LOA!LOA! Bà con cô bác tránh xa bọn sửa chữa xe ga - xe số 171 Thái Hà!

E Có một vài điều tâm sự để a e bà con cô bác ko có lỡ dại như e mà vô tình vào cái Địa chỉ Sửa xe ga - xe số 171 Thái Hàtiền mất tật lại mạng với bọn kinh doanh sống chỉ vì tiền mà bán rẻ lương tâm này:
E xin kể ra sự việc như sau: e có chiếc xe máy với bệnh trạng 1 vài hôm gần đây sau cái hôm bảo dưỡng và thay 1 số phụ tùng ở chỗ 171 thái hà này là cứ và nổ máy được khoảng nửa tiếng là tự dưng xe bị mất điện và ko thể đi được nữa. Trên dọc đường e đã nhờ mấy bác sửa chữa xe sửa hộ và lỗi là do cầu chì của e nó bị lỏng nên mới có hiện tựong vậy. Nhưng do trong quá trình đi mấy bác thợ sửa dọc đường sửa đại khái qua loa tạm nên xe e cứ hiện tượng sau 30p lại mất điện và lại phải dắt bộ. Vô tình qua 171 thái hà e ghé vào đó để cho bọn nó sửa thì nó bảo gần 7h tối rồi nên nó nói e để xe lại ngày mai qua bọn nó báo lại tình trạng xe. Nhưng e vừa để xe và bắt taxi đi về được chưa tới 10 phút nó đã alo và báo e xe e bị cháy toàn bộ đường dây điện rồi nên nếu có sửa thì để làm luôn và mai qua lấy. e hỏi nó báo giá *** nó phang ngay e vào mặt hết 2 triệu để làm lại dây điện và sửa phần cầu trì cho dứt điểm! đến đây e bực mình quá e chửi nó vì chính hôm e mang xe ra bảo dưỡng ở chỗ nó từ sau hôm đó nó mới bị vậy! e điên quá e quay lại ngay chửi nhau bọn nó rồi dắt xe về nhà người quen e làm lại. tổng thiệt hại chỉ có 800 nghìn mà cả lò bọn 171 thái hà nó làm ăn như vậy đấy a e ạ! ông a thợ quen e nói chắc chắn e bị nó chơi đểu là đấu 2 dây gì đó ở phần dây điện bị cháy dẫn tới chập và cháy toàn bộ đường dây điện! e ko còn gì để nói với bọn chó chết ở 171 thái hà này nữa! mong a e phán xét và cảnh bảo tới người thân để đỡ tiền mất tật mang với cái bọn sống chỉ vi tiền này ạ!
Bác Hồ có câu " Có tài mà không có đức thì cũng là người vô dụng" e tin cái bọn sống trên đời mà chỉ có đi lừa và làm ăn thất đức như bọn (171 Thái Hà - chuyên xe ga - xe số) này có lẽ nó sẽ đến lúc phải gặp họa thui ạ!
E có vài lời tâm sự với bức xúc của e về quán sửa xe này! mong a e cảnh báo tới người thân tránh tiền mất tật mang!
Thank all!

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có phải 171 Thái Hà ngay cạnh nhà chờ xe bus không cụ ? kế nó là quán lâu băng chuyền ????
Em cũng hay làm xe ở đây, đủ các loại xe nhà em từ viva, novo, sirius, spacy, mio. Em thấy chất lượng cũng được đấy cụ. Sao giờ lại làm ăn bậy bạ thế nhỉ.
Kiểu này chả biết tin tiệm nào làm ăn có uy tín nữa rồi.

hatoyota

Xe tăng
Em xin chia xẻ với bác, nhưng mình đang phải sống ở một xã hội phải nói là Tồi tệ nhất nhì Thế Giới, Quan chức chỉ tìm mọi cách vơ vét của cải vào túi cá nhân, không có ai tên là CB nhà nước có trách nhiệm nên mới dẫn đến tình trạng như hiện nay.
Nhưng cũng vẫn còn nhiều cơ sở làm ăn KD tốt chúng ta cũng phải lựa chọn bác nhé.
Hi vọng 2b của bác không phải vào viện thêm lần nào nữa

