Lắp đặt những thiết bị gì thêm cho xe Hyundai County

ntuynhtb

Xe đạp
Em ở quê, mới đầu tư mới mấy em Hyundai County thay thế cho mấy em Chorus và Coaster cũ rích trước đây, mục đích là phục vụ ma chay, hiếu hỷ, du lịch, ăn chơi nhảy múa.......cho bà con chòm xóm. Hiện em đang tính lắp thêm một số thiết bị trên xe để tăng tính tiện nghi và cũng để câu khách nữa......các bác ai đã sử dụng xe County và đã lắp thêm những thiết bị gì trên xe tư vấn thêm cho em với. Em xin cảm ơn.

100Km/h

Xe buýt
dán vi-cun toàn xe, vè che mưa cửa sổ, đuôi cá, cam hành trình, GPS, LCD từng ghế,DVD, loa bass, Lót sàn, bọc ghế da, cách âm sàn, độ la zăng....hic...em nhầm xe 4 chỗ...FUN tí thôi kụ chủ, em nghĩ xe 29 chỗ quan trọng là xe sạch, thơm tho, xe đi cẩn thận và tài xế vui tính thoải mái là em chọn ngay!Kụ có thể lắp thêm 1 màn hình tổng loại treo trần, làm rèm che cửa sổ, các ghế có nước uống và khăn là ok

luckyboy

Xe container
đứng từ một góc độ người yêu Bus em tư vấn cụ lắp dư này.
. áo gối cho các ghế, trải sàn, lắp màn hình LCD tầm 21", làm lại dàn loa nghe nhạc thêm cái sub vào oánh cho tưng bừng, dán kính chống nắng cho toàn bộ xe nếu cụ thích, rèm theo xe xấu thì cụ nên thay dàn mới, trang trí thêm tí led trong xe cho sặc sỡ màu mè nhưng không nên quá lạm dụng nó..

cụ có thể post hình xe cụ lên, nội và ngoại thất đc không ợ, nhìn như thế bọn em dễ dàng tư vấn hơn.

ntuynhtb

Xe đạp
Dạ, đã cụ nào lắp tủ lạnh và màn hình trên xe COUNTY rồi tư vấn em vị trí lắp đặt tủ lạnh cho em nó ở chỗ nào để thuận tiện nhất ạ, và lắp cái tủ lạnh đó hết bao xiền, ở đâu......em xin cảm ơn trước.

Website
doxetai.com
cụ lắp màn hình gập được, bọc ghế tựa đầu cho dễ giặt, rèm cửa, trải sàn chống đất cát, định vị là bắt buộc rồi, lên bộ loa nghe hay hay nữa, nếu chưa có giá đồ thì lắp thêm, bình cứu hỏa, thùng để nước lạnh! hộp cứu thương,..

100Km/h

Xe buýt

ntuynhtb

Xe đạp
Cảm ơn các cụ nhiều. Em mới chập chững đầu tư nên nhiều cái còn hạn chế, mong các cụ tư vấn thêm.

luckyboy

Xe container
Dạ, đã cụ nào lắp tủ lạnh và màn hình trên xe COUNTY rồi tư vấn em vị trí lắp đặt tủ lạnh cho em nó ở chỗ nào để thuận tiện nhất ạ, và lắp cái tủ lạnh đó hết bao xiền, ở đâu......em xin cảm ơn trước.
cụ tham khảo hình dưới nhé, tủ lạnh chỗ cửa lên xuống đới ạ. Ti vi cụ nên lắp loại gập phía trên đầu tài xế ấy.

beck_vn

Xe tăng
cụ tham khảo hình dưới nhé, tủ lạnh chỗ cửa lên xuống đới ạ. Ti vi cụ nên lắp loại gập phía trên đầu tài xế ấy.

Tư vấn cụ ý lắp màn hình loại gập là kô nên nhé. Chơi cái màn ko gập ý, rất là bền. Cái loại gập vào hay phải thay lắm, rất hay mất hình vì giắc cắm hay lỏng. Em cũng đã trải qua đến 4 đời cu tý rồi. Còn tủ lạnh thì e nghĩ ko cần thiết. Mất diện tích và ghế ngồi. Cụ cái làm cái thùng đựng đá vuông ý. Rất tiện có thể đông khách phụ ngồi luôn.

beck_vn

Xe tăng

Cái ảnh này của cu bòi là đời 2k8 trở xuống rồi

ntuynhtb

Xe đạp
Cảm ơn bác Luckyboy nhiều.........em xin có ý kiến thế này, các bác nhà mình ai đã lắp đặt, độ thêm gì cho em COUNTY (Cu tí) của mình, có điều kiện Post lên đây để bà con, anh em tham khảo, mở tầm mắt........góp phần nâng cao tiêu chí tiện nghi, tiện lợi cho một chiếc xe phục vụ hành khách. Em mạo muội xin đề xuất và xin rửa tai lắng nghe, học hỏi ạ...................................

