Lắp bậc lên xuống bằng điện cho Santa Fe 2018

JinHa

Xe máy
Như các bác đã trải nghiệm thế hệ Santa Fe giờ mua xe mới ko có sẵn bậc lên xuống. Đối với một số người đây có thể coi là 1 bất tiện nho nhỏ khi mà chuyến đi có cả người già và trẻ nhỏ. Hiện bậc lên xuống cố định với các mẫu mã được bán rất nhiều ở các shop đồ chơi xe hơi và khẳng định được sự tiện dụng của mình. Thời gian gần đây, e thấy bô bậc lên xuống điện mới ra với tính năng rất hay ko những đáp ứng được nhu cầu sử dụng mà còn mang tính thời trang với sự đặc biệt của mình. Giá tham khảo khoảng 17tr. Hiện e đang quan tâm mẫu bậc lên xuống điện, qua tham khảo trên youtube nhiều shop đồ chơi gắn e cũng thấy kết. Vậy qua đây e xin hỏi các bác ai đã gắn bậc lên xuống điện thì cho e xin cảm nhận về hiệu quả sử dụng của nó được ko ah :)

ATTILA

Xe điện
Ko nên gắn đồ điện bên ngoài vì có motor liên quan đến thời tiết, bùn đất vv.....Nếu bác có hiểu biết và hay mầy mò với chơi cho biết thì lắp chứ về lâu dài thì em e có ảnh hưởng cho hệ thống điện của xe.

Hổ chúa 1105

Xe hơi
Ko nên gắn đồ điện bên ngoài vì có motor liên quan đến thời tiết, bùn đất vv.....Nếu bác có hiểu biết và hay mầy mò với chơi cho biết thì lắp chứ về lâu dài thì em e có ảnh hưởng cho hệ thống điện của xe.
Cụ phán quá chuẩn lun.

drumer

Xe tăng
Vậy theo các cụ thì có nên lắm bậc lên xuống thường ( không điện) cho Santafe không? Nếu lắp nên lắp loại nào? Ở đâu?

PhuNguyen13

Đi bộ
Vậy theo các cụ thì có nên lắm bậc lên xuống thường ( không điện) cho Santafe không? Nếu lắp nên lắp loại nào? Ở đâu?
Cụ qua em nhé.

5/90 khuất duy tiến, thanh xuân, hn. 0966610211

Được gửi từ iPhone 6s - Otofun