Làm ghế sau cho spark Van - ai có kinh nghiệm chỉ giáo

ngocphandang

Xe tăng
Hôm nọ lên otofun nhà mình thấy bộ ghế của bác manhvip2000:

Mình in ảnh này mang ra chỗ cụ đóng ghế da nhà mình làm một bộ tương tự nhưng có vẻ vuông vức và đẹp hơn, nhưng có phần đẹp hơn, mà giá thì lại rất rẻ: 900k (ko biết có hớ ko nữa). Bộ của mình có thể tháo rời ra được, khi chở hàng thì nhấc nệm lên sẽ là tấm gỗ zin của xe.
Các bác nào làm rồi có thể hướng dẫn mình làm cái giá đỡ cho tấm phản lớn hơn dựng lên làm chỗ dựa và tấm nhỏ vẫn để nguyên làm ghế ngồi không nhỉ?
Như thế này :

Update Hàng của em có rồi đây, chiều qua phi xe 60km về quê mang lên chụp ảnh cho các cụ nghía:may rất phẳng và vuông vức:

(hơi luộm thuộm, các cụ thông cảm tí, tính em từ bé thế rồi, sửa mãi ko dc)

Khi cần vẫn có thể tháo rời vô tư, lộ ra tấm ván phía dưới dùng để chở hàng ( để nệm mà cho hàng cứng vào thì dễ rách )

Chỉnh sửa cuối:

heli

Xe tăng
Đừng chơi hàng thanh bình cụ ơi.toàn rẻ rách thôi mà giá lại cao.cụ muốn làm ghế có tựa mà lách luật đc thì hôm nào cụ mời e trà đá e tư vấn cho.

Drew

Xe hơi
Đừng chơi hàng thanh bình cụ ơi.toàn rẻ rách thôi mà giá lại cao.cụ muốn làm ghế có tựa mà lách luật đc thì hôm nào cụ mời e trà đá e tư vấn cho.
cụ thật là khủng khiếp.. em đang tính t6 hoặc CN này tụi em tiến về đường 32 nhà cụ đây, ăn cá sông, gà đi dép =))

ngocphandang

Xe tăng
Cụ ở chỗ nào vậy ạ? Cụ làm gương chiếu hậu chỉnh điện à? ở đâu hết bao nhiêu đồng vậy? hôm nào chỉ em làm với

Matizbk

Xe tải
Chắc lách được không cụ? Em bị dính quả 2500K rồi đấy ah.

ngocphandang

Xe tăng
Chắc lách được không cụ? Em bị dính quả 2500K rồi đấy ah.
Sao 2tr5? Cụ đừng có chế, cũng đừng có đòng ghế, làm cái nệm có cái dính để dính vào phản gỗ thôi, khi cần có thể tháo ra được mà. "Nếu CSGT có hỏi thì bảo: tui đang chở nệm đấy, ông ko tin à?" rồi gỡ tấm nệm ra cho họ coi. trường hợp mà đang chở người bị phát hiện thì chỉ nạp phạt tội chở quá số người quy định thôi: một người hình như 200k

heli

Xe tăng
Lách đac chứ cụ.lúc nào có người ngồi thì lắp cái tựa vào.lúc nào ko có người thì lấy cái tựa lắp vào khoảng trống giữa 2 ghế trước và ghế sau thành 1 cái giường cho f1 nắm ko lo bị rơi xuống hốc để chân.
Chỉnh mặt gương điện là 800 còn gặp gương là 1.5 triệu.các cụ làm thì ới e.e cho người đến tận nơi lắp.
Drew : sớm sớm đi cụ ơi.cuối tuần e bay vào sg rùi.để e gọi cụ rav4 với cụ bán tất và TL xem tiện thể thi công con morning cho cụ rav4 luôn xong àm trận ko say ko về

FBI VN

Xe tải
Lách đac chứ cụ.lúc nào có người ngồi thì lắp cái tựa vào.lúc nào ko có người thì lấy cái tựa lắp vào khoảng trống giữa 2 ghế trước và ghế sau thành 1 cái giường cho f1 nắm ko lo bị rơi xuống hốc để chân.
Chỉnh mặt gương điện là 800 còn gặp gương là 1.5 triệu.các cụ làm thì ới e.e cho người đến tận nơi lắp.
Drew : sớm sớm đi cụ ơi.cuối tuần e bay vào sg rùi.để e gọi cụ rav4 với cụ bán tất và TL xem tiện thể thi công con morning cho cụ rav4 luôn xong àm trận ko say ko về
Xe cụ có nhiều cái ngắm lắm. Em sẽ sắp xếp và mời cụ cà phê trong tuần nhé

aston_martin123

Xe tăng
xe cụ là spark hay matiz? gương gập điện chạy ổn ko cụ? hết mấy đồng?
Xe em là matiz van nhập, nó giống con spark van cụ ạ, nhưng của em là số tự động. Em lắp gương chỉnh điện và gập điệp từ tháng 1/2013 đến nay vẫn dùng ok chưa thấy vấn đề gì, em vừa làm thêm cái gập theo điều khiển cụ ạ, Giờ như camry luôn bấm khóa là gập, mở khóa là gương tự mở ra.

sparkvan

Xe điện
Xe e làm gì có gì cụ ơi.toàn mấy đồ vớ vẩn thôi mà
Cụ heli kiếm được cái đầu cho e chưa, hôm trước ngồi mía đá chém gió vố mabu mà ko tóm đuợc cụ với cụ Mc

xăng A95

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Drew

Xe hơi
Hay là tối nay xem tình hình thế nào làm trận nước mía đi cụ đi. Nóng bỏ cha ra, đi nước mía trà chanh trà đá cho vui rồi giao lưu giao cấu xe cộ rồi bóng bàn cùng nhau xem ăn chơi ngày nào :D

heli

Xe tăng
Hay là tối nay xem tình hình thế nào làm trận nước mía đi cụ đi. Nóng bỏ cha ra, đi nước mía trà chanh trà đá cho vui rồi giao lưu giao cấu xe cộ rồi bóng bàn cùng nhau xem ăn chơi ngày nào :D
Làm nồi lẩu uống vài chén cho nhớ.chứ nước mía nó theo lỗ chân lông ra hết

Drew

Xe hơi
Làm nồi lẩu uống vài chén cho nhớ.chứ nước mía nó theo lỗ chân lông ra hết
Cụ đúng là... :)) Thế tối nay có tính tụ tập ko cụ, zời nóng bỏ cha ra, em chả thiết ăn uống mẹ gì cả @@