Lời cám ơn vô lăng vàng 2009

tuanprado

Xe tăng
Giải Vô lăng Vàng 2009 đã kết thúc thành công. Cám ơn các bạn, cám ơn những người đã tham gia tổ chức để chúng ta có cuộc vui lớn lao này. Cám ơn các Chiến Binh tham chiến, cám ơn các Giống, Chã, cám ơn toàn thể các anh em off, các khách đến xem cổ vũ. Cuộc Hội này đã thành công vô cùng tốt đẹp, an toàn, lành mạnh và tràn đầy phấn khích. Các bạn đã đem đến cho chúng tôi những giây phút sảng khoái, hồi hộp, căng thẳng đến thóp tim, hân hoan đến tột đỉnh và lo lắng đến vô bờ. :41:
Thật đáng tiếc! mỗi năm chỉ có được một lần như thế này. Tôi đang ao ước giá như…

Trân trọng
Tuanprado

tu.autoparts

Xe hơi
hic2. tiếc quá em không được chứng voi vlv. Khi nào có 4b em cũng offroad vlv....
à mà các cụ tham gia vlv lên các thớt nói về 4b thiệt hại khi tham gia vlv đi!(b)

Pha Lê

Xe tải
nhiều thớt cám ơn quá...

VLV thành công nên ai ai cũng mừng, cũng có nhiều điều muốn chia sẻ, mọi người đoàn kết hơn bao nhiêu ấy (l) Giá mà mỗi tháng có thi 1 lần nhở :)) đề nghị BTC xem xét ^^

Land

Xe tăng
Thay mặt các anh em trong đội số 11 - DAIHATSU, gồm Land – UBL – F, Accura, F4 em xin có lời cảm ơn đến BTC đã rất chuyên nghiệp, hết lòng hết sức để đưa VLV thành một giải thi xe việt dã cực kỳ thành công đi vào lịch sử của Otofun và Việt nam. Chúng em tự hào vì đã có mặt tham dự vào một cuộc thi ngang tầm các nước trong khu vực .

Xin có lời cảm ơn đến các đội bạn đã cổ vũ khích lệ, truyền đạt kinh nghiệm và đã …nhường đội em nhận Cub (b)

Em cũng mất vui khá nhiều, rất tiếc cho đội bác Cuadedanh, bác Nava không may bị sự cố kỹ thuật dẫn đến không về đích được như mong muốn.

Cảm ơn tất cả các anh chị em trên diễn đàn, các khán giả đã nhiệt liệt hò reo cổ vũ như một liều đô - ping cực mạnh, tạo sự phấn khích tột độ cho chiếc xe có thể chồm vọt lên dốc, cán đích trong sự ngỡ ngàng của chính bản thân người cầm lái. :41:

Cảm ơn các chã UBL, F.Accura, F4 đã đoàn kết, đưa ra chiến thuật hợp lý để giành được Cub vàng. Giải năm sau anh em ta lại luyện tập tiếp chứ nhể ? Giải này sẽ to hơn nhiều đấy ! :21:

kduc

Xe container
nhiều thớt cám ơn quá...

VLV thành công nên ai ai cũng mừng, cũng có nhiều điều muốn chia sẻ, mọi người đoàn kết hơn bao nhiêu ấy (l) Giá mà mỗi tháng có thi 1 lần nhở :)) đề nghị BTC xem xét ^^
Mợ ơi, mỗi tháng 1 lần thì chết đó(k)

convoi

Xe buýt
Chưa bao giờ tôi thấy một OF đông vui, hoành tráng như thế. Cảm ơn BTC, các giống, chã, TNV, các nhà tài trợ, các phó nhòm đã cho chúng tôi bữa tiệc tuyệt vời. Tuyệt vời nữa là trên 100 xe và trên 500 người tham gia mà an toàn tuyệt đối. Đúng là VLV của OF. Đề nghị BTC đăng ký kỷ lục Ghi net đi:41::41::41::6::6::6:

lengkeng

Xe tăng
Thay mặt anh em ở nhà, bận việc, không đi xem và không tham gia.... cũng xin gửi lời cám ơn tới toàn thể các ông, các bà, các bác, các anh, các chị, các cháu lời cảm ơn.... *-) (k)

lengkeng

Xe tăng
Mọi người thi xong VLV rồi đấy, bay ra đi, trốn léo gì xa thế là còn chả vờ ngóng tsb :P