[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] KITCHENID - Nội Thất và Tủ Bếp Chất Lượng Cao, Bảo Trì Trọn Đời Sản Phẩm

Số điện thoại
0974750950
Giá
7,000,000 VNĐ
Địa chỉ
30 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam

Fast&Furious7

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

KitchenID
thành lập năm 2004 với tiêu chí: chất lượng hàng đầu, thẩm mỹ cao, độ bền hàng chục năm và bảo trì trọn đời cho sản phẩm.

Các ảnh nhà cháu up trên này là ẢNH CHỤP và do KITCHENID THIẾT KẾ, SẢN XUẤT VÀ THI CÔNG. Cháu không thích dùng 3D vì nó ảo ạ. Vẽ thì dễ, làm mới khó. Phỏng các cụ? (Chỉ có một số trường hợp đặc biệt, có những công trình nhà cháu đã làm nhưng khách không cho chụp ảnh thì cháu đành lòng gửi các cụ 3D vậy).

KitchenID có các dòng sản phẩm sau:

Tủ bếp KitchenID bán cổ điển chất liệu sơn 8 lớp công nghệ sơn ô tô với các hoàn thiện bề mặt như sơn mờ, sơn sần và sơn bóng.

Tủ bếp KitchenID hiện đại sơn bóng 8 lớp công nghệ sơn ô tô:

Tủ bếp KitchenID hiện đại chất liệu sơn UV bo nhôm:

Tủ bếp KitchenID hiện đại chất liệu Laminate bo nhôm:

Tủ bếp KitchenID hiện đại Laminate dạng vân gỗ:

Nội thất KitchenID với các chất liệu: sơn ô tô, Acrylic, Laminate, sơn UV và Melamine

Sản phẩm của KitchenID có những ưu điểm so với các sản phẩm khác trên thị trường như:

Tủ bếp theo dạng modun rời: đảm bảo độ chắc chắn và thay thế dễ dàng khi cần bảo hành
Các thành phần hộc tủ được liên kết với nhau bằng cam, không phải bằng vít dễ gây bục gỗ.
Chân nhựa tăng chỉnh từ 10-14cm ở chân tủ đảm bảo bề mặt đá phẳng, dù cho mặt sàn lồi lõm không đều.
Cạnh tủ dán chỉ cao su, đảm bảo độ kín khít, chống ồn và chống côn trung thâm nhập.

Nhà cháu giải thích một chút về công nghệ sơn ô tô của KitchenID:

Hân hạnh được phục vụ các Cụ, các Mợ.

KitchenID - 30 Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội.
Mrs Ngọc 0904.135.761
Email: Ngoc@KitchenID.com.vn

Website: www.KitchenID.com.vn
Facebook: www.Facebook.com/kitchenid.com.vn

Chỉnh sửa cuối:

Fast&Furious7

Xe tải
Với E mỗi khách hàng, mỗi căn bếp là một câu chuyện. Có câu chuyện vui, có câu chuyện buồn. E sẽ chia sẻ nỗi niềm của từng nhà với các cụ coi như là giãi bày chuyện nghề.
Khách này nhà cháu ấn tượng nhất trong mười mấy năm làm nghề. Chị chủ nhà là người rất hiểu biết, am hiểu về mỹ thuật. E và chị chủ nhà thường ngồi làm việc với nhau từ 9h sáng đến 3h chiều các ngày thứ 7 để trao đổi chi tiết và tỉ mỉ về nhu cầu, đồ dùng gia đình có để thiết kế đầy đủ công năng nhất. Em nhớ nhất vụ hai chị em ngồi tính xem có bao nhiêu cái xoong, bao nhiêu cái muỗng dài để tính cho hệ giá trượt. Tối hôm trước khách ngồi đếm xem có bao nhiêu cái váy maxi, bao nhiêu cái thắt lưng...để hôm sau làm việc...Sau khi làm xong quả tủ bếp, phòng thay đồ, tủ lavabo và một số nội thất lặt vặt khác thì E và khách đã trở thành bạn của nhau. Dù khách ít hơn e 4 tuổi.
Giờ em khoe ảnh chụp nhà khách công trình tủ bếp, phòng ngủ theo phong cách bán cổ điển nhà chị Giang - Anh Đào 8 - VinhomesRiverside.
Chất liệu sơn mờ 8 lớp công nghệ sơn ô tô.

Tủ bếp chữ L kết hợp đảo, và tủ kho sát hông bếp.

Công trình này KitchenID thực hiện năm 2016. Mời các cụ mợ tham khảo.

