Lỗi điều khiển giải trí của Teana

Anhtuanservice

Xe tăng
Hiện nay em đang đi Teana 2.5xv nhập TW. Tình hình là vợ 2 em hiện đang dở chứng như sau nhờ các Bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em để chữa trị dứt điểm cho vợ 2.
Đầu tiên màn hình trung tâm hiện No Singer khi khởi động, chay khoảng 5 phút thì lên chấm đen và bật dc màn hình bình thường thì tất cả hệ thống giải trí hoạt động bình thường.
Sau khi em đưa đi xử lý ở Lạc Trung thì xử lý dc lỗi No singer nhưng hệ thóng điều hoà lại k điều khiển được, nó chỉ chạy chế độ tự động gió ngoài và 25oC, hệ thống CD và DVD vẫn hoạt động bình thường.
Hôm qua em đưa tiếp vợ 2 vào NIssan Thăng Long để xử lý k điều khiển dc điều hoà thì nhận lại xe vẫn lên màn, CD va DVD chết luôn, điều khiển điều hoà vẫn đơ. Và kết luận bộ trung chuyển của em bị lỗi, phải thay mới nhưng chưa có hàng. Nản quá các Bác ah.
Các bác đi nhiều và có kinh nghiệm chuẩn bệnh hộ em và chỉ giúp chỗ nào sửa dc lỗi này. Thank các Bác

Manly2017

Đi bộ
Cụ ơi vào hòm thư xem giúp e , đang hỏi cụ sửa lỗi giải trí ở đâu, e cũng teana, dính lỗi giống cụ???

vumapu

Xe đạp
Cụ ơi vào hòm thư xem giúp e , đang hỏi cụ sửa lỗi giải trí ở đâu, e cũng teana, dính lỗi giống cụ???
xe bác đã sửa đụợc chưa vậy, xe em cũng bị như vậy, vừa rồi gửi vào gara họ kiểm tra không sửa được phải gửi qua hãng, nhưng nó lại báo do gara mở ra quậy quá nên giờ không sửa được luôn?
Nghe bảo mua hộp mới khá mắc... chán quá!

Anhtuanservice

Xe tăng
xe bác đã sửa đụợc chưa vậy, xe em cũng bị như vậy, vừa rồi gửi vào gara họ kiểm tra không sửa được phải gửi qua hãng, nhưng nó lại báo do gara mở ra quậy quá nên giờ không sửa được luôn?
Nghe bảo mua hộp mới khá mắc... chán quá!
Hộp mới cũng rẻ mừ. 11 củ thì phải.