[Funland] Kỹ thuật sinh con gái (FUN)

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Dạo này toàn các cụ bày nhau phương pháp và kỹ thuật để sinh con trai, nhà em thì lại có trai rồi nên năm nay đang rình kiếm cái Bẫy chim cho mềm mại cái tổ ấm.

Cõi OF nhà ta có rất nhiều cụ lại có "kỹ thuật" để ra " Bẫy chim ", đặc biệt còn có hội Dép 1 đôi, mà em lại chưa biết gì về kỹ thuật này. Em mạn phép lập thớt để các cụ hội " Bẫy chim" chia sẻ kinh nghiệm để bọn em sau này thi thoảng còn có cơ hội pha trà rót nước cho các con Chim muốn sa vào bẫy nhà mình.

Cảm ơn các cụ!

Kinh nghiệm của cụ Ngaydoclap sau khi sinh được 3 cái Bẫy chim chia sẻ là do cụ ấy ăn nhiều Trứng vịt lộn ( ko ăn rau răm )

À quên: 1 phát hiện chấn động ở nhà bố mẹ vợ em có 3 con gái là hôm rồi dỡ cái giường cưới hơn 30 năm ở phòng ông bà thì thấy có 9 cái thang giường và ông cụ bảo " chết mẹ, ngày xưa ko để ý nên toàn sinh con gái, đáng lẽ 7 cái mới chuẩn". Về nhà em xem lại cái giường ở nhà thì đúng là 7 thang thì con trai thật. Giờ đang để 9 thang không biết có ra gái không, có em sẽ báo cáo các cụ ở thớt này sau 1 năm nữa nhá.

Bá cáo các cụ nhà em chính thức thông báo:
Sau 1 thời gian nghiên cứu và áp dụng đủ loại phương pháp kỹ thuật, kết hợp bí quyết 9 thang giường. Tối ngày hôm qua ngày 7/7 con mẹ đĩ nhà em đã thông báo tin vui là kiếm được cái " Bẫy Chim" rồi các cụ ạ.
Khà khà...

Hôm qua xem đi xem siêu âm thì mới biết bị con mẹ đĩ lừa: lại Chim các cụ ạ, hic hic... Nguyên nhân là em đã để 9 thang giường, nhưng hôm đi công tác thì thằng cu ở nhà nhảy lên giường nghịch bị sập mất 2 thang nên mẹ cháu vứt luôn còn có 7 thang, em về ko biết nên cứ nhiệt tình thả, vừa rồi dọn giường mới biết, hic hic

Công thức và cơ chế sinh trai gái theo khoa học để các cụ tham khảo:

Theo lý thuyết này, tinh trùng Y bơi nhanh hơn nhưng lại mỏng manh hơn tinh trùng mang nhiễm sắc thể X.

Hơn nữa, môi trường a-xít làm giảm khả năng “bơi lội” của tinh trùng Y, tạo điều kiện cho X tiến về đích. Dựa trên giải thích này, có rất nhiều cách để tăng khả năng sinh con trai. Phương pháp thực hiện có thể được tiến hành như sau:

-Dành cho phụ nữ: Canh ngày rụng trứng

Quan hệ tình dục càng gần ngày rụng trứng càng tăng tỷ lệ thụ thai thành công bé trai. Để xác định chính xác ngày rụng trứng, bạn có thể làm theo hướng dẫn sau:

+Theo dõi chất nhầy tử cung mỗi ngày. Ngay trước ngày rụng trứng, chất nhầy thường có tính đàn hồi, tương tự như lòng trắng trứng. Theo phương pháp Shettles, phụ nữ có mong muốn sinh con trai, nên lập biểu đồ về chất nhầy tử cung ít nhất một tháng trước khi thụ thai.

