Làm lại chìa khoá điện mở cửa Lac 1.6

superdream

Xe buýt
Em phọt lên đây nhờ các cụ tư vấn xem có chỗ nào làm lại đc chìa khoá điện đóng mở cửa, cốp của Lac 1.6 (phải vào hãng hay ra CH ngoài, giá cả)
Cái của em nữ sử dụng ấn nhiều+móng tay sắc nên hỏng hết cả phần bọc nhựa bên ngoài:21:
Vodka ướp lạnh chờ sẵn các bác(b)

superdream

Xe buýt
Giá khoảng 1,3M bác ạ. Ở ngoài chắc rẻ hơn nhiều...
Thế hả bác, em rất quan tâm đến vụ ở ngoài này bác Hải cho thêm ít thông tin cụ tỷ hơn nữa dc ko à

Chỉnh sửa cuối:

superdream

Xe buýt
Hôm nay qua DW ở Km10 Ng Trãi bọn nó bẩu 2M cơ, mà phải đặt ở hãng mất 2 ngày thế thì vừa toi tiền vừa mất tg mà cái của em nó chưa hỏng chỉ bị bục rách phần nhựa, phải thò móng tay bấm thế mới đau
Cụ nào biết ở đâu làm hoặc chế lại cái vỏ nhựa thì ới em, nghe đâu ở Văn Tân Đội Cấn có làm món này nhưng cụ nào bít số bao nhiêu Đội Văn Cấn ko nhỉ

Mr.Captiva

Xe buýt
các bác ơi xe Lac là gì vậy
bác nào post hình em xem với nha

Camry06

Xe buýt
Khiếp, móng tay LL nhà bác làm bằng thép hay sao mà cứng thế

yamahaj

Xe hơi
Hôm nay qua DW ở Km10 Ng Trãi bọn nó bẩu 2M cơ, mà phải đặt ở hãng mất 2 ngày thế thì vừa toi tiền vừa mất tg mà cái của em nó chưa hỏng chỉ bị bục rách phần nhựa, phải thò móng tay bấm thế mới đau
Cụ nào biết ở đâu làm hoặc chế lại cái vỏ nhựa thì ới em, nghe đâu ở Văn Tân Đội Cấn có làm món này nhưng cụ nào bít số bao nhiêu Đội Văn Cấn ko nhỉ
Làm gì phải bỏ cái chìa cũ, phí!
Cụ cứ cung cấp cái code của chiếc xe, để nhà máy set lại cái chìa khác, dùng cùng tần số. Code này được dập trên miếng nhôm nhỏ hình chữ nhật có KT khoảng 0,5 x 03cm kèm theo hai chìa khóa lúc mua xe (hình như một chữ cái và 04 chữ số).
Hoặc nếu mất tấm code này thì thử đọc số vin của xe, hy vọng nhà máy còn lưu ADN của vợ hai nhà cụ!

quenguyen

Đi bộ
Bác cứ xuống thẳng Vidamco mà làm, không cần cái mảnh nhôm nho nhỏ hoặc code gì hết, đồng chí kỹ thuật chỉ cần dùng máy đo, cắm vào phía dưới vô lăng, đo một lúc, set 1 lúc là có chìa thứ 2 (và nếu cần là tạo code mới và reset luôn cả chìa gốc). Tổng thiệt hại khoảng 1.3 M và khoảng 30 phút (không kể thời gian chờ đến lượt) đấy. Chính em đã làm 1 lần rồi mà.

Chúc vui vẻ.