Chi hội Lễ kỷ niệm SN I30 tròn 2 tuổi 12/06/2011

Đường mật

Xe buýt
Tổng kết cuộc sinh nhật:
- Xin thông báo tới toàn thể các mem cũ mới của gia đình I30 buổi sinh nhật đã thành công tốt đẹp. :41:(f)
- Thay mặt BTC xin gửi lời cám ơn chân thành nhất tới:
+ cụ Bí thở tuy không tham gia nhưng vẫn đau đáu một lòng với I30
+ cụ Hoangvoila đã hết lòng book một chỗ ăn nhậu tuyệt vời không để đâu cho hết
+ cụ StreetZ, tiếp nối tinh thần OF đã tài trợ các F một chiếc bánh ngọt tuyệt vời và các F đã chiến đấu đến miếng cuối cùng mà các Gấu bố, gấu mẹ không chen chân được miếng nào.
+ mợ Sunnylove tuy đã cancel chuyến công du sang "thằng hàng xóm đểu" nhưng do gia đình có việc đột xuất nên vẫn không tham dự được nhưng vẫn giành thời gian sắm các phần quà đầy ý nghĩa cho các F
+ cụ Teapot, cụ Iron man tuy ở xa nhưng vẫn dõi theo các bước chân của các mem nhà Ị. Rất mong đến ngày được giang rộng vòng tay chào đón các cụ quay về nhà.
+ cám ơn gia đình "bé" Mỉn và Linh cún đã vượt qua đợt ốm đột xuất để tiếp tục hết lòng vì sự phát triển thịnh vượng của đại gia đình nhà Ị
+ cám ơn cụ Tùng calo đã tài trợ 2 chai Chivas (đến luc tàn cuộc 1 chai vẫn còn 3/4 - cái này có bằng chứng đang lưu giữ tại nhà cụ Lop)
+ cám ơn mợ Zini đã không ngại thời tiết khắc nghiệp tiếp tục quay trở lại cùng gia đình nhà Ị
+ cám ơn tất cả các cụ mợ đã dành rất nhiều tình cảm cho gia đình I30 để đi dự đông dủ và đầy tâm huyết.
với cương vị "Chủ tịch" đểu - vì chúng có coi ra chó gì đâu" em mong các cụ, các mợ cùng các gấu, hổ báo và các Fs sẽ luôn giữ mãi lửa nhiệt huyết trong lòng để cùng em xây dựng gia đình nhà Ị ngày một phát triển và bền chặt.
Một lần nữa em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến hết thảy các cụ mợ trong chi hội I30.
:41: :41: :41: :41: :41: :x

Em cũng xin thông báo một vài điều cho một năm hoạt động và phát triển mới của nhà Ị chúng ta:
- Sau buổi sinh nhật này, em xin phép dọn dẹp và trang hoàng lại nhà cửa, theo đó công lực của các cụ mợ sẽ bị hao hụt đôi phần nhưng em nghĩ là cần thiết để chúng ta hoạt động đi vào quy củ và "chất" hơn.
- Em xin phép biên tập lại danh sách gia đình nhà ta theo tôn chỉ hoạt động mới.
Sau khi 2 công việc này hoàn tất (dự kiến 15-20 ngày), em xin phép chuyển nội dung hoạt động của gia đình ta theo hướng:
Mở rộng phạm vi và sẽ không còn I30 club nữa mà sẽ chuyển thành I series Club, để tất cả các cụ mợ đi dòng I của Huyndai đều có cơ hội tham gia và cùng giao lưu.
- Các chương trình ọp ẹp sẽ được Mỉn, Phuongha, Zini thông báo ở những post tiếp theo.
- Danh sách Ban điều hành cũng sẽ được thay đổi và theo đó sẽ có vài vị trí chuyển đổi (trong đó có cả em). Tuy nhiên sẽ có một số vị trí không thay đổi và em xin mạn phép thông báo luôn:
BOP- Phó CT ăn nhậu, cụ sẽ giúp để các buổi ăn nhậu có ý nghĩa và "sâu"
Iron man - Phó CT kỹ thuật, cụ cùng Ankin giúp em đì zai logo mới
Nhà MỈN, Zini - Tổ chức sự kiện và PR cho nhà mình
Phuongha, Calo - tiếp tục giúp biên tập các chương trình hành động với tầm nhìn CHẬM CHẮC - SÂU - Ý NGHĨA và BỀN VỮNG

Một lần nữa em mong các cụ mợ luôn đốt cháy lửa nhiệt huyết trong người.