+Đo nhiệt độ cơ thể mỗi sáng trước khi bước ra khỏi giường. Sau khi trứng rụng, thân nhiệt sẽ tăng đột biến. Bí quyết để sinh con trai theo Shettles, “yêu đương” càng gần ngày rụng trứng càng tốt, vì vậy bạn nên lập biểu đồ thân nhiệt ít nhất 2 tháng trước khi thụ thai.

+Dùng que thử ngày rụng trứng. Bạn có thể mua tại hầu hết các hiệu thuốc. Để phát hiện kết quả chính xác nhất, bạn nen thử nghiệm 2 lần/ngày, tốt nhất vào khoảng 11-13 giờ cho thử nghiệm đầu tiên và lần thứ 2 vào 17-22 giờ.

-Dành cho phái mạnh: Tối ưu hóa chất lượng và số lượng tinh trùng

Phương pháp Shettles khuyến khích rằng người cha nên đảm bảo số lượng và chất lượng tinh trùng tốt cho ngày thụ thai. Điều này có nghĩa, đàn ông phải nhịn “lên đỉnh” trong vòng 2-5 ngày trước thời điểm trứng rụng. Những lời khuyên dưới đây có thể giúp anh xã sở hữu đội quân tinh binh đông về chất lẫn quân số:

+Giữ cho tinh hoàn luôn trong tình trạng mát mẻ. Tinh trùng được sản xuất nhiều nhất khi tinh hoàn mát hơn nhiệt độ cơ thể. Tránh đồ lót bó sát, bồn tắm nước nóng, máy tính xách tay hoặc môi trường quá nóng.

+Không hút thuốc, uống rượu bia, dùng cần sa, cocaine. Thói quen xấu này dẫn đến số lượng tinh binh ít.

+Một số loại thuốc có thể ảnh hưởng đến khả năng sinh sản của đàn ông, đặc biệt thuốc dùng trong hóa trị liệu dẫn đến tình trạng vô sinh vĩnh viễn. Nếu đang dùng thuốc trị bệnh, bạn nên tư vấn ý kiến của bác sĩ khi có ý định thụ thai.

-Dành cho cả hai: Quan hệ tình dục càng gần ngày rụng trứng càng dễ sinh con trai.

Nói chính xác hơn, “yêu đương” trước khi trứng rụng 3 ngày, khả năng sinh con gái là rất cao. Trong khi đó, khoảng từ 2 ngày đến kỳ rụng trứng, lại dễ sinh con trai.

+Môi trường bên trong “cô bé” cũng phải được đảm bảo là ít a-xít, bởi tinh trùng Y bơi chậm hơn X trong điều kiện này. Do đó, nồng độ pH của âm đạo cũng cực ký quan trọng trong việc lựa chọn giới tính thai nhi. Shettle gợi ý rằng phụ nữ nên vệ sinh âm đạo bằng nước ấm pha baking soda (1/2 muỗng baking soda cho 1 lít nước) trước khi quan hệ tình dục để tăng cơ hội thụ thai thành công một quý tử.

+Tư thế và độ sâu của “cậu bé” vào bên trong cũng là yếu tố quyết định. Quan hệ càng nông phía ngoài âm đạo, nồng độ pH càng cao, a-xít càng nhiều, và dĩ nhiên nghiên về phía khả năng sinh con gái. Càng sâu vào trong, nghĩa là xuất tinh gần cổ tử cung, tinh trùng Y càng có điều kiện tiếp cận trứng, và kết quả là thành công thụ thai bé trai.

Tuy nhiên, không phải ai cũng biết được chính xác thế nào là vào đủ sâu, sâu thế nào là đủ? Do đó, Shettle khuyên rằng hai vợ chồng nên thực hiện tư thế quan hệ từ đằng sau (doggy style) để tăng cơ hội sinh con trai.

+Sự khoái cảm của người vợ cũng cực kỳ quan trọng. Khi đạt khoái cảm, phụ nữ cũng “xuất tinh”, thường là chất nhờn, và chất nhờn này vốn lại giàu kiềm, lại càng tăng khả năng sinh hoàng tử.

