[Funland] LGBT - sự quá trớn của văn minh phương Tây

Thực ra trước đây, khi nhìn thấy mấy cậu trai khoác vai nhau dung dăng dung dẻ đi chơi em thấy bình thường.
Nhưng bây giờ thấy 2 cậu trai chở nhau mà ôm eo là em lại nghĩ ngay là họ có vấn đề.
Phụ nữa cũng vậy luôn!

Động vật còn có LGBT nữa là con người. Điển hình nhất là con chim cánh cụt. Con đó là con bệnh hoạn nhất trong tất cả các con vật. Con người có chứng gì bệnh hoạn thì con đó có hết.
Em đọc đâu đó có bài báo nói Chim cánh cụt còn quan hệ tình dục với bạn tình đã chết cơ.
Đọc xong hết thấy chim cánh cụt đáng yêu luôn!

Manhloe01

Xe tải
Chọn lọc tự nhiên mà các cụ, chứ cứ cái gì trái với tự nhiên là em kì thị!

Xe bọ xít

Xe container
Cái món này thấy ai cũng ko phản đối hay cổ suý, thật là nhân văn. Nhưng ko ai muốn nó rơi vào gia đình mình hay người thân của mình cả.

XPQ

Xe lăn
Nền tảng văn hoá văn nghệ cứ ủng hộ cổ suý cho những con bóng thế này thì làm gì chẳng lắm xăng pha nhớt.

Đội sâu bít thì khác, họ hy sinh cả phẩm cách cho các tìm tòi nghệ thuật về khía cạnh thu hút đám đông. Có thể tha thứ được.

chimcus

Xe máy
Em cũng nghĩ như cụ, do vậy em phản đối những cách truyền thông về nó như hiện tại, giờ F1 nó mà có tư duy đấy em đảm bảo với cụ là vô cùng nhức đầu, em cũng đang dự định tìm cớ để phổ biến kiến thức cho F1 tránh những hệ luỵ này.
Đúng rồi cụ ah, F1 nhà em chơi thân với bạn cùng giới quá. Xong chưa kể phim ảnh, truyện, youtube, titok... tràn lan ra đâm ra cũng phải để ý sát sao. xin lỗi nhưng người giới LGBT nhưng mà em cảm giác như dạng bệnh xã hội có tính chất lây lan!

Niceday2022

Xe tải
bệnh hoạn cứ tưởng thế là hay là mốt.

nhutdddoo

Xe đạp
sự chống cự lại quá trình chọn lọc các gen lỗi ra khỏi tự nhiên thôi mà, miễn không ảnh hưởng đến người bình thường là được

New car 2023

Xe điện
Theo hiểu biết của em thì hiện nay giới khoa học và xh vẫn tranh cãi bất phân thắng bại rằng hiện tượng này có phải 1 dạng bệnh lý hay là hiện tượng xh. Căn cứ theo định nghĩa này mà có cách ứng xử phù hợp.
Em chẳng phải nhà khoa học cũng chẳng phải nhà xh học nhưng em xác định đây là một dạng bệnh. Vì em xác định như vậy nên ai mắc bệnh này nên cố mà chữa, nếu không chữa được thì đành phải sống chung với bệnh đó và đương nhiên xh không tạo điều kiện để bệnh lan rộng khi chưa có thuốc chữa.
Mọi hành vi vi phạm pháp luật là thuộc nghĩa vụ của công dân không liên quan đến việc đánh giá hiện tượng này có phải là bệnh lý hay không ạ
Nó có 2 dạng bác ạ:
+ 1 dạng là có hocmon nam, nhưng không rõ vì lý do gì, mang Bộ phận sinh dục nữ bên ngoài; và ngược lại.
Khoa học đã xác nhận rằng "chị này" là nam, và đã hủy bỏ Bộ phận sinh dục nữ, "kéo ra ngoài" bộ phận sinh dục nam.
Hocmon nam thì "chị này" có sẵn rồi.
Cái này thì luật xứ ta đã thừa nhận, đã hỗ trợ các khổ chủ làm lại giấy tờ nhân thân - trừ chi phí y tế.
+ Dạng còn lại mới khó xác định, khi mà họ "một cách rất trung thực, cảm thấy rằng" họ thuộc giới tính kia.
Cái đó mới khó xác định.

Cả 2 cái, trước kia, đều được xác định là Bệnh.
Sự xác định này càng ngày càng co hẹp lại, kể cả ở những nước đang phát triển về Y học và Di truyền học như Việt Nam.

Nhiều nước đã thừa nhận thân phận của cá nhân họ và cả thân phận Vợ chồng của những đôi này.
Ví dụ thì đầy, toàn những người có địa vị nghiêm túc và xứng đáng được tôn trọng và không phải là các ông sao.

bmt1986

Xe tải
E hỏi xíu, nếu một bạn trai (hoặc gái) hoàn toàn bình thường.

Tuy nhiên do cần tiền (hoặc gì khác) mà chấp nhận cho người LGBT quan hệ.

