[Funland] Lời cảm ơn của Ban tổ chức và Kết quả giải Otofun Tour Final 2012 - SHTĐ 8/12/2012

Trạng thái
Thớt đang đóng

trieuth

Xe điện
Kính thưa tất cả các cụ, các mợ!

Được sự ủng hộ nhiệt tình của các cụ trong suốt quá trình chuẩn bị và đăng ký tham dự, ngày 8/12/2012 tại khách sạn Sông Hồng, Tp Vĩnh Yên, giải Tennis truyền thống lần thứ V của diễn đàn - Otofun Tour Final 2012 - đã diễn ra sôi nổi và thành công tốt đẹp.

Ban Tổ Chức giải đấu xin chân thành cảm ơn sự đóng góp quý báu của những cá nhân, tổ chức sau:

- Đăng Quang Watch - Nhà tài trợ chính của giải
- T&T Sport - 61 Nguyễn Công Hoan - Nhà tài trợ bóng thi đấu
- Các cá nhân: Nakio, linlin, Tomduy, Trung_le - Đã hỗ trợ một phần kinh phí cho giải :D

Chân thành cảm ơn các cụ Ô phở trong box Nhiếp ảnh của OF, bao gồm các mốc X5, N68, các cụ bigcom, Concept S, đã bám sát mọi diễn biến của giải đấu để cho ra những tấm hình kỷ niệm thật đẹp cho các VĐV và cho toàn giải.

Chân thành cảm ơn đội ngũ hậu cần của công ty OTV đã nhiệt tình chuẩn bị một cách chu đáo và hỗ trợ BTC trong suốt quá trình diễn ra giải.

Cuối cùng, em xin chân thành cảm ơn tất cả các cụ đã đăng ký tham dự cũng như tham gia thi đấu trong giải. Sự tham gia của các cụ chính là thành công lớn nhất cho giải đấu cũng như là sự cổ vũ, động viên lớn lao cho phong trào tennis của diễn đàn Otofun chúng ta!

Chúc tất cả các cụ mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn và mong được gặp lại các cụ trong giải tennis lần sau, năm 2013.

Kết quả của Otofun Tour Final 2012:

Vô địch:
gatocdai + NADAL ONE

Giải nhì:
Pet_HUT + dungvnpt

Đồng giải ba:
linlin + remlun
anhlv2312 + chungcap

Mời các cụ đến với những hình ảnh của Otofun Tour Final 2012 tại đây

Chỉnh sửa cuối:

chungcap

Xe hơi
em là chungcap cu ơi, hhuhu

linlin

Xe buýt
Xin chân thành cảm ơn diễn đàn otofun.net đã tạo cơ cho anh em of chúng em hàng năm có 1 ngày hội ngộ để giao lưu và chiến đấu.
Đây là giải thứ 5, và chắc chắn đây là giải thường niên của diễn đàn.
Mong ban quản trị diễn đàn duy trì giải để a e bọn em được giao lưu là tụ họp hàng năm. Mong sau mỗi năm các ofer luyện tập để trình độ cao hơn và lại gặp nhau ở giải Tennis-OF để có sự thay đổi về nhà vô địch, thay đổi về chất lượng chuyên môn...
Xin cảm ơn cảm ơn diễn đàn otofun.net
nhà tài trợ chính Đăng Quang và tất cả các nhà tài trợ khác, cảm ơn ban tổ chức.
:)
Ps: E vẫn đang đau người ê ẩm ợ.
:((

Chỉnh sửa cuối:

vanthaido73

Xe điện
E cũng cảm ơn OF và cảm ơn các Cụ/Mợ đã tổ chức giải thành công
Nhà E hôm nay vừa đi rửa Cúp về.
=))

BMVKTKH

Xe tải
2 cụ cầm cúp về up hình của Cúp của mình bên gia đình em coai cái nào, xem cúp năm nay hoành tráng tới đâu các cụ ơi, để có động lực rèn luyện phấn đấu, sang năm đi dự giải nữa chứ ạ!

bvhadelpiero

Xe lăn
vầng... gia đình xin nhận lời cảm ơn... :D

gatocdai

Xe tải
Em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức cùng các Nhà tài trợ Đăng Quang Watch, T&T61, linlin, Nakio, Tomduy, Trung_le đã tổ chức thành công giải Otofun Tour Final 2012 lần V. Em xin gửi lời cảm ơn tới các cụ bên box Ô Phở đã tận tình theo dõi từng cú đánh của các vợt thủ để chộp được những hình ảnh đẹp cũng như hài hước nhất. Cảm ơn đội ngũ các mợ chân dài xin đẹp của OTV đã nhiệt tình giúp đỡ về mặt hậu cần cho giải (chuẩn bị cả lễ cúng mà em là người thành tâm nhất :D).

nphung

Xe tải
Thay mặt các cụ bị loại từ vòng 2 (không được giải bác nhá, keke), xin chân thành cảm ơn BTC đã rất nhiệt tình và chu đáo để tạo cho anh em 1 sân chơi ngon - bổ - rẻ.
Chúc phong trào tennis của OF ngày một phát triển.
Hẹn gặp lại các cụ tại các giải đấu, các event khác của OF.

Ông tóc dài được giải có khác cảm ơn hơi dài :)

Hungnn

Xe máy
Lần đầu tham dự giải vui quá. Mong các cụ BTC sắp xếp nhiều giải hơn để anh em có cơ hội được vui cùng nhau và nhất là được đứng trên bục :D

Trạng thái
Thớt đang đóng