!!!Lập công lớn rồi, các cụ ơi, về mà chúc mừng đội săn bắt trộm ở BIG C nè!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Chúc mừng các cụ nhé.

Em hỏi hai cái sợi dây điện để ở cạnh ghế con mụ móc túi có phải là để chuẩn bị cho nó "đi điện" không hả các cụ :))
Hihi, không phải kụ ợ, khi đưa đến đây, trụ sở CA Quận, mấy "đạo cụ" đấy đã được giăng từ trước rùi, ngồi một lúc sau khi ăn mấy cái vả của chú công an trực ban thì mụ này được di lí về Phường .

Tuanphim

Xe điện
Gớm cái ảnh Pé móc túi nhìn yêu thế, chả bù lúc ở trên xe nhà Cửu với Địa Ngục làm cái gì mà tóc tai rũ rượi, mất hết cả vẻ đẹp của người ta =))

quangtayho

Xe container
Xin cụ ạ,
Trước khi nhập cuộc nhà cháu chả training cho cụ chán chê còn giề,mà công nhận tay Mụ này to thật các kụ ạ,cái còng nó to thế mà khi cặp vào cổ tay Mụ Cửu phải lựa mới được.Hic
Mà cũng đính chính với Mụ là cái hôm qua sử dụng ứ phải là đập hộp đâu nhé,nó vưỡn được dùng đều đặn bên Ba đình đấy ạ.

Nhận quà của bác Quang xong nhớ "cá hồi" lại em nhé,ko thì em khó nghĩ lắm đấy ! tóc lại bạc thì Mụ tha hồ mà mời em đi nhuộm tóc !

@ Bác Quangtayho: Em thay mặt Funs và anh em trong OF chân thành cảm ơn bác về món quà,rất mong được bác tư vấn về nghiệp vụ chuyên môn,cũng như động viên tinh thần để anh em có thêm động lực hành động.Một ngày gần đây,anh em mong được gặp bác ạ .
Báo cáo cụ đội trưởng, em đã chuẩn bị quà động viên các ụ rồi, hẹn gặp cụ chiều này nhá

Tuanphim

Xe điện
Các cụ cứ mải bơi Sông dac'krong nên em nó mới lạnh chứ nhỉ! hehehe
Thế theo cụ phải hát bài: "Tôi muốn ôm cả đất, tôi muốn ôm cả..." thì mới ấm à :))
Vứt hết các cụ cứ đổ nhạc vàng như em lại chuẩn nhá (b)
"Hôm nay về thăm nhà, gặp cô bé đi qua, da trắng như màu áo môi hé nụ hoa chào..." Cụ mà hát đoạn lày em lại liên tưởng đến bé móc túi làm Cửu siêu lòng đấy =))
Vụ chiều kụ Kửu vừa thông báo zưng em nại có độ khai trương quán rịu của anh bạn, để xem tềnh hềnh zư lào đã, kụ nhá!
Cụ bố trí nhé (b), hôm nay em xin phép gấu từ sáng rồi \:D/\:D/\:D/

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Trông cái mẹt con mụ này không đến nỗi nào............thế mà lại ăn cắp chuyên nghiệp !:-B

hellangel

Xe tăng
Thế theo cụ phải hát bài: "Tôi muốn ôm cả đất, tôi muốn ôm cả..." thì mới ấm à :))
"Hôm nay về thăm nhà, gặp cô bé đi qua, da trắng như màu áo môi hé nụ hoa chào..." Cụ mà hát đoạn lày em lại liên tưởng đến bé móc túi làm Cửu siêu lòng đấy =))

Cụ bố trí nhé (b), hôm nay em xin phép gấu từ sáng rồi \:D/\:D/\:D/
Chẳng lẽ em lại nói toạt ra như thế ah:P??? Cụ làm mợ ý thất vọng rồi đới! hé hé:D

Chỉnh sửa cuối:

Chi Chi

Xe điện
Đi móc túi lại còn oánh son phấn nhở ^:)^
bó tay với con mụ này!
con cái nó mà nhìn thấy cái ảnh này nó xấu hổ vì có ng mẹ ntn.

Transporter2

Xe tăng
Người OF
bó tay với con mụ này!
Nó khai là đang nuôi 4 đứa con, nghĩ con cái nó cũng theo nghiệp gia truyền này thôi,em ạ!Con cái nó xấu hổ ko phải vì mẹ nó bị xích mà vì "trình móc" của mẹ nó kém mới bị xích!

Transporter2

Xe tăng
Người OF
bó tay với con mụ này!
Uh, hay nhở, đi móc túi lại còn oánh son phấn! Sau cứ em nào oánh son phấn đền gần mềnh là mềnh nghi sẽ bị móc túi, nhể!

hmpstudio

Xe điện
Chẹp . Chúc mừng các cụ/mợ... ngoài ra các cụ có tóm thêm đc kẻ tình nghi nào nữa ko. E cucng chưa đc nghe cụ thể lại việc các cụ giăng bẫy ntn.
Hôm nay chắc con mụ này đc thả rồi thì phải.