Thì người đó có trở thành LGBT không ạ ? ^^

--Lamborghini--

Xe lăn
Các cụ có lẽ đang nhầm lẫn một số thứ.
Xã hội nào cũng vậy, có người nọ người kia.
Hãy nhìn nhận không phân biệt giới LGBT thì cá tệ nạn xã hội luôn tồn tại cả, đâu phải mỗi LGBT là nhiều tệ nạn ? là nhiều điều ghê tởm hơn ?.
E chỉ thấy LGBT như một dân tộc thiểu số vậy, có cái xh nhiều khi kỳ thị họ và họ muốn tập chung lại biểu tình chỉ để muốn xã hội công nhận họ.
Nên đánh đống họ về các tệ nạn là cái xấu.
Em ví dụ mà trước em gặp về vấn đề này thời em còn đi làm công trình.
Ông anh làm cùng đi nhậu về xong đái ở ven đường thì gặp một ông LGBT đi ra nói "Ch im to thế, vui vẻ tý không a trai,..."
Lại trường hợp khác nhưng với ông khác khi đang đứng trước cửa nhà gọi điện cho vợ thì có một ông LGBT đi xe máy đi qua dừng lại hỏi mấy thứ sau đó đưa ra đề nghị "em có rảnh không, anh em mình đi cafe"
Thực ra thì cái việc tìm con khác giới nó là bản năng rồi, nhưng việc tìm như nào thì lại tùy văn hóa từng người.

huyenpt.108

Xe hơi
Thì bệnh phổ biến của cộng đồng này là HIV mà, tuy chưa chết nhanh như ung thư nhưng lây nhiễm cho người khác thì nhanh lắm.
dạ :((( không những LGBT đâu mà giờ còn có cả fwb hay ons nữa cụ ạ :) sợ vãi

Dream Hilux

Xe tăng

Đành rằng bây h chúng ta cũng đã chấp nhận người đồng tính nhưng việc cổ súy LGBT sẽ dẫn đến những hậu quả không tốt đẹp. Đầu tiên là nhận thức lệch lạc về giới tính của lớp trẻ, tiếp theo là những hành vi tình dục phi truyền thống. rồi bệnh AIDS - HIV lại có xu hướng gia tăng do quan hệ đồng tính.

Vì sao nam quan hệ tình dục đồng giới mắc HIV cao nhất? (vnexpress.net)

Đến 1 đội tuyển bóng đá quốc gia cổ súy cho LGBT Cố tình trái lệnh, đội tuyển Bỉ liên tiếp bị FIFA ‘tuýt còi’ (tienphong.vn)

Diễu hành nữa chứ, văn minh của phương Tây không phải cái gì cũng tốt https://ngoisao.vnexpress.net/cong-dong-lgbt-dieu-hanh-cau-vong-tren-pho-di-bo-ha-noi-4515607.html
Chấp nhận nhưng PL chưa công nhận cụ nhé

NNS

Xe ngựa
bọn cờ bảy màu này á? ô chúng nó thích nhau, chịch nhau thì mình kệ mẹ nó chứ hơi đâu quan tâm?, tuy nhiên cũng có thấy hơi lãng phí ở các bạn Les, mịe, gái xinh đã ít chúng nó lại còn yêu nhau, chứ các dòng khác như gay, bis, trans.... thì kệ cụ chúng nó xài dầu nhờn castrol với nhau =))

duongqua

Xe điện
Nghe đồn đậu mùa khỉ xuất hiện là do bọn này các cụ nhỉ?liệu có phải bọn nó chơi với cả khỉ không nhỉ?nghi lắm, bọn này thì bệnh hoạn thôi rồi.
Em không có ý nói những người chuẩn nhé, vì hầu hết bọn này đầu óc nó có vấn đề, dù gì tình dục cũng chỉ là 1 phương diện nhưng với bọn này nó lại cho lên thành những trò quái thai bệnh hoạn mà những người bình thường không thể nghĩ ra được.

Bemagauvn

Xe điện
E hỏi xíu, nếu một bạn trai (hoặc gái) hoàn toàn bình thường.

Tuy nhiên do cần tiền (hoặc gì khác) mà chấp nhận cho người LGBT quan hệ.

Thì người đó có trở thành LGBT không ạ ? ^^
Xác suất rất cao cụ 🥵,
Em xem Phin xã hội thâm hay bắt đc đại ka bên kia thì thường cho đàn em thông luân 😀,
Đại ka bị thông sẽ bay màu và sau trở thành LGBT, may mắn không bị thì sẽ bị ám ảnh cả đời không làm được gì hết.
Cụ thấy ghê chưa !!!

pablo1

[Tịch thu bằng lái]
Cái món này thấy ai cũng ko phản đối hay cổ suý, thật là nhân văn. Nhưng ko ai muốn nó rơi vào gia đình mình hay người thân của mình cả.
Nhưng nó vẫn rơi ko tùy thuộc họ muốn hay ko, trong mỗi gia đình vẫn có thể có LGBT mà không biết.