- 10/8/17 - Update Bí quyết của 1 cụ Phong thuỷ gia: Phòng nhiều Âm khí ( lạnh, thiếu sáng, âm u) nếu nện kiểu gì cũng ra Bẫy trym

Chỉnh sửa cuối:

MCuong234

Xe tăng
Ofer nhà mình cụ thì muốn sinh con trai, cụ thì muốn sinh con gái, sao các cụ không giao lưu với nhau nhỉ :">
Em fun tý.

cwise

Xe container
em cũng đang định lập thớt này, cụ nhanh chân thế.

hihuccadem

Xe tải
Cụ cứ làm đi. Không được bảo em giúp cho nhé.;)

tôi yêu ô tô

Xe container
các cụ nên đi hội linh tình phộc mà học hỏi nhóe! mà em thấy thắc mắc là sao thớt về cái lễ hội ấy mà cũng bị mod xóa thì thật là.... em chả biết nói sao nữa!

thienlv01

Xe buýt
Theo như khoa học thì cứ để tự nhiên xác xuất gái sẽ nhiều hơn trai mà.

Haisaoviet

Xe tải
Cụ cứ vào thớt làm thế nào để sinh con trai , rồi làm ngược lại những gì trong thớt đó là được cụ ạ

HanhTu811

Xe buýt
Để em chay qua ông anh hỏi bí kíp giúp cụ nhé, dưng mà có khi em ăn gạch vì động vào nỗi đau của người ta thì bỏ mệ.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cụ chủ mở thớt này là động chạm cà khịa ối người đấy nhé.
Em thực lòng muốn học tập kỹ thuật mà cụ, có dám động chạm đến các cụ đức cao vọng trọng đâu, có gì không phải mong các cụ Min Mod có tý dép 1 đôi bỏ qua và chia sẻ chút kinh nghiệm. Trong này ko chỉ mình em thèm " Bẫy chim " đâu nhé, nhiều cụ thèm mà ko thể nào phọt được ra đấy, mấy Chim trong nhà oánh cãi nhau tranh nhau suốt ngày nhức đầu mệt mỏi lắm, hehe

tony tran

Xe tăng
Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

3sao

Xe điện
E nghe nói áp dụng quy tắc 1/3 :D

HuyArt

Xe lăn
Các cụ hội bay đêm truyền nhau kinh nghiệm chọn giới tính bằng phương pháp thủ công: Chọn giới tính trai gái bằng que tăm. Dụng cụ kỹ thuật chỉ bao gồm 1 lọ penixelin và 1 que tăm nhọn. Cụ nào bị tật về khúc xạ thì nhớ đeo kính phù hợp. Caution: Đeo khẩu trang để khỏi bắn nước bọt vào:D

NVQ

[Tịch thu bằng lái]
cứ ngoáy cật lực cụ ạ

dangtuan999

Xe container
Chán. Xong rồi cụ mới mở thớt này.:P

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em thực lòng muốn học tập kỹ thuật mà cụ, có dám động chạm đến các cụ đức cao vọng trọng đâu, có gì không phải mong các cụ Min Mod có tý dép 1 đôi bỏ qua và chia sẻ chút kinh nghiệm. Trong này ko chỉ mình em thèm " Bẫy chim " đâu nhé, nhiều cụ thèm mà ko thể nào phọt được ra đấy, mấy Chim trong nhà oánh cãi nhau tranh nhau suốt ngày nhức đầu mệt mỏi lắm, hehe
Em không biết, rõ ràng là cụ có ý định cà khịa mấy lão làng 3G với 4G.

kysingheo

Xe buýt
Đúng là mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Công ty em 3 bà toàn con giai, giờ thấy đứa con gái thèm nhỏ giãi ra, chỉ mơ được đi mua quần áo màu hồng với nơ, kẹp tóc... ;)) Em thì hay nói vui, sinh gái đầu như om ba cây, một mười một tịt. :>