Lễ hội Magnafest - Một chuyến đi thật tuyệt vời

locbui

Đi bộ
Vậy là sau bao mong đợi, ngóng chờ, cuối cùng lễ hội Magnafest 2012 cũng đã diễn ra vô cùng sôi động, hấp dẫn và làm hài lòng tất cả những ai có cơ hội tham dự. Hai ngày 30/6 &1/7 đã trở thành một kỷ niệm đáng nhớ với ban tổ chức chương trình cũng như các thành viên tham gia.

Một kỷ lục Guiness Viêt Nam mới đã được thiết lập. Đoàn xe với 80 xe ô tô diễu hành trên hành trình trải nghiệm tính năng vượt trội của Castrol Magnatec. Cùng diễu hành và cùng trải nghiệm với Castrol Magnatec, các bác thấy thế nào ạ?
Có thể Thấy, có thể Nghe và có thể Cảm nhận được tính nắng vượt trội của sản phẩm này, Các bác cùng chia sẻ cảm giác khi trải nghiệm với Castrol Magnatec nào……

Hai ngày tham dự chương trình là hai ngày mọi người được sống trong một bầu không khí nóng bỏng ở Novotel Phan Thiết. Được sống với niềm đam mê, với những người có cùng tình yêu với mình và hơn hết được cùng gia đình, người thân tận hưởng những phút giây thư giãn, gương mặt ai cũng toát lên vẻ hồ hởi. Tất cả mọi người đã cùng hòa mình vào dòng chảy sôi động của lễ hội với những vũ điệu Carnival nóng bỏng, những DJ tài năng trong đêm Gala Dinner.

Đời người là những chuyến đi, mỗi chuyến đi là một sự trải nghiệm lý thú, mỗi vùng đất ta đặt chân tới là một sự khám phá mới. Một kỳ nghỉ tuyệt vời đúng không các bác. Tôi đã thấy mọi người chơi hết mình, nhảy hết mình và đó là nụ cười thoải mái, sảng khoái. Cảm ơn Castrol Magnatec đã đem đến cho chúng tôi một sự kiện cực kỳ thú vị và ấn tượng..
Các bác có thể vào đây để xem nhiều thông tin hơn nữa về sự kiện này nhé http://goo.gl/YJwJc