Rịu uốn nhiều, chắc say rồi nên nói liên thiên, các cụ bỏ quá

TM gia đình nhà Ị
CHỦ TỊCH - nạn nhân - Đã ký

Linh Cún

Xe hơi
Ông nào có ảnh thì cho vào đây nhé.
Làm sao để úp video lên nhỉ?
Kụ mà k up đc video lên thì có thể gửi qua mail cho Mỉn ợ. Nick nhà e ở youtube có thể upload đc đoạn clip dài trên 10' ợ
Công nhựn bài diễn văn của kụ chủ tịt thật xúc động đậy. :41::41::41::41::41::41::41:

sunnylovely

Xe máy
Linh cún: Mợ ơi quà có thiếu ko? Em mua nhưng ko biết bao nhiêu girl và bao nhiêu boy nên cứ lo ko đủ :D

Linh Cún

Xe hơi

hoangvoila

Xe tăng
ông Kin sau cùng có đón mợ zini ko? Khéo đi cùng thì giờ ko phọt ảnh được là phải>:)

ngang_nhu_cua

Xe máy
e cũng đang hóng để vác ảnh lên facebook PR ^_^, ai đang quản lý account của I30 trên FB thì giao cho e nhá, e nhận care iem nó thật tốt, thấy đang mốc xanh mốc đỏ :D, mà nói j FB của Ị nhà mình, e thấy FB của otofun cũng rứa >:/

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Đường mật

Xe buýt
FB nhà Ị hình như ông Ruoi đang quản lý.
Hay mợ mở một cái FB khác đi vậy :)
@Kin: Cụ pha sua hay sao mà lâu phọt ảnh thế?
@All: Mợ Ti vào kìa. Cụ Kin nhanh phọt ảnh cho mợ Ti... buồn nào. :)

Chỉnh sửa cuối:

lopbeo

Xe tải
Nào mở hàng nào

hoangvoila

Xe tăng
Đề nghị chủ tịch kiểm điểm nhà ông chết rét, đã nhầm nhọt lại còn lấy đúng design cái bánh hôm tặng sinh nhật OF, phải động não tí chớ=))

Đường mật

Xe buýt
Tổng kết cuộc sinh nhật:
- Xin thông báo tới toàn thể các mem cũ mới của gia đình I30 buổi sinh nhật đã thành công tốt đẹp. :41:(f)

TM gia đình nhà Ị - CHỦ TỊCH - Đã ký
Gửi cụ Hoangvoila :)

Linh Cún

Xe hơi
Em đã nhìn thấy ông Kin ngó nghiêng :">

lopbeo

Xe tải

Ca sỹ nổi bật nhất nhà Ị

milu

Xe tải
Lão Akin đâu òi?

StreetZ

Xe hơi
Đề nghị chủ tịch kiểm điểm nhà ông chết rét, đã nhầm nhọt lại còn lấy đúng design cái bánh hôm tặng sinh nhật OF, phải động não tí chớ=))
Cụ thông cảm nhà em trong vòng 6 tiếng phải làm 20 cái bánh với độ khó hơn thế rất nhiều, em phải động viên (+ hứa hẹn) với thằng em cũng là bếp trưởng nó mới nhăn nhó làm cho đấy ạ, khổ em lắm cơ í :((
Còn vụ nhầm nhọt kia chắc tại lão Chủ tịt vừa đi đường vừa nhảy xếch mới ra nông nỗi đấy chứ nào đâu phải em ;))

