[VHGT & ATGT] Lỗi quay đầu tại đầu cầu vượt Mễ Trì đầu Trung Văn.

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
Chào các cụ, các mợ!

Em hay đi qua khu vực cầu vượt Mễ Trì, theo chiều từ Trung Văn sang Mễ Trì!
Tại đầu cầu vượt phía Trung Văn, có biển cấm quay đầu, và cách đấy khoảng 100m có điểm quay đầu xe, nhưng rất nhiều cụ, mợ vẫn quay đầu ở đây rất nguy hiểm. Em thấy vài trường hợp bị ngã, đổ xe ở đây! Nhiều cụ/mợ đi 4 bánh cũng quay luôn mới kinh :( !
Thời gian gần đây các chú XXX trực ngay đoạn giao Lương Thế Vinh với đường ra đại lộ Thăng Long hoặc đầu cầu bên kia, khá nhiều cụ/mợ mất thời gian và money phạt ở đây!

Em lập thớt, mời các cụ/mợ có qua đoạn này đi quá lên trên, chỗ quay đầu cho an toàn và yên tâm!

P/s: Trên đoạn đường dưới chân cầu từ đại lộ Thăng Long đi ra, có rất nhiều hố ga ven vỉa hè không có nắp đậy, cụ/mợ nào tay lái cong keo chút là rơi xuống hố ga (dù hố ga không to) này ngay, các cụ/mợ cẩn thận. Em thấy tình trạng này cả tháng nay rồi mà không thấy có gì thay đổi, không biết đơn vị nào quản lý khu vực này!

Thanks các cụ/các mợ đã đọc!

hemuon78

Xe hơi
Em cũng hay đi qua cầu vượt này, đúng là có biển cấm và xxx cũng hay vợt chỗ này mà nhiều cụ vẫn vi phạm 2 bánh nhiều và đặc biệt như cụ nói còn có 4 bánh cũng khơ khớ, vừa có biển cấm vừa vạch liền nữa thế mà các cụ ý vẫn quay :D

cusao

Xe lăn
Những chỗ như thế này xxx nên bắt phạt thật lực...Chắc cũng sẽ có 1 sô tài lại kêu bẫy này nọ. Miễn xxx đừng có 50/50 là đc, cái này khó nhỉ

Muon_biet

Xe cút kít
Em cũng hay đi qua cầu vượt này, đúng là có biển cấm và xxx cũng hay vợt chỗ này mà nhiều cụ vẫn vi phạm 2 bánh nhiều và đặc biệt như cụ nói còn có 4 bánh cũng khơ khớ, vừa có biển cấm vừa vạch liền nữa thế mà các cụ ý vẫn quay :D
Cố tình quay khi có biển cấm thì phạt không oan.

Phongtemp

Xe tải
Ngày nào em cũng đi làm qua đoạn này, cả hai bánh và bốn bánh đều quay đầu ở đây rất nguy hiểm, đặc biệt hướng từ mễ trì sang trung văn đang xuống cầu mà toàn bị 2 bánh tạt đầu. xxx thì thỉnh thoảng mới thấy đứng, ngoài bắt lỗi quay đầu ngay đầu cầu, còn bắt lỗi bốn bánh ko xi nhan khi đi sang đường dưới chân cầu ra đại lộ Thăng Long hướng từ Trung văn đi ra.

ngoctuyen88

Xe hơi
cảm ơn thông tin của cụ