Đánh giá Lần đầu thấy thực tế đúng là quá chất ạ Lux A 2.0 turbo.

tungkbn

Xe hơi
Website
kia-bacninh.blogspot.com
Thực tế ngoại thất quá đẹp khỏi phải chê. Nếu không xét về thương hiệu em nghĩ nhiều cụ sẽ xuống tiền với em này. Nội thất cá nhân e chưa ưng lắm thôi nhưng nhìn chung là đỉnh. Quang trọng nữa là mong giá cả sẽ hợp lý với người Việt.

tuanlem

Xe hơi
Đèn ti hí quá, cái đèn là chỗ để các hãng phô trương công nghệ mà VF lại làm cái như dây led, cá nhân mình không thích, kể cả Santafe đời mới đèn to hơn còn này xíu mà vẫn xấu.

tungkbn

Xe hơi
Website
kia-bacninh.blogspot.com
Đèn ti hí quá, cái đèn là chỗ để các hãng phô trương công nghệ mà VF lại làm cái như dây led, cá nhân mình không thích, kể cả Santafe đời mới đèn to hơn còn này xíu mà vẫn xấu.
đèn như vậy xu hướng mấy dòng San, Kona, Expander cụ ạ

anhct2391

Đi bộ
Ngoại thất trông đẹp thật :D

BoTit

Xe hơi
Cụ ơi, Em này đi có hao xăng lắm không ạ? Cụ thử chạy thì 100km đường hỗn hợp là bao nhiêu lít ạ?

datto70

Xe điện
Mình thấy bạn áo trắng, sơ vin thắt lơ chất hơn nhiều @};-. Còn Lux a 2.0 này vưỡn như mấy em khác đã được đưa lên mạng.~X(

Ngoại thất thì xe tầu chất hơn nhiều. Quan trọng là chất lượng. Theo em vin nên công bố tỉ lệ nội địa hoá bao nhiêu % và nguồn gốc từng bộ phận thì sẽ thuyết phục được người dùng xuống tiền hơn. Còn giờ tù mù thế này với tầm tiền này thì quá nhiều lựa chọn an toàn cả về giá và danh tiếng.

ekuoi

Xe buýt
Mấy con xe Tàu cũng thế mà, nếu ko biết xe Tàu ai chả xuống tiền. Cụ cứ xem xe của Zoyte, Baiiac mà xem

3Mchinhhang

Xe máy
Website
www.facebook.com
Thực tế ngoại thất quá đẹp khỏi phải chê. Nếu không xét về thương hiệu em nghĩ nhiều cụ sẽ xuống tiền với em này. Nội thất cá nhân e chưa ưng lắm thôi nhưng nhìn chung là đỉnh. Quang trọng nữa là mong giá cả sẽ hợp lý với người Việt.
Ngoại thất đẹp, khung sườn vững, nội thất rộng, 1 điểm nhiều ng qtam là option thiếu nhưng so với option BMW vẫn hơn. Giờ tính tới độ ổn định và chất liệu nội thất cụ nhỉ

hoanganhdhyhp

Xe điện
Lại một thành phần Vinno mới lập nick vào khen.
Doanh số nói lên tất cả. Bán giá như hiện nay sau khi hết km thì ch.ó nó mua nếu không bắt phải mua như nhân viên của Vin.
Chủ thớt về kêu gọi bác Vượn giảm giá xe xuống 30-50% tự khắc dân mua ầm ầm.

hoanganhdhyhp

Xe điện
đèn như vậy xu hướng mấy dòng San, Kona, Expander cụ ạ
Mấy con xe Tàu cũng thế mà, nếu ko biết xe Tàu ai chả xuống tiền. Cụ cứ xem xe của Zoyte, Baiiac mà xem
Ngoại thất Vinfast LUX đẹp thật
Thiết kế Ý có khác
Xe này nhìn đêm mới nổi bật
Gia nhập hội ô tô Vinfast LUX - Click here

Ngoại thất đẹp, khung sườn vững, nội thất rộng, 1 điểm nhiều ng qtam là option thiếu nhưng so với option BMW vẫn hơn. Giờ tính tới độ ổn định và chất liệu nội thất cụ nhỉ

Toàn nick mới lập vào thổi kèn cho nhau.

RAVA

Xe ba gác
-Mấy cái dải đèn led này chỉ đẹp lúc trời tạnh ráo thôi, chứ ra đg trường gặp sương mù hay mưa thì mù dở chứ báu bở gì đâu?

tka

Xe tải
-Mấy cái dải đèn led này chỉ đẹp lúc trời tạnh ráo thôi, chứ ra đg trường gặp sương mù hay mưa thì mù dở chứ báu bở gì đâu?
Dải led là daylight mà cụ, đèn chiếu sáng của nó cũng tương đối đấy. Mời cụ xem thử bật tất cả các loại đèn đi như này đã đủ sáng chưa :)).

ngựa thồ

Xe tăng
Khách quan mà nói ngoại thất đẹp bằng, thậm chí hơn xe Tàu 1 chút ( với xe đời cũ ). Còn về nội thất thì không bằng. Chất lượng thì đường dài mới biết ngựa hay ( thời tiết, đường sá VN khắc nghiệt lắm ) Chứ mới chạy thử 1 2 vòng trong vinhome mà khen tốt thì tào lao, tán phét hết.

haivanphe

Xe container
Chi phí vận hành và bảo dưỡng thế nào hả các cụ mua rồi? Chia sẻ cho chúng em tiện so sánh với Camry luôn thể với ạ.

tka

Xe tải
Khách quan mà nói ngoại thất đẹp bằng, thậm chí hơn xe Tàu 1 chút ( với xe đời cũ ). Còn về nội thất thì không bằng. Chất lượng thì đường dài mới biết ngựa hay ( thời tiết, đường sá VN khắc nghiệt lắm ) Chứ mới chạy thử 1 2 vòng trong vinhome mà khen tốt thì tào lao, tán phét hết.
Theo em dưới 5k km (chạy roda) thì chưa thể khen tốt được nhưng độ cách âm, đầm chắc, máy tăng tốc có ổn không, có bị gào rú không, số má có mượt không... khả năng kiểm soát phương tiện có dễ dàng không thì cảm nhận, đánh giá được ngay nhưng cũng phải chạy thử tầm 10km mới biết được đúng không cụ.