Giong to

Xe máy
Thấy ái vào là mụ Trans cứ sớn xác lên thế nhể :-ss
@ CC: Chi ơi, chỉ cho anh cái chỗ rót rệu, có tí quà quê mới mang lên đây này :D

ngaydoclap

Xe container
Uh, hay nhở, đi móc túi lại còn oánh son phấn! Sau cứ em nào oánh son phấn đền gần mềnh là mềnh nghi sẽ bị móc túi, nhể!
Úi dời, thế thì 99% chị em OF là dân móc túi hở cụ :102: Thậm chí là móc túi rất chuyên nghiệp rất ngang nhiên mà không hề bị bắt :102: Cụ Cửu đau đầu đây :))

cùng với giai nhân trong Lâu Đài Tình Ái !!!
Chúc mừng các cụ nhé.

Em hỏi hai cái sợi dây điện để ở cạnh ghế con mụ móc túi có phải là để chuẩn bị cho nó "đi điện" không hả các cụ :))

Cái dây điện này mấy bác cớm nhà mình dùng để vụt tội phạm ngoài ra còn dùng để dí điện vào những chỗ hiểm của đối tượng tùy theo đối tượng là loại gì. Ví dụ em ghe ở Mẽo và Khựa thấy chúng nó dí điện vào hai đầu thạch nhũ để tra khảo.

hmpstudio

Xe điện
Nó khai là đang nuôi 4 đứa con, nghĩ con cái nó cũng theo nghiệp gia truyền này thôi,em ạ!Con cái nó xấu hổ ko phải vì mẹ nó bị xích mà vì "trình móc" của mẹ nó kém mới bị xích!
cuj Trans chuẩn quá, dưng buồn quá .....các cụ chụp ảnh con mụ này dán khắp siêu thị là bọn nó tởn ngay

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Úi dời, thế thì 99% chị em OF là dân móc túi hở cụ :102: Thậm chí là móc túi rất chuyên nghiệp rất ngang nhiên mà không hề bị bắt :102: Cụ Cửu đau đầu đây :))
Đúng rồi, kụ ợ! Gặp những đối tượng ấy, khi phát hiện, có kụ để im, có kụ la làng (iem chẳng hạn) khi thấy ví xuất hiện hiện tượng bị xâm nhập trái phép, em vặn volume cổ họng ở chế độ max, hét toáng lên, ngay lập tức tuyệt chiêu "nhất dương chỉ" vung lên ngay trước mặt kèm theo 1 giọng gang thép: "Shut up!" em lại trở về với hình tượng người đàn ông bản lính, mạnh mẽ nhưng đầy chất NGOAN, HIỀN và LÀNH.Kụ đoán là đối tượng nào mà ghê gớm thế rồi chứ?

hellangel

Xe tăng
Tưởng cụ mấu dư lào, hóa ra cũng chỉ hơn em mỗi cái DÁM vặn volume:P. Em thì cứ gắng đọc to chữ NHẪN là ổn, kẻo lại ngủ úp mặt vào tường thì khổ! :-ss

hmpstudio

Xe điện
Em gặp bài này bên Vnexpress. các cụ đọc, tham khảo, lường trước tình huống này

'Không nên ủng hộ phong trào dũng sĩ bắt cướp'
Gần đây nghe nói nhiều về các đội săn bắt cướp, bắt trộm là thường dân với những tên rất kêu dũng sĩ Bình Dương, rồi nghe nói Đà Nẵng còn tặng xe gắn máy cho các dũng sĩ này. Tuy vậy không biết các giới chức có nhận thức được những nguy hiểm tìm ẩn cho những dũng sĩ này và cho cả xã hội nữa.
Về phía các Dũng sĩ này:
1) họ có được trang bị những dụng cụ chuyên nghiệp không? Có được đào tạo bài bản không? Khi gặp nguy hiểm, thương tật ai sẽ lo cho họ?
2) Trong lúc hành động họ gây nguy hiểm cho người khác thì ai chịu trách nhiệm?~X(
Về phía xã hội:
1) Công an, cảnh sát, những người được đào tạo bài bản ở đâu :P mà để những người phong trào làm những nhiệm vụ nguy hiểm? Có khi nào cướp sẽ giả danh là Dũng sĩ săn bắt cướp (ví dụ để thanh trừng lẫn nhau)? Làm sau người dân biết đâu là thật đâu là giả.
Vì vậy thiết nghĩ không nên ủng hộ những phong trào " Dũng sĩ bắt cướp ", nếu cần thì phải tăng cường công an, cảnh sát chuyên môn làm những việc này.

Trạng thái
Thớt đang đóng