Chi hội " loa Loa" Lịch off beer hàng tháng - Hanoi BMW Club

crab49

Xe buýt
Hình ảnh buổi off beer tại Legend Mỹ Đình bắt đầu từ trang 6.

XIn cám ơn cả nhà đã đến tham dự, và góp vui cho buổi off.

Em sẽ lên chương trình cho tháng 10, kết hợp với các hoạt động thể thao.

Danh sách thành viên Hanoi BMW club

Thanks

Chỉnh sửa cuối:

Lucy Diamond

Xe đạp
Oh la la, ăn nhậu ghê chưa kìa. Nhắc đến beer bọt mới nhớ, sang tháng có Oktoberfest. Mọi năm Euro Auto đều là sponsor ở Winsor Plaza ăn nhậu tưng bừng trg SG.
TRg này em đang lôi kéo dụ dỗ thêm 1 đồng chí M6 vào hội SG, chắc cũng sắp thành công rồi. Cho đủ bộ M3, M5, M6 tham gia BFC.
Giá mà em ở Hn nhỉ, lôi kéo mấy đồng chí đi M Division vào hội HN BMW club cho xôm tụ. Chứ ngồi ở SG điều đào từ xa thế này hơi khó.

@Má crab: Ghê chưa. Lấy ảnh vợ 2 bị zời tè làm avatar cơ đấy =))

Chỉnh sửa cuối:

cuchuoimy

[Tịch thu bằng lái]
Em đăng ký 1 suất phá mồi nha :D

cuchuoimy

[Tịch thu bằng lái]
Em không có xe có đăng ký được không hả cụ ? :(

huyphuongvov

Xe hơi
Em muốn đi quá mà bận việc rùi!

crab49

Xe buýt
delete

Chỉnh sửa cuối:

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Em nghĩ sau tháng 9 thì thread này nên xóa
Các cụ nên tập trung 1 vài thread chính để tránh bị loãng và lãng phí
Đúng là phải biên tập lại cho khoa học, như thế này cũng chưa ổn thật! Hội bim tiếp thu ý kiến và sẽ đề nghị lược bỏ các thread cũ hoặc ít liên quan! Sau buổi off tuần này hội bim sẽ đăng ký các thớt chính và duy trì lâu dài! Cám ơn các ý kiến của Cụ/Mợ.

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Dear các cụ bim 3+, để tránh lãng phí tài nguyên, các cụ nên tập trung 1 thớt dành cho off ẹp, chứ mỗi khi có hoạt động off hay cafe mà lại mở 1 thớt thì min mod đi dọn chết mệt, lại lãng phí tài nguyên. Em góp ý để các cụ lưu tâm hơn và xây dựng ô phở ngày một phát triển. Thanks các cụ B3+
Cám ơn ý kiến của Cụ! Hội bim sẽ thiết lập lại các thớt cho khoa học nhất! Đề nghị min mod giúp đỡ hội bim một tay với ạ!

Tina Tran

Xe tải
Đúng là phải biên tập lại cho khoa học, như thế này cũng chưa ổn thật! Hội bim tiếp thu ý kiến và sẽ đề nghị lược bỏ các thread cũ hoặc ít liên quan! Sau buổi off tuần này hội bim sẽ đăng ký các thớt chính và duy trì lâu dài! Cám ơn các ý kiến của Cụ/Mợ.
Cụ cho e hỏi ngu 1 tí là Bim và Bim 3+ khác nhau cái gì vậy ??? :D, =))

anh2

Xe tải
Hội em có tên mới lâu rồi mà mợ : HANOI BMW CLUB là tên giao dịch quốc tế, tên VN: Câu lạc bộ BMW Hà Nội :P

Tina Tran

Xe tải
Hội em có tên mới lâu rồi mà mợ : HANOI BMW CLUB là tên giao dịch quốc tế, tên VN: Câu lạc bộ BMW Hà Nội :P
Àh, hóa ra vậy, ủa mà có cả tên quốc tế ạh, chúc mừng, chúc mừng các cụ nhé, giờ e mới biết :)

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Hì hì! Cũng như nhau cả thôi mà Mợ, Em cũng đang thấy các thớt loạn lên ạ. Nhân dịp này sẽ làm sạch và thống nhất luôn Mợ ạ! Hết tuần này là sẽ thống nhất tất cả mọi vấn đề: bim or bim 3+, số lượng thớt theo sự kiện hoặc lịch sử... Anh Em nhà Bim đang kiện toàn ạ!

Chỉnh sửa cuối:

anh2

Xe tải
Cừ từ từ cho khoai nó nhừ cụ ạ . Hội BMW mới thành lập nên không tránh khỏi bỡ ngỡ kính mong các cụ góp ý để cho hội chúng em rút kinh nghiệm và sẽ đi vào hoạt động quy củ và nề nếp hơn ạ. Xin chân thành cảm ơn sự thẳng thắng của các cụ mợ.

BMW535ISEDAN

Xe hơi
Cừ từ từ cho khoai nó nhừ cụ ạ . Hội BMW mới thành lập nên không tránh khỏi bỡ ngỡ kính mong các cụ góp ý để cho hội chúng em rút kinh nghiệm và sẽ đi vào hoạt động quy củ và nề nếp hơn ạ. Xin chân thành cảm ơn sự thẳng thắng của các cụ mợ.
Ok Cụ! Chúng ta nhìn lại thì đúng là có nhiều những thớt từ trước Cụ ạ, có những thớt gần như không còn sử dụng nữa. Bmw sẽ cùng thống nhất với min mod là lập đủ thớt theo: hoạt động, sự kiện, lịch sử... E dự kiến khoảng 5-6 thớt gì đó và chúng ta duy trì lâu dài! Vậy thống nhất như thế và đề nghị diễn đàn để A E nhà BIM trao đổi với nhau đến hết tuần này và sang tuần sau điều chỉnh một lần là xong!
Kính mong các Cụ/Mợ trên diễn đàn ủng hộ ý kiến của Em ạ!

Chỉnh sửa cuối: