[Funland] Lại nổ súng cướp tiệm vàng bằng AK ở Huế

TamchieumoI

Xe buýt
Vâng em cũng đang nói cái ve ở cổ áo đấy cụ, từ năm 2016 thì phải CA sửa lại trang phục nên cái ve cổ áo mùa hè nó đứng lên giống bên QĐ chứ không bẹp như trước (trước vẫn hướng cái góc nhọn vào cổ), còn áo mùa đông thì sửa cái ve cổ áo giống áo comple bình thường (trước thì giống kiểu của QĐ), mời cụ xem thử ảnh áo mới.
Trung tướng Nguyễn Duy Ngọc: “Giữ vững ổn định chính trị để yên ổn lòng dân” (vov.vn)
Dịch bệnh khiến nạn buôn người bùng nổ trên mạng xã hội (vov.vn)
Cụ hiểu sai ý cháu rồi, cháu nói là cái phù hiệu (lính gọi là “miếng tiết”) màu đỏ gắn trên ve áo cơ. Chứ áo cổ đứng hay cổ bẻ thì cháu không bàn, cổ bẻ vận dụng mùa Hè, cổ đứng vận dụng Xuân- Thu (giao mùa) và làm áo lót trong khi mặc lễ phục (dùng để mang cà vạt).

Hoadaols

Xe tải
Cụ hiểu sai ý cháu rồi, cháu nói là cái phù hiệu (lính gọi là “miếng tiết”) màu đỏ gắn trên ve áo cơ. Chứ áo cổ đứng hay cổ bẻ thì cháu không bàn, cổ bẻ vận dụng mùa Hè, cổ đứng vận dụng Xuân- Thu (giao mùa) và làm áo lót trong khi mặc lễ phục (dùng để mang cà vạt).
Cả hai mùa giống nhau.

TamchieumoI

Xe buýt
Cả hai mùa giống nhau.
Cháu đang nói GÓC NHỌN CỦA PHÙ HIỆU VE ÁO ạ, như ảnh của xạ thủ AK ở Huế này thì góc nhọn phù hiệu ve áo nó hướng về phía cổ người mặc, giống bộ đội. Còn hình ảnh ông tướng công an mà cụ kia dẫn báo VOV (mang lễ phục mùa Đông) thì góc nhọn nó hướng ra phía vai.

Dan du an

Xe cút kít
Đang căng thẳng mà cụ cứ trêu em :D
Làm gì đã đến mức phải bắn tỉa nhỉ. Ông kia có khẩu Ak giỏi lắm thì có một băng đạn... Bắn nhau được với ai... Cứ vây lại là hết đạn thì chạy vào đâu....

Dan du an

Xe cút kít
Tầm Tuấn Khỉ còn chả thoát được thì cái loại Vượn này trốn đi đâu... Vác khẩu Ak ra tạo dáng là chính thôi.

ubisapro

Xe trâu
Làm gì đã đến mức phải bắn tỉa nhỉ. Ông kia có khẩu Ak giỏi lắm thì có một băng đạn... Bắn nhau được với ai... Cứ vây lại là hết đạn thì chạy vào đâu....
Chắc quy trình nó phải vậy. Kiểu như kích động thì các anh sniper headshot luôn @@

hamcuare!

Xe container
Biểu dương lực lượng…, đã sắm súng thì phải dùng chứ cụ?!
đáng ra mấy cụ bắn tỉa này nên đeo mask, ít nhất để gđ đỡ thấy phiền phức hay áy náy khi biết ck, cha mình làm nghề ý! Nhột phết ý.

skype0211

Xe tăng
Chắc rút kinh nghiệm từ vụ anh cầm chổi cụ ạ, nay mang hẳn hàng cực nóng ra thị uy.🤗

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, dịch bệnh, chiến tranh và lạm phát đã làm tệ nạn tăng khắp nơi các bác ạ. Không chỉ ở chỗ các bác đâu mà còn toàn thế giới.

