[Funland] List phim mùa dịch Covid 19 , các thể loại giải trí

Tập Lái 2019

Xe điện
bonbanhchatluon : đánh Chúc gia trang, hạ Tăng đầu thị. Chỉ xem như là đánh mấy đám cường hào ác bá ( chưa phải thế lực sứ quân cát cứ ) mà cũng trầy vi tróc vảy. Tệ thật
Ko có Tôn Đề Hạt tài kiêm trí dũng thì ko thu phục được Chúc gia trang. Nếu thiếu Lư viên ngoại thì ko bắt được Sử Văn Cung.
Thảo nào sau đụng vô sứ quân tầm cỡ Phương Lạp cũng cứng như đá thì hảo hán Lương Sơn chết như rạ. Quá tệ

convitquay123

Xe tải
Những bà nội trợ kiểu Mỹ ạ, thể loại này còn phim nào nữa ko các cụ, chuẩn bị cho nhân đôi kỳ nghỉ .

hagi94

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Phim này có chú chán đời ra quán nốc rượu gặp chú sát thủ đúng ko cụ? Phim này là phim lẻ chứ nhỉ???
Không cụ ah, phim này đã chiếu 7 mùa gần 100 tập rồi.
Phim nói về cựu đặc vụ FBI Reddington, nằm trong danh sách truy nã gắt gao nhất của FBI, sau bao nhiêu năm lẩn trốn bỗng dưng xuất hiện và muốn hợp tác duy nhất với 1 nhân viên FBI mới vào nghề là Elizabeth Keen. Từ đó Reddington tiết lộ các cái tên danh giá nhất của thế giới tội phạm ngầm nằm trong Black List. Mỗi cái tên tiết lộ bị FBI truy lùng cũng là phục vụ một mục đích riêng của Red. Phim 7 mùa nhưng nội dung xuyến suốt thống nhất, cấu trúc chặt chẽ. Dần dần hé lộ bí ẩn mối quan hệ giữa Red và Keen, mà xem đến tận Season 6 người xem vẫn chưa biết thực sự là mối quan hệ cha con, cha nuôi-con hay là gì. Phim hấp dẫn ở nhân vận Red tính toán suy đoán mọi điều rất kỳ tài, mỗi cái tên trong Black List được tiết lộ là phục vụ cho một mục đích của Red, và xuyên suốt quá trình của Black List cũng là mục đích cuối cùng hướng tới của Red. ..

milevsko

Xe buýt
Những bà nội trợ kiểu Mỹ ạ, thể loại này còn phim nào nữa ko các cụ, chuẩn bị cho nhân đôi kỳ nghỉ .
Cụ xem Tập đoàn sắc đẹp đi ạ, xem vui phết, fim về 3 cô gái ngành. Em ấn tượng với phát ngôn của Karin, đại tỷ của 2 cô kia. Mại dâm làm cho mọi người yêu thương nhau hơn, nhân tố tốt để cân bằng xã hội.

letrungthanh17

Xe tăng
Train to Busan, đúng kiểu thảm họa dịch bệnh mới biết lòng nhau

dexom

Xe ba gác
Các cụ tiếp tục đi em vẫn hóng.

khatchan12

Đi bộ
Nếu cụ chưa xem breaking bad thì quả là đáng tiếc :)))

seeyou

Xe tăng
Dạo này nhiều người xem phim quá. Mạng quá tải lag kinh khủng

tuannbb

Xe điện
Các cụ cho em hỏi phim mỹ kể về trò chơi của đám nhà giàu săn đuổi cậu da đen trong rừng và bị cậu da đen hạ từng người một không nhỉ? Phim này lâu lắm rồi em tìm không ra.