Chi hội Lập hội SUZUKI SWIFT Hà Nội - SS Club Hanoi!

kaka'

Xe tải
Em mới cưới được em Suzuki new SWIFT 2012. Do lần đầu tiên sử dụng nên có nhu cầu lập Hội Suzuki Swift để anh em offline trao đổi kinh nghiệm cũng như có những Kỹ thuật hay đồ chơi lắp thêm cho nó phong phú ạ! Ngoài ra... Anh em còn giao lưu hiểu biết tạo mối quan hệ cá nhân và phát triển kinh doanh cũng như có những chuyến đi chơi xa cùng nhau để gắn chặt tình đoàn kết.

Tên em là: Nguyễn Anh Chiến
Mobile: 0913.088.847
Hiện đang công tác tại: Báo Thể Thao Việt Nam - Số 05 Trịnh Hoài Đức - HN
Biển số xe: 29A - 654.31

minh0075

Xe điện
Chúc mừng cụ có nàng Swift xinh, đã kịp phe Đường lâm à cụ.
Con này e cũng mê lắm, tự hôm đi xem show ở Dảng Võ vê e tương tư ác, nhưng bà cả chưa cho đổi, bẩu đợi đăng kiểm lần...3 xong mới cho đổi. Hy vọng hội Swift ngày càng đông lên, chứ giờ đi đường chưa thấy mấy.

Mo_2012

Xe đạp
Cuối tháng này e mới nhận xe nhưng cũng xin đăng ký một chân ạ. E ở Hà Nội, cũng xe đỏ giống Cụ chủ ạ.

kaka'

Xe tải
Chúc mừng cụ có nàng Swift xinh, đã kịp phe Đường lâm à cụ.
Con này e cũng mê lắm, tự hôm đi xem show ở Dảng Võ vê e tương tư ác, nhưng bà cả chưa cho đổi, bẩu đợi đăng kiểm lần...3 xong mới cho đổi. Hy vọng hội Swift ngày càng đông lên, chứ giờ đi đường chưa thấy mấy.
Em chạy thấy ổn lắm... Đã đi Hoà Bình và phóng Cao Tốc (Cầu cạn vành đai 3) thường xuyên vì hay phải đưa vợ cả làm bên FPT gần BX Mỹ Đình. Nhà em thì ở Cầu Lủ Kim Giang.
Bác cố gắng nghe ngóng... thấy nói thuế Trước bạ giảm... rồi múc... cũng đỡ được 60M. Rồi tham gia off cùng em nhé...!!!

kaka'

Xe tải
Cuối tháng này e mới nhận xe nhưng cũng xin đăng ký một chân ạ. E ở Hà Nội, cũng xe đỏ giống Cụ chủ ạ.
Vậy lúc nào Off thôi bác... E chạy thấy tương đối ổn,... Cảm giác lái khá tốt,...cách âm cũng tốt,.. Loa hay,... có độ bám đường khá tốt ở tốc độ cao.
PS: Bác lấy xe ở đâu? E lấy ở Suzuki Cầu Giấy - Gara Vàng 171 Xuân Thuỷ. E mua thêm Thảm sàn, Lắp cảm biến lùi, và thay còi Sên đôi. Còi của e nó là 1 còi bé như còi xe Dream nên đi trong phố nó tưởng xe máy bấm là họ k nhường đường... Lắp còi Sên đôi Bấm nghe hay và dễ nghe hơn dù to.

Chỉnh sửa cuối:

HOANG4267

Xe đạp
Bác Chiến hoặc các bác nào dùng New Swift rồi , chỉ em cách cài đặt đồng hồ thời gian với, em cũng thử cả 2 cái núm xoay trên mặt đồng hồ nhưng không được, hiện tại nó cứ chỉ thời gian bên Kyoto, em không biết chỉnh sao về múi giờ ta,

Thanks các bác,

kaka'

Xe tải
Bác Chiến hoặc các bác nào dùng New Swift rồi , chỉ em cách cài đặt đồng hồ thời gian với, em cũng thử cả 2 cái núm xoay trên mặt đồng hồ nhưng không được, hiện tại nó cứ chỉ thời gian bên Kyoto, em không biết chỉnh sao về múi giờ ta,