Ngay tại Châu Âu, giờ nhiều người đã kiến nghị chính phủ các nước giữ lại toàn bộ số mNRA họ định tiêu hủy & không tiêm cố theo quan điểm "Sức khỏe của dân Âu là trên hết còn dân Âu thì còn làm ra tiền & còn người thay thế các politicians"...số mNRA đấy giữ lại để tiêm cho toàn bộ tội phạm và bọn xấu-cho chúng được hưởng cái đau đớn từ từ của việc tuyến nội tiết bị biến đổi hoặc trái tim chúng luôn bị bóp nghẹt từng đợt bởi các cơn viêm tim.

Làm như thế theo người Âu vừa không phí tiền, vừa đảm bảo nhân văn giữ được bỏ án tử hình và lại vừa làm bọn tội phạm tởn đến già các bác ạ....vì còn hàng trăm triệu liều cơ mà....kể cả mỗi tên tội phạm tiêm mỗi ngày một mũi cũng đủ, đúng không nào?

Tất nhiên, đó là lý luận của người Âu, cá nhân tôi không đồng tình dù vẫn tôn trọng mong muốn của họ. Vì như thế khác gì dùng tội phạm thí nghiệm thuốc giống phim Crime của Mỹ phải không nào? Chắc chắn là không nhân văn rồi.

tranvanlong

Xe điện
Thế ngu thì ngồi yên hả cụ. Vẫn là cướp, nhưng mà vàng nó có mã từng cửa hàng, mang cả nắm đi bán ng ta biết ngay, các tiệm vàng đã nhận dc thông báo rồi, cướp xong k bán dc thì cướp làm gì, bán là tóm sống ngay
Thanks mợ đã chia sẻ, sau này có cơ hội đi cướp tiệm vàng, em chỉ nhắm vào khay đựng vàng SJC mà hốt thôi, bán tiệm vàng nào cũng được kkk..

Hoadaols

Xe tải
Cháu đang nói GÓC NHỌN CỦA PHÙ HIỆU VE ÁO ạ, như ảnh của xạ thủ AK ở Huế này thì góc nhọn phù hiệu ve áo nó hướng về phía cổ người mặc, giống bộ đội. Còn hình ảnh ông tướng công an mà cụ kia dẫn báo VOV (mang lễ phục mùa Đông) thì góc nhọn nó hướng ra phía vai.
Thực tế là nó như nhau.

Chelski

Xe điện
Ok cụ ! Vận động đầu hàng thôi, vụ này cần phải khai thác thêm vì đại úy này như dấu hiệu trầm cảm, tâm thần, hoặc bị kích động....Bắn tỉa thì đơn giản quá .

Dan du an

Xe cút kít
Cầm chổi cũng kêu bây giờ mang súng bắn tỉa ra cũng nói không cần. Không biết như thế nào để vừa lòng các offer đây?
Khó đấy... nhưng các offer trên này nhân văn mà... Chỉ mong gọi qua loa (ý em là dùng loa) là xong rồi đỡ phải anh em cùng vất vả

toyota219

Xe điện
Hàng authentic rồi, khi bắc cũng đâu thấy đeo số 8. Mà cho bắn tỉa làm gì nhỉ, khi cố thủ ảnh đứng chổ zậy mờ. :))

s63 AGM

Xe tăng
E nghĩ khả năng cao là CA. AK ở mình có phải dễ có đâu. Bình thường đi mua để cướp thì nó mua súng lục cầm cho dễ chứ nhỉ? Món này … chắc nhà trồng được?
E cũng nghĩ thế. Ko phải người trong ngành sao biết ông phó GĐ CA mà đòi gặp.

ocean08

Xe điện
Giống diễn viên V.H.N chứ Cụ!

29S2929

Xe tăng
Ở khía cạnh nào đó như các anh hùng lương sơn cướp của kẻ giàu chia cho người nghèo. Tiếc là sinh ra hơi muộn không thì thủy hử phải thành 109 vị anh hùng😁