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Tư vấn cụ ý lắp màn hình loại gập là kô nên nhé. Chơi cái màn ko gập ý, rất là bền. Cái loại gập vào hay phải thay lắm, rất hay mất hình vì giắc cắm hay lỏng. Em cũng đã trải qua đến 4 đời cu tý rồi. Còn tủ lạnh thì e nghĩ ko cần thiết. Mất diện tích và ghế ngồi. Cụ cái làm cái thùng đựng đá vuông ý. Rất tiện có thể đông khách phụ ngồi luôn.
về lắp màn hình thì nếu cụ ý thích rộng rãi thì phải chơi loại gập thôi anh, chứ ai cũng biết là loại LCD bình thường là ok nhất rồi.

luckyboy

Xe container
Cảm ơn bác Luckyboy nhiều.........em xin có ý kiến thế này, các bác nhà mình ai đã lắp đặt, độ thêm gì cho em COUNTY (Cu tí) của mình, có điều kiện Post lên đây để bà con, anh em tham khảo, mở tầm mắt........góp phần nâng cao tiêu chí tiện nghi, tiện lợi cho một chiếc xe phục vụ hành khách. Em mạo muội xin đề xuất và xin lắng nghe, học hỏi ạ...................................
khổ cái nhà em chả đc mấy ai thích cu tý bác ợ :D.

beck_vn

Xe tăng
về lắp màn hình thì nếu cụ ý thích rộng rãi thì phải chơi loại gập thôi anh, chứ ai cũng biết là loại LCD bình thường là ok nhất rồi.
Chuẩn men, nếu cụ chủ ăn chơi thì ngại gì mưa rơi.

ntuynhtb

Xe đạp
Vâng, em vào đây thấy các bác toàn Space, universe, Thaco Mobihome ......thấy mỗi em là hỏi han về Cu tí (COUNTY) nên cũng thấy đơn độc.........:))

luckyboy

Xe container
Vâng, em vào đây thấy các bác toàn Space, universe, Thaco Mobihome ......thấy mỗi em là hỏi han về Cu tí (COUNTY) nên cũng thấy đơn độc.........:))
cụ show hàng phát đi cho dễ tư vấn cụ ơi :D, bọn em giờ cứ như thầy bói xem voi ấy :))

beck_vn

Xe tăng
Chắc xe cụ chủ thớt đây là cu tí nhập khẩu hay đồng vàng, hay loại gì khác vậy ạ

ntuynhtb

Xe đạp
Vâng, mục đích ban đầu của em là vào học hỏi các bác, xem các bác đã lắp thêm những gì cho em nó thôi, ............em vừa đi vay bà con và NH làm một đôi cũ, một em Tracomeco và một em Đồng Vàng, mua lại của mấy bác chạy Du lịch trên Hà Nội, tất cả đều chẳng có gì cả, ngoài những cái lắp theo xe từ nhà SX, em mới thay bộ rèm, lắp 01 bộ ghế ngả...........ngoài ra chưa lắp thêm gì sất vì không biết lắp thêm gì nữa, ảnh thì em xin nợ các bác vì hai lẽ, một em chảng biết đẩy lên mạng thế nào, hai là đợi em kiếm cái máy chụp ảnh đã :)).......... em toàn dùng cục gạch là chính thôi.

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Vâng, mục đích ban đầu của em là vào học hỏi các bác, xem các bác đã lắp thêm những gì cho em nó thôi, ............em vừa đi vay bà con và NH làm một đôi cũ, một em Tracomeco và một em Đồng Vàng, mua lại của mấy bác chạy Du lịch trên Hà Nội, tất cả đều chẳng có gì cả, ngoài những cái lắp theo xe từ nhà SX, em mới thay bộ rèm, lắp 01 bộ ghế ngả...........ngoài ra chưa lắp thêm gì sất vì không biết lắp thêm gì nữa, ảnh thì em xin nợ các bác vì hai lẽ, một em chảng biết đẩy lên mạng thế nào, hai là đợi em kiếm cái máy chụp ảnh đã :)).......... em toàn dùng cục gạch là chính thôi.
Vầng, cách úp ảnh thì đây ợ

http://www.otofun.net/threads/306875-huong-dan-pots-anh-cu-the-co-hinh-anh-minh-hoa