Thanks các bác,
Bác Ấn vào cả 2 cái nút ấy cùng lúc đến khi đồng hồ nó nháy cả 2 (cả giờ và phút). Sau đó bác ấn vào nút bên phải đển điều chỉnh giờ hoặc phút (cái nào nháy thì điều chỉnh đc). Khi điều chỉnh thì vặn nút bên phải... cùng chiều kim đồng hồ là tăng, ngược lại là giảm... Bác nhé! Em đc Kỹ thuật hướng dẫn... Vì mò mãi không đc... Nên hôm thay dầu và lọc dầu miễn phí lúc 1000km e hỏi luôn mấy chú Kỹ thuật của Suzuki Cầu Giấy.

busiproma

Xe máy
các cụ cho em tham gia vào đội với

SimsSam

Xe điện
Em có xe, xe mượn thì ntn ạh.

Mo_2012

Xe đạp
Vậy lúc nào Off thôi bác... E chạy thấy tương đối ổn,... Cảm giác lái khá tốt,...cách âm cũng tốt,.. Loa hay,... có độ bám đường khá tốt ở tốc độ cao.
PS: Bác lấy xe ở đâu? E lấy ở Suzuki Cầu Giấy - Gara Vàng 171 Xuân Thuỷ. E mua thêm Thảm sàn, Lắp cảm biến lùi, và thay còi Sên đôi. Còi của e nó là 1 còi bé như còi xe Dream nên đi trong phố nó tưởng xe máy bấm là họ k nhường đường... Lắp còi Sên đôi Bấm nghe hay và dễ nghe hơn dù to.
E cũng đặt xe ở Suzuki Cầu Giấy, nhà e đi ít, chủ yếu để chở F1 đi học. Trước mắt, e định dán kính và mua thảm sàn thôi. Bao giờ nhận xe xong, e cũng nhờ Bác cho số của e sale bên Bảo hiểm Li xem hđồng ntn.

_fel1x_

Xe hơi
em k có Swift, lỡ cưới Teana mất rồi nhưng em làm trong hãng, có thể hỗ trợ các bác về các thắc mắc cũng như những nhu cầu cho vợ 2 yêu quý, rất vui đc biết các bác ạ :P

kaka'

Xe tải
em k có Swift, lỡ cưới Teana mất rồi nhưng em làm trong hãng, có thể hỗ trợ các bác về các thắc mắc cũng như những nhu cầu cho vợ 2 yêu quý, rất vui đc biết các bác ạ :P
Thế thì hay quá! Có bác tư vấn là a em vui rôi...! Chúc mừng Bác ra nhập... SS Club Hanoi!

kaka'

Xe tải
E cũng đặt xe ở Suzuki Cầu Giấy, nhà e đi ít, chủ yếu để chở F1 đi học. Trước mắt, e định dán kính và mua thảm sàn thôi. Bao giờ nhận xe xong, e cũng nhờ Bác cho số của e sale bên Bảo hiểm Li xem hđồng ntn.
Em mua Bảo hiểm thân vỏ và thuỷ kích của Liberty hết 9820k... Gần 10 củ... nhé! Thảm của e nó giá 990k... Ngoài ra còn nhiều thứ lắm... Ốp bậc cửa và cốp sau,... Cánh gió,.. Body kit,... muốn lắp mà chưa có xiền...

Flynn Bloom

Xe máy
Xe này mầu đỏ đẹp thật đấy, bác chủ cho hỏi giá và tổng thiệt hại cả thuế trước bạ + ra biển là bao nhiêu với?

kaka'

Xe tải
vừa lúc thấy có đề xuất về 10% trước bạ thì bác cưới vợ 2 :)) đúng là không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại nhỉ :P
Số em đen nhỉ các bác... Mua bây giờ 10% Thuế trước bạ có phải đỡ đc 60 củ không các cụ nhỉ? có mà đổ Xăng cả 3 năm...

lathang

Xe máy
con này tát tần lăn bánh mất bao xiền để em ngâm cứu mua cho em gái nhà em cái nhỉ