Mrs Ngọc 0904.135.761

Chỉnh sửa cuối:

Fast&Furious7

Xe tải
Tủ bếp hiện đại cũng là một ưu thế của KitchenID so với các hãng khác trên thị trường nhờ độ tỉ mỉ trong thiết kế, cẩn thận trong sản xuất, chú tâm trong lắp đặt và tận tình khâu bảo hành. Mời CCCM nghía một căn bếp em làm từ năm 2010.

Mrs Ngọc 0904.135.761

Chỉnh sửa cuối:

Fast&Furious7

Xe tải

Fast&Furious7

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

MP3

Xe buýt
Website
maylocnuoctotnhat.vn
Đep. Sắp tới em dự định cho thuê cái nhà đang ở chỉ tiếc cái bếp bên mợ làm cho em hì hì, 3 năm rồi vẫn ngon lành.

Chỉnh sửa cuối:

Fast&Furious7

Xe tải
Đep. Sắp tới em dự định cho thuê cái nhà đang ở chỉ tiếc cái bếp bên mợ làm cho em hì hì, 3 năm rồi vẫn ngon lành.
Cảm ơn mợ, mợ cho thuê nhà đang ở chắc chuyển sang nhà mới ạ? Lại mong được làm tiếp bếp cho mợ MP3 đây ạ.

Fast&Furious7

Xe tải
Nhà khách hàng ở P9 Parkhill với tone đen Acrylic, tone vàng Melamine và tone vân gỗ Laminate. 3 chất và 3 màu hợp với mệnh của gia chủ là bài toán hóc búa với KitchenID. Và sự kết hợp hài hoà là cách giải cho bài toán đó:

Nhà này với hệ cửa lùa nhà vệ sinh được làm như một hệ cửa cánh gỗ tương ứng với hệ tủ quần áo đối diện thay vì cánh cửa mở wc thông thường.

Mrs Ngọc 0904.135.761

Chỉnh sửa cuối:

deathmetal

Xe tải
Nhờ bên cụ tư vấn cho em cái bếp dạng như thế này. Cụ in box em giá cả bên mình thường làm ạ. Cảm ơn cụ.

Fast&Furious7

Xe tải
Nhờ bên cụ tư vấn cho em cái bếp dạng như thế này. Cụ in box em giá cả bên mình thường làm ạ. Cảm ơn cụ.

Chào cụ, bếp nhà mình nằm trong không gian tương đối độc lập so với các khu vực khác, em thấy cụ định làm vách kính che giữa bếp và bàn ăn phỏng cụ? Như vậy tủ treo chỉ làm bên vế chậu thôi, bếp thì chỉ có tủ thấp. Các chất liệu nhà em có như Sơn ô tô, sơn UV, Acrylic và Laminate. Giá chi tiết em mật thư cụ. Nếu hai bên làm được với nhau, em xin giảm giá cho cụ vì là khách mở hàng trên OF.>:D<

hoanptp

Xe tăng
Bên cụ có làm tủ bếp gỗ nhựa ko cụ??? Nó có ưu việt hoặc hạn chế gì hả cụ, giá cả của nó ra sao???

Fast&Furious7

Xe tải
Bên cụ có làm tủ bếp gỗ nhựa ko cụ??? Nó có ưu việt hoặc hạn chế gì hả cụ, giá cả của nó ra sao???
Cảm ơn cụ đã quan tâm. Bên em có làm gỗ nhựa cụ ạ nhưng rất rất hạn chế.
Gỗ nhựa có ưu điểm là chống mối mọt 100%, chống nước 100% vì vậy những nhà nào có tiền sử mối mọt hoặc hay ngập lụt thì gỗ nhựa là ưu thế.
Còn nhược điểm của nó là nhẹ, mềm, không ăn vít vì vậy với những đợt thả trong tủ bếp bên em làm đợt gỗ để được vài chục kg vô tư, nhưng gỗ nhựa chỉ cần níu tay là đợt võng rồi. Trong khi các chốt đỡ đợt chỉ mấu tí 2 bên thành thôi nên khuyến cáo với các cụ dùng gỗ nhựa là chỉ đựng ít đồ thôi, hạn chế dùng tủ treo bằng gỗ nhựa.
Và nhược điểm không ăn vít của nó cũng là một nhược điểm lớn, dùng một thời gian là các vít nó xộc xệch, cánh tủ bị vênh mà không chỉnh được.

Bên em chỉ làm duy nhất 1 bộ bếp hoàn toàn bằng gỗ nhựa cho căn bếp ngoài trời ( Có mái che kính và vách kính) và thi thoảng làm hộc lavabo cho khách thôi.

Chúc cụ lựa chọn sáng suốt.

Fast&Furious7

Xe tải