MrBom

Xe hơi
Mình cũng làm ở gần đấy cũng xin review về chất lượng, dịch vụ của 171 Thái Hà này:
1 lần mình dắt xe từ rạp chiếu phim quốc gia ra thì phát hiện xe xịt lốp, biết là chắc thủng săm rồi nên dắt sang đường, hôm đó tầm 6h-6h30 tối, thấy khoảng 4-5 anh thợ đang đá cầu ở vỉa hè, còn 1-2 người đang ngồi ghế đọc báo hút thuốc, lèo tèo 2-3 xe đang để ở bàn sửa, nói chung là lúc đó vắng khách, lúc đó bọn nó chả thèm để ý mình, mình 30 tuổi rồi phải gọi thằng oắt con chắc tầm 17-18 tuổi " anh ơi, xem hộ em con xe với" nó mới chạy ra,
- " Xe sao thế" ?
- Xe mình xịt lốp, chắc thủng săm, anh kiểm tra giùm, nếu thủng thì vá hộ mình "
- Nó bơm lên, 1 lúc thấy xẹp xuống, nắn nắn, gõ gõ 1 lúc , mình bảo " anh xem đinh còn ko rồi vá hộ với"
- Nó làm luôn câu: " Anh thay săm thì thay, vá mất thời gian lắm"
- Mình hơi chột dạ, đành bảo " anh vá tạm, để khi khác thay, giờ cũng muộn rồi"
Thế là mặt nó sầm lại, mở cái thùng đồ nghề loảng xoảng, rồi lục lục tìm tìm (chắc là giả vờ) rồi phán " Em hết miếng vá rồi,"
Nghe đến đây mình đành phải dắt bộ con xe thêm gần 200m nữa mới tìm được hàng vá xe. Chuyện nhỏ thôi nhưng qua cách phục vụ, thái độ mình cảm thấy không ưa gì những cửa hàng như này, lần sau cạch mặt cấm có quay lại.

Có phải 171 Thái Hà ngay cạnh nhà chờ xe bus không cụ ? kế nó là quán lâu băng chuyền ????
Em cũng hay làm xe ở đây, đủ các loại xe nhà em từ viva, novo, sirius, spacy, mio. Em thấy chất lượng cũng được đấy cụ. Sao giờ lại làm ăn bậy bạ thế nhỉ.
Kiểu này chả biết tin tiệm nào làm ăn có uy tín nữa rồi.
chuẩn quán đó đấy ạ! ngay cạnh quán lẩu băng chuyền!

EHOME92

Xe hơi
Mình cũng làm ở gần đấy cũng xin review về chất lượng, dịch vụ của 171 Thái Hà này:
1 lần mình dắt xe từ rạp chiếu phim quốc gia ra thì phát hiện xe xịt lốp, biết là chắc thủng săm rồi nên dắt sang đường, hôm đó tầm 6h-6h30 tối, thấy khoảng 4-5 anh thợ đang đá cầu ở vỉa hè, còn 1-2 người đang ngồi ghế đọc báo hút thuốc, lèo tèo 2-3 xe đang để ở bàn sửa, nói chung là lúc đó vắng khách, lúc đó bọn nó chả thèm để ý mình, mình 30 tuổi rồi phải gọi thằng oắt con chắc tầm 17-18 tuổi " anh ơi, xem hộ em con xe với" nó mới chạy ra,
- " Xe sao thế" ?
- Xe mình xịt lốp, chắc thủng săm, anh kiểm tra giùm, nếu thủng thì vá hộ mình "
- Nó bơm lên, 1 lúc thấy xẹp xuống, nắn nắn, gõ gõ 1 lúc , mình bảo " anh xem đinh còn ko rồi vá hộ với"
- Nó làm luôn câu: " Anh thay săm thì thay, vá mất thời gian lắm"
- Mình hơi chột dạ, đành bảo " anh vá tạm, để khi khác thay, giờ cũng muộn rồi"
Thế là mặt nó sầm lại, mở cái thùng đồ nghề loảng xoảng, rồi lục lục tìm tìm (chắc là giả vờ) rồi phán " Em hết miếng vá rồi,"
Nghe đến đây mình đành phải dắt bộ con xe thêm gần 200m nữa mới tìm được hàng vá xe. Chuyện nhỏ thôi nhưng qua cách phục vụ, thái độ mình cảm thấy không ưa gì những cửa hàng như này, lần sau cạch mặt cấm có quay lại.
em nói thật chứ bác xưng em làm đê' ch gì với cái bọn coi thường khác như thế ,ông cạch mặt ra thì cứ ở đó mà đá cầu húp cám lợn

stylish1610

Xe tải
ghi nhận 1 quán sửa xe kém chất lượng để anh em biết đường còn tránh xa

gauchip83

Xe tải
Chém thì em không nói làm gì nhưng em cực ghét bọn chó xe người ta đang ngon rồi phá để moi tiền:-w

NamHN

Xe đạp
cảm ơn bạn đã đóng góp