[Funland] Lớp học Golf Cơ Bản - Golf Basic Lessons - Hướng dẫn Gôn Cơ Bản

Thảo luận trong 'Trung tâm Thể dục Thể thao' bắt đầu bởi htcable, 17/12/13.

1. 4/4/19 lúc 22:46 #861
    EmmaPQR
    EmmaPQR Đi bộ
    Động cơ OF:
    47 mã lực
    Mã lực:
    47
    Em đứng hóng ở đây. Sang tháng đi công tác về sẽ nghiên cứu.

2. 4/4/19 lúc 23:10 #862
    htcable
    htcable Xe buýt
    29T2 Khu N05 Hoàng Đạo Thuý, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Động cơ OF:
    21 mã lực
    Mã lực:
    21
    Em cảm ơn Mợ nhiều <3 Hy vọng sẽ sớm gặp các cụ các mợ nhà ta nhiều nhiều ah

3. 11/9/19 lúc 18:25 #863
    htcable
    htcable Xe buýt
    29T2 Khu N05 Hoàng Đạo Thuý, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Động cơ OF:
    21 mã lực
    Mã lực:
    21
    Cụ để em kiểm tra rồi báo inbox cụ nhé.
    Tiện thể em sẽ inbox các cụ đã nhắn tin cho em tìm kiếm gây mới gậy cũ nhé.

Lâu quá không có vào viết bài gửi tới các cụ mợ, em thật có lỗi với các cụ các mợ quá. Hiện em lại đang mò sang tư bản dẫy dụa “học tập nghiên cứu vài tháng nên “bận” quá. Tuy nhiên nhóm Thầy bên em ở tại các sân tập vẫn nhiệt tình chăm sóc các cụ các mợ đã đăng ký học trong suốt 3 tháng quá đăng. Em rất rất cảm ơn sự ủng hộ và tin tưởng của các cụ các mợ. Với phương châm vẫn là chi phí hợp lý và nhiệt tình tối đa để mang đến hiệu quả tốt nhất trong quá trình tập luyện của các cụ các mợ.
    Em vẫn online trên viber, zalo và fb messenger (em có để bộ lọc spam nên các cụ thông cảm nhiều lúc là ko biết để trả lời các cụ ngay được thì các cụ nhắn trên diễn đàn cho em nhé).
    Các cụ mợ cần tư vấn cứ inbox cho em, dù thời gian lệch nhau có 14 tiếng thôi nhưng em vẫn trực chiến để tiếp các cụ otofun nhà mình, chỉ xin là có hơi chậm chế đôi chút do múi thời gian khác nhau. Tháng 12 này em về tới hy vọng sẽ gặp lại các cụ các mợ.

RORY MCILROY - Người có cú Swing mạnh mẽ và đẹp nhất hành tinh hiện nay :))

Gặp anh bạn làm Tình Nguyện Viên của giải tặng cho chiếc mũ phiên bản đặc biệt USOPEN by Polo tuyệt đẹp

Các em nhỏ thì rất thích sưu tầm chư ký của các VĐV

Nữ phóng viên xinh đẹp của đài CBS Golf được tài trợ bởi Puma Golf, rất hay đồng hành cũng Rickie Fowler tại các giải đấu. Tính nịnh nọt xin bám càng theo em mà em nói hem được phải có Thẻ được cấp trước đấy cả mấy tháng rồi :))

Cậu em đẹp trai Rickie Fowler chuẩn bị đánh ngay trước mặt em, cảm giác ngồi thử thái xem các Golfers yêu thích thật hết sức tuyệt vời. Đây sẽ là một giải đấu US OPEN 119th 2019 khó có thể quên được của em. Bõ công đi cả ngàn dặm để tận hưởng xứ sở thiên đường của bộ môn Golf.

Chỉnh sửa cuối: 17/9/19
  4. 19/9/19 lúc 08:42 #864
    NexusTwo
    NexusTwo Xe tải
    Động cơ OF:
    22 mã lực
    Mã lực:
    22
    Em có bộ full set, Flex R.
    Mới đánh được khoảng 2 chục trận. Không hợp giờ vất văn phòng để nghịch. Cụ thích thì qua em xem nhé.