StreetZ

Xe hơi
Tổng kết cuộc sinh nhật:
- Thay mặt BTC xin gửi lời cám ơn chân thành nhất tới:
+ cụ Bí thở tuy không tham gia nhưng vẫn đau đáu một lòng với I30
+ cụ StreetZ, tiếp nối tinh thần OF đã tài trợ các F một chiếc bánh ngọt tuyệt vời và các F đã chiến đấu đến miếng cuối cùng mà các Gấu bố, gấu mẹ không chen chân được miếng nào.
+ mợ Sunnylove tuy đã cancel chuyến công du sang "thằng hàng xóm đểu" nhưng do gia đình có việc đột xuất nên vẫn không tham dự được nhưng vẫn giành thời gian sắm các phần quà đầy ý nghĩa cho các F
+ cụ Teapot, cụ Iron man tuy ở xa nhưng vẫn dõi theo các bước chân của các mem nhà Ị. Rất mong đến ngày được giang rộng vòng tay chào đón các cụ quay về nhà.
+ cám ơn gia đình "bé" Mỉn và Linh cún đã vượt qua đợt ốm đột xuất để tiếp tục hết lòng vì sự phát triển thịnh vượng của đại gia đình nhà Ị
+ cám ơn cụ Tùng calo đã tài trợ 2 chai Chivas (đến luc tàn cuộc 1 chai vẫn còn 3/4 - cái này có bằng chứng đang lưu giữ tại nhà cụ Lop)
+ cám ơn mợ Zini đã không ngại thời tiết khắc nghiệp tiếp tục quay trở lại cùng gia đình nhà Ị
+ cám ơn tất cả các cụ mợ đã dành rất nhiều tình cảm cho gia đình I30 để đi dự đông dủ và đầy tâm huyết.
với cương vị "Chủ tịch" đểu - vì chúng có coi ra chó gì đâu" em mong các cụ, các mợ cùng các gấu, hổ báo và các Fs sẽ luôn giữ mãi lửa nhiệt huyết trong lòng để cùng em xây dựng gia đình nhà Ị ngày một phát triển và bền chặt.
Một lần nữa em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến hết thảy các cụ mợ trong chi hội I30.
:41: :41: :41: :41: :41: :x

Em cũng xin thông báo một vài điều cho một năm hoạt động và phát triển mới của nhà Ị chúng ta:
- Sau buổi sinh nhật này, em xin phép dọn dẹp và trang hoàng lại nhà cửa, theo đó công lực của các cụ mợ sẽ bị hao hụt đôi phần nhưng em nghĩ là cần thiết để chúng ta hoạt động đi vào quy củ và "chất" hơn.
- Em xin phép biên tập lại danh sách gia đình nhà ta theo tôn chỉ hoạt động mới.
Sau khi 2 công việc này hoàn tất (dự kiến 15-20 ngày), em xin phép chuyển nội dung hoạt động của gia đình ta theo hướng:
Mở rộng phạm vi và sẽ không còn I30 club nữa mà sẽ chuyển thành I series Club, để tất cả các cụ mợ đi dòng I của Huyndai đều có cơ hội tham gia và cùng giao lưu.
- Các chương trình ọp ẹp sẽ được Mỉn, Phuongha, Zini thông báo ở những post tiếp theo.
- Danh sách Ban điều hành cũng sẽ được thay đổi và theo đó sẽ có vài vị trí chuyển đổi (trong đó có cả em). Tuy nhiên sẽ có một số vị trí không thay đổi và em xin mạn phép thông báo luôn:
BOP- Phó CT ăn nhậu, cụ sẽ giúp để các buổi ăn nhậu có ý nghĩa và "sâu"
Iron man - Phó CT kỹ thuật, cụ cùng Ankin giúp em đì zai logo mới
Nhà MỈN, Zini - Tổ chức sự kiện và PR cho nhà mình
Phuongha, Calo - tiếp tục giúp biên tập các chương trình hành động với tầm nhìn CHẬM CHẮC - SÂU - Ý NGHĨA và BỀN VỮNG

Một lần nữa em mong các cụ mợ luôn đốt cháy lửa nhiệt huyết trong người.

Rịu uốn nhiều, chắc say rồi nên nói liên thiên, các cụ bỏ quá

TM gia đình nhà Ị
CHỦ TỊCH - nạn nhân - Đã ký
nghe mà mát hết cả lục phủ ngũ tạng :D

lopbeo

Xe tải
[youtube]xBvzO0DKNWA[/youtube]
Thác loạn quá

Chỉnh sửa cuối: