợ bóc và vệ sinh keo phim cũ khi dán phim.

hbu082

Xe container
Cụ chủ cho em hỏi chút về xe của em là Cruze, kính sau có lớp ăng-ten cho Radio. Hiện nay lớp phim dán bên trong bị phồng rộp nhìn về phía sau rất khó chịu. Không biết có thể bóc lớp phim dán đo ra để thay lớp phim khác được không. Hình như là phim nguyên bản, vì xe em mua mới năm 2011 nên em nhớ mang máng là em không dán thêm lớp phim nào khác đè lên.
cái đó không phải anten radio đâu cụ, sấy kính sau đấy, nên tìm chỗ nào uy tín bóc, không là đứt dây sấy kính.
Cụ dán phải phim kém chất lượng rồi. Nguyên bản xe làm gì có phim? Giải pháp là dán lại thôi. Bên em có hỗ trợ bóc và vệ sinh keo phim cũ khi dán phim.
nhiều thời điểm mua xe được khuyến mãi dán film chống nóng của các showroom xe, đa phần toàn hàn lởm.
Em mời bác qua bên em ở số 1 Xã Đàn để bên em kiểm tra tình trạng xước kính và báo giá, tính toán thời gian đánh bóng kính bác nhé.
tẩy ố mốc kính lái giá thế nào cụ ơi?

buicongchuc

Xe container
Cái đó không phải anten radio đâu cụ, sấy kính sau đấy, nên tìm chỗ nào uy tín bóc, không là đứt dây sấy kính.

nhiều thời điểm mua xe được khuyến mãi dán film chống nóng của các showroom xe, đa phần toàn hàn lởm.
Cảm ơn cụ, em nhớ ra phim kính sau và kính 4 cửa do bọn bán xe nó dán theo chương trình khuyến mại. Giờ nó rộp lên mà chưa dám đi bóc cụ ạ.

leechungho

Xe hơi
Trong này spam nhiều thế

top1oil

Xe tải
Thời tiết nắng nóng, nếu kính bị nứt thì các cụ nên đi hàn ngay, đừng chần chừ vì nhiệt độ trên kính rất cao kết hợp với đi xóc có thể khiến kính bị nứt kéo dài.

top1oil

Xe tải
Kính bị xước, mờ, ố mốc gây lóa mắt, gạt nước không sạch, cản trở tầm nhìn khiến lái xe không an toàn, các cụ có thể tham khảo đánh bóng kính GlasWeld nhé

top1oil

Xe tải
Rủi ro do đá văng gây nứt khi lái xe trên đường thường xuyên xảy ra. Các cụ lưu ý không nên bám sát đuôi các xe quá lâu nhé.

top1oil

Xe tải
Khi khách hàn gặp vấn đề về kính nứt thì giải pháp hàn kính mang đến nhiều lợi ích với chi phí rất tiết kiệm.

GlasWeld

Xe tăng
Những cơn mưa nặng hạt kéo dài khiến cản trở tầm nhìn khi lái xe. Sau thời gian sử dụng, chổi gạt mưa thường chai cứng, lão hóa gây cào xước bề mặt kính chắn gió, kết hợp với ố mốc, vệ sinh, lau chùi không đúng cách là nguyên nhân gây xước kính chắn gió.
Xước kính gây ra hiện tượng lóa, mờ, mỏi mắt khi lái xe. Gạt nước không sạch khi đi trời mưa, ảnh hưởng đến tầm nhìn và khả năng quan sát, lái xe an toàn.

Sau thời gian sử dụng lâu dài, nếu các cụ thấy kính xe của mình bị mờ, xước, ố mốc, gạt nước không sạch thì nên sử dụng giải pháp đánh bóng kính để giúp kính sáng bóng trở lại.

NHÌN RÕ HƠN - LÁI XE AN TOÀN HƠN

camaro123

Xe hơi
Những cơn mưa nặng hạt kéo dài khiến cản trở tầm nhìn khi lái xe. Sau thời gian sử dụng, chổi gạt mưa thường chai cứng, lão hóa gây cào xước bề mặt kính chắn gió, kết hợp với ố mốc, vệ sinh, lau chùi không đúng cách là nguyên nhân gây xước kính chắn gió.
Xước kính gây ra hiện tượng lóa, mờ, mỏi mắt khi lái xe. Gạt nước không sạch khi đi trời mưa, ảnh hưởng đến tầm nhìn và khả năng quan sát, lái xe an toàn.

Sau thời gian sử dụng lâu dài, nếu các cụ thấy kính xe của mình bị mờ, xước, ố mốc, gạt nước không sạch thì nên sử dụng giải pháp đánh bóng kính để giúp kính sáng bóng trở lại.

NHÌN RÕ HƠN - LÁI XE AN TOÀN HƠN
Làm cho xe camry đánh bóng kính lái hét bnh cụ? ib cho m nhé.

GlasWeld

Xe tăng
Làm cho xe camry đánh bóng kính lái hét bnh cụ? ib cho m nhé.
Em chào cụ,

Em cảm ơn cụ đã quan tâm đến dịch vụ đánh bóng kính, chi phí và thời gian đánh bóng kính phụ thuộc vào tình trạng xước nặng hay nhẹ, xước nhiều hay ít. Cụ mô tả kỹ hơn hoặc gọi trực tiếp để em tư vấn tốt nhất cụ nhé.

top1oil

Xe tải

Nhiều cụ rất chủ quan với vết nứt nhỏ, nghĩ rằng nó không sao nhưng thực tế là khi lái xe trong điều kiện đường xóc, đi vào gờ cao hoặc thời tiết nắng nóng kính sẽ rất dễ nứt xé kéo dài.
Các cụ nên hàn ngay để đạt hiệu quả thẩm mỹ tốt nhất mà lại không phải thay kính vừa tốn kém chi phí, vừa không giữ được kính nguyên bản an toàn.