[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

provtc

Xe container
Dưới em có cả 1 trại nuôi chó thịt, họ làm thủ thuật gì đó con chó nó bị điếc để khỏi phải sủa.

canhhoabatdiet

Xe container
Đù lão này dã man, nhựa mận đun bếp củi mang lên ăn bún, bánh mỳ hoặc quyệt bánh đa thì hết ý
Chó già nên vùi (ủ trấu) đó bác. Ủ trấu (vùi lậu đỏ) còn ngon hơn gầy củi 1 bậc. Gầy củi thì ngon hơn đung bằng rơm 1 bậc, đung bằng rơm thì ngon hơn đun bếp gas vài bậc.

provtc

Xe container
Chó già nên vùi (ủ trấu) đó bác. Ủ trấu (vùi lậu đỏ) còn ngon hơn gầy củi 1 bậc. Gầy củi thì ngon hơn đung bằng rơm 1 bậc, đung bằng rơm thì ngon hơn đun bếp gas vài bậc.
Hầy, riêng thịt chó mà ăn không nóng, mát như thịt vịt có khi em ăn cả tuần cả tháng được, ngon ngon là

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

VCHDHN

Xe container
Có lẽ rầm rộ nhất là cái thời trung tâm thịt chó Âu cơ nhỉ. Chứ bây giờ em thấy có vẻ giảm, hay là quán nó rải rác nên không để í. Em giờ một năm chắc ăn độ 1-2 lần.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Mai lập cmn nốt cái liên minh,rau cỏ,thêm cái hiệp hội cây xanh..... Cho chửi nhau cả thể.
May mới có liên minh chó chứ thêm liên minh trâu bò lợn gà seafood các kiểu nữa thì ăn chay xanh hết cả da.

endz

Xe buýt
Dưới em có cả 1 trại nuôi chó thịt, họ làm thủ thuật gì đó con chó nó bị điếc để khỏi phải sủa.
Anh xơi thịt chó mà cũng biết nói giảm nói tránh nhỉ! Sao ko nói thẳng toẹt ra là chọc thủng màng nhĩ cho con chó bị điếc...!!
Ngoài "thủ thuật" để con chó bị điếc, còn có "thủ thuật" để con chó bị mù luôn nữa anh ạ...!!!

Ở trên nhiều đồng bào cứ mang chó mèo ra tị nạnh với lợn gà.. Tây nó "ngu" nên nó phân biệt rõ ràng hai nhóm loài đó. Ta văn minh hơn nên ko phân biệt được.

Tuy nhiên cái sự ty nạnh này cũng có cái ưu là ít nhiều khiến người ăn phải cân nhắc: loài nào cũng biết đau nên bỏ xơi thịt đc càng nhiều thì càng tốt nhỉ!? Cũng hay, loài người đã quá đông và tạp ăn quá rồi.

Zở lại việc xơi thịt chó, luật chưa cấm, ai thích thì cứ xơi thôi chả ai làm gì được. Cái khác nhau để phân biệt người này với người kia là đủ tư duy để hiểu cái gì nên cái gì ko nên thôi!

provtc

Xe container
Anh xơi thịt chó mà cũng biết nói giảm nói tránh nhỉ! Sao ko nói thẳng toẹt ra là chọc thủng màng nhĩ cho con chó bị điếc...!!
Ngoài "thủ thuật" để con chó bị điếc, còn có "thủ thuật" để con chó bị mù luôn nữa anh ạ...!!!

Ở trên nhiều đồng bào cứ mang chó mèo ra tị nạnh với lợn gà.. Tây nó "ngu" nên nó phân biệt rõ ràng hai nhóm loài đó. Ta văn minh hơn nên ko phân biệt được.

Tuy nhiên cái sự ty nạnh này cũng có cái ưu là ít nhiều khiến người ăn phải cân nhắc: loài nào cũng biết đau nên bỏ xơi thịt đc càng nhiều thì càng tốt nhỉ!? Cũng hay, loài người đã quá đông và tạp ăn quá rồi.

Zở lại việc xơi thịt chó, luật chưa cấm, ai thích thì cứ xơi thôi chả ai làm gì được. Cái khác nhau để phân biệt người này với người kia là đủ tư duy để hiểu cái gì nên cái gì ko nên thôi!
Em rất yêu chó nhưng vì điều kiện không cho phép em mua từng đĩa 1 :))

athk

Xe tăng
Xin mời chủ tịch Chó Châu Á lên phát biểu khai mạc cho hội nghị năm nay :D

endz

Xe buýt
Em rất yêu chó nhưng vì điều kiện không cho phép em mua từng đĩa 1 :))
Câu này nhàm tai quá rùi.
Anh và những người như anh có đăng hình ôm cái mông chó nhẫy mỡ ngang miệng thì tôi cũng thấy bình thường :)