[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

ubisapro

Xe trâu
Làm ít mắm tôm, riềng mẻ bôi vào người nó, đảm bảo thấy chết liền ;))

Ai lại đi nghĩ cách đối phó vs con chó thế bác. Giết luôn nghĩ lmj nhiều =))

Xlnt

Xe máy
Cụ chủ thớt tên là Hạc phải không? ;;)

Tamsach

Xe tăng
Nếu là chó của gấu thì cụ mang túi xách, giầy dép đồ hiệu của gấu ra gặm rồi đổ vạ cho con chó. Nếu gấu nhà cụ mà tin thì con chó chứ con voi cũng chết

alexandra

Xe điện
Cụ cứ đập chết như bình thường, xong ra trạm y tế phường xin cái xác nhận chết do bị bệnh nhé.

Pvsc

Xe ba gác
Cho nó đọc thớt này :))

Hiệu quả nhất là cụ kiếm con chó ốm cho chơi với con chó đấy. Eo ơi, dã man quá.

thuysinh.tl

Xe container
Em tưởng kiếm con chó dại rồi nhốt cùng con chó đó. :)) :)). Nhưng cẩn thận lại dại trước khi nhốt được nó.
Hiệu quả nhất là cụ kiếm con chó ốm cho chơi với con chó đấy. Eo ơi, dã man quá.

Con chó ấy nó là hàng xóm hay của nhà thì mới tư vấn được chứ ạ.
Chó hàng xóm cụ ạ
Chả là con này nhà nó hay thả rông, chó to và khá già rồi, suốt ngày nó vào đầu dãy em ị, em đã điên lắm rồi
Dạo này con chó đó đẻ con, đàn con cũng khá to rồi nên nó thả rông cả đàn,ị vương vãi đầy ngõ
Hôm rồi em ko có nhà,nghe nói có người trong dãy em đi xe về thấy chó con phanh gấp, nó sợ kêu ẳng ẳng chạy vào nhà, thế là bố con nhà nó đuổi sang tận dãy em,vào thẳng cửa nhà đó, bố túm tóc cho con đấm đá, bố láo thế là cùng, hôm đó dãy 5 nhà bọn em ko có đàn ông ở nhà, về nghe kể lại mà em điên quá
Em có điện cho ông cậu em, cậu em làm thịt chó bao nhiêu năm ở tận tít trong nam và được cậu em tư vấn rất nhiệt tình rồi ạ,muốn chết ngay cũng được mà muốn lai rai vài ngày rồi chết cũng xong, lại muốn nổi điên cắn chủ rồi chết cũng có,
Tính em nhân từ nên chọn phương án cho nó ốm lai rai vài ngày rồi chết, chứ chết ngay ko hay và để nó cắn chủ nhà nó cũng ko hay lắm ợ
Em chả vội vàng, vài bữa nữa nó bán hết chó con đi rồi em tiễn con chó mẹ là được rồi

Thế với các cụ, em còn ở đây thì nhà thằng này xác định vĩnh viễn ko nuôi được chó nữa đâu ạ

dunglangha

Xe buýt
Chết con này chủ nó lại mua con khác, e nghĩ cụ phải làm tận gốc

rungvang

Xe tải
Chả là em có lý do của riêng em nên các cụ gạch đá thoải mái
Quan trọng là em cần những chia sẽ có kết quả
Nhớ ko nhầm thì chó ko ăn đc socola. Lừa lừa cho nó ăn vài thanh là lên đg thôi. Kể cả có bị phát hiện cũng chả sao, nói ko biết là chó ko ăn đc socola thôi.

NoiThatAnPhat

Xe tăng
E quan tâm đến việc: lúc cho ăn thì trộn thêm cái j để chó ăn xong thì ngủ, ngủ dậy thì cho ăn? E hỏi thật

leo86vn

Xe tăng
Chó hàng xóm cụ ạ
Chả là con này nhà nó hay thả rông, chó to và khá già rồi, suốt ngày nó vào đầu dãy em ị, em đã điên lắm rồi
Dạo này con chó đó đẻ con, đàn con cũng khá to rồi nên nó thả rông cả đàn,ị vương vãi đầy ngõ
Hôm rồi em ko có nhà,nghe nói có người trong dãy em đi xe về thấy chó con phanh gấp, nó sợ kêu ẳng ẳng chạy vào nhà, thế là bố con nhà nó đuổi sang tận dãy em,vào thẳng cửa nhà đó, bố túm tóc cho con đấm đá, bố láo thế là cùng, hôm đó dãy 5 nhà bọn em ko có đàn ông ở nhà, về nghe kể lại mà em điên quá
Em có điện cho ông cậu em, cậu em làm thịt chó bao nhiêu năm ở tận tít trong nam và được cậu em tư vấn rất nhiệt tình rồi ạ,muốn chết ngay cũng được mà muốn lai rai vài ngày rồi chết cũng xong, lại muốn nổi điên cắn chủ rồi chết cũng có,
Tính em nhân từ nên chọn phương án cho nó ốm lai rai vài ngày rồi chết, chứ chết ngay ko hay và để nó cắn chủ nhà nó cũng ko hay lắm ợ
Em chả vội vàng, vài bữa nữa nó bán hết chó con đi rồi em tiễn con chó mẹ là được rồi
Cụ chia sẻ xem. Trc mấy con chó trong ngõ e nó cũng hay phóng uế trc cửa. E mua về 1 đống băng phiến giã ra, rải kvuc đó thì k con nào bén mảng đến nữa.

Cụ chia sẻ xem. Trc mấy con chó trong ngõ e nó cũng hay phóng uế trc cửa. E mua về 1 đống băng phiến giã ra, rải kvuc đó thì k con nào bén mảng đến nữa.
Cụ mua cái ống thuốc chuột về, rán con cá lên rồi đổ ống thuốc và bụng cá,khi đổ nhớ tránh mắt ra không khí độc nó xông mắt mình, lấy tờ giấy ăn quấn quanh con cá đề phòng nước thấm ra thì thấm vào giấy, cụ vứt vào nhà nó hay ngõ nhà nó,nó ăn xong thì 2-3 ngày là ra đi thôi.
Cậu em bảo còn 1 loại nữa,ngậm là lăn ra chết ngay nhg em ko quan tâm loại này nên ko nghe rõ là thuốc gì