Lời cảm ơn đối với đội Tình nguyện viên

daicatroc

Xe buýt
Chương trình nào cũng vậy, không thể thiếu sự đóng góp rất nhiệt tình, chu đáo và thầm lặng của các anh chị em đội Tình nguyện viên. Thay mặt trọng tài bàn đường thi VOC số 2, em xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ và giúp đỡ của Lão Sơnrack và anh chị em TNV nói chung, bài thi số 2 nói riêng, nên công việc thi đấu được thuận lợi, suôn sẻ. Trong các chương trình quy mô như thế này, việc xảy ra sơ suất và thiếu sót là không tránh khỏi, nhưng vì năm nào em cũng thấy bị lặp lại lỗi này nên em đề nghị Ban Điều Hành Diễn đàn cũng nên lưu tâm để các sự kiện của chúng ta ngày càng chuyên nghiệp và hiệu quả hơn, mọi người tham gia cũng cảm thấy được tôn trọng và đánh giá đúng mức :
1. Lời cảm ơn của BTC dành riêng cho các hoạt động tình nguyện viên khi tổng kết sự kiện.
2. Có sự thống nhất thật rõ ràng về trách nhiệm điều phối cũng như công việc cụ thể của TNV tại mỗi vị trí.
( VD: năm nay đường thi số 2 không có sự thống nhất về việc ai là người chịu trách nhiệm chuyển các tải cát - 500 kg lên xe thi đấu)
3. Các thành viên BĐH cũng như các đại diện tham gia tổ chức sự kiện nên có sự tôn trọng và thái độ đúng mực đối với các tình nguyện viên.
(ngay tại đường thi em phụ trách có lắm ông tên tinh họ tướng, mắng và quát các TNV như đúng rồi, trong khi bản thân họ không phải là người chịu trách nhiệm về việc đó).

Sau Chương trình này, thông qua anh Sonrack, em cũng xin gửi tới anh chị em tình nguyện viên 500k, gọi là của ít lòng nhiều, giải khát hạ nhiệt sau một chương trình dài và vất vả.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

Maika87

Xe tăng
1000k like cho trọng tài đẹp zai đường số 2 ạ. Ơ thế trongj tài bảo mời thư ký đi ăn và chăm sóc sau khi bị mắng và bị ốm cơ mà tới giờ vẫn chưa thấy là sao ạ

Chỉnh sửa cuối:
Em tnv đường số 2 đây :) anh daicatroc ơi anh giám khảo trên dốc nick là gì ấy nhỉ :) hôm ấy nc vui quá mà em ko nhớ hỏi nick :P

Chỉnh sửa cuối:

Maika87

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

CôngNông

Xe điện
Rất cảm ơn sự đồng cảm của anh Daicatroc, hiểu như anh là em thấy vui và còn nhiệt huyết cho công việc của TNV rồi. Em cũng bài 2 đây ạ :D. Thứ 7 này off tổng kết TNV mời anh ra cùng ae cho vui.
@Cụ Mal trắng: Đó là anh thắng mềm nhé.

Rất cảm ơn sự đồng cảm của anh Daicatroc, hiểu như anh là em thấy vui và còn nhiệt huyết cho công việc của TNV rồi. Em cũng bài 2 đây ạ :D. Thứ 7 này off tổng kết TNV mời anh ra cùng ae cho vui.
@Cụ Mal trắng: Đó là anh thắng mềm nhé.
hôm mùng 7 mà anh :D

nguyenhatan_ct

Xe tải
Bác Cóc Già mới đăng hình ảnh tin nhắn của bác Trọc. Sắp tới phải cháy hết cả cái mềnh với các em TNV bác nhớ :)

Pumzen

Xe ba gác
Vâng! Đằng sau 1 buổi lễ thành công là có bóng dáng của đội ngũ này. Hôm qua,có 2 e gái TNV đứng giữa trưa hè nóng bỏng,mồ hôi mồ kê nhễ nhại nhờ nhà cháu chở hộ từ bãi trong ra ngoài. Mặc dù xe nhà cháu đã đủ chỗ nhưng vẫn rất vui vẻ được giúp các em ấy. Hỏi nick thì chỉ nhớ lúc đấy,giờ quên mất rồi...có lẽ các em ấy cũng ít lên trên này.
Cảm ơn đội ngũ TNV. Nhà cháu vote cho các bạn ấy cùng đội Funs team OF?

w 650

Xe buýt
Từ khi loài người phát minh ra tiền thì chuyện ơn nghĩa cũng đã được hạn chế nhiều. Thôi, tiền đã nhận thì tụi em không bắt cụ phải làm phong bì nữa.
( em là ngườ hôm đó cứ nằng nặc đòi phong bì đây ạ)

bờm sunny

Xe tải
E làm ở đường số 2 đây ạ, vị trí của em ở trên cái cây bị đâm :v .. Đội TNV chúng em được nhớ đến là rất vui và cảm kích lắm rồi ạ. Rất cảm ơn a :D

Thang Hoa

Xe hơi
Em thấy có bác này nhiệt tình và hay này

[YOUTUBE]CE4Kyx4DLmk[/YOUTUBE]

killua

Xe buýt
Năm nào cũng có sạn, nhưng năm nay trong BTC có nhiều ông nghĩ mình to và coi TNV như ô sin, quát tháo rồi ra lệnh, sai bảo .... mà toàn những ông lạ hoắc, nhiều lúc muốn quay ra chưởi nhưng nghĩ bụng chả chấp cái thể loại đấy nên thôi ..... thực sự có những người như a thì đội ngũ TNV chắc chắn sẽ hết lòng và hết sức góp phần nhỏ bé vào sự kiện của diễn đàn ...
P/s: chủ tịt dạo này lên FB nhiều nên đã lên một tầm cao mới :))

Tay lái

Xe hơi
Ối zời chắc tại mấy ông trọng tài đường số 2 chuyên dùng bộ đàm để liên lạc xem chỗ nào nhiều chân dài nên mới thế :P .... Em bài số 2 đây :P , em thấy vưỡn ngon lành cành đào :D chỗ xuất phát xong đến chỗ trọng tài đầu tiên và em, chỗ em k cho trẻ em và người lớn đến gần(chân dài thì có... :D )

F1Da_tinh

Xe tải
Website
www.facebook.com
em ở bài thi số 2 ngày 8 đây ạ cụ trên đỉnh dốc là cụ thắng mền nhé mal

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Ko hiểu sao đọc bài này tự nhiên lại thấy...tủi thân. Tks DCT nhé!

Nắng

Xe buýt
Vâng! Đằng sau 1 buổi lễ thành công là có bóng dáng của đội ngũ này. Hôm qua,có 2 e gái TNV đứng giữa trưa hè nóng bỏng,mồ hôi mồ kê nhễ nhại nhờ nhà cháu chở hộ từ bãi trong ra ngoài. Mặc dù xe nhà cháu đã đủ chỗ nhưng vẫn rất vui vẻ được giúp các em ấy. Hỏi nick thì chỉ nhớ lúc đấy,giờ quên mất rồi...có lẽ các em ấy cũng ít lên trên này.
Cảm ơn đội ngũ TNV. Nhà cháu vote cho các bạn ấy cùng đội Funs team OF?
Dạ 1 trong 2 e ấy là e ạ, 1 e nữa là mợ fastkiss ạ, e cảm ơn cụ lần nữa đã cho 2 chị e e quá giang dù ng lấm lem bùn đất ạ, hihi