[Funland] Lớp học Golf Cơ Bản - Golf Basic Lessons - Hướng dẫn Gôn Cơ Bản

MayMan

Xe tăng
đợt trước thấy bạn hay dạy bên VHR lâu ko thấy nhỉ? sân mới bên hồ giờ nhiều bác mới tập đánh lắm.

duykhand

Xe buýt
Các cụ cứ post mạnh đi chứ, chia sẻ lên cho mọi người cùng xem và tham khảo, trao đổi, tuy nhiên cũng sẽ chỉ là tương đối thôi. Cụ edit bài post và đăng video vào bài đấy luôn cho dễ theo dõi. Rất mong các cụ mợ khác cũng tham gia đăng clip để chúng ta cùng giao lưu, trao đổi học hỏi lẫn nhau. Học tày không bằng học bạn :D

Để post được clip thì cụ Upload lên Youtube hoặc Facebook rồi chọn nút Share -> Copy đường Link rồi cho cập nhập vào bài viết. Cụ biết rồi thì em chia sẻ thêm để các cụ mợ khác có thể chưa biết.

Em thì không phải admin chuyên mục Thể Thao nhưng cũng là người mở ra topic nên em mong các cụ sẽ Tông Trọng chủ đề của em đã dành thời gian gậy dụng các Cụ Mợ nhà ta trong suôt thời gian qua.

Tiêu chí từ khi lập Topic là cùng nhau trao đổi, giao lưu học hỏi, cùng nhau thảo luận các chủ đề/ vấn đề liên quan đến bộ Môn Golf trên tinh thần cầu thị và chia sẻ đam mê, chia sẻ sở thích. Gây dựng cộng đồng Otofun Golf. Tuyệt đối tuân thủ các chế tài của Otofun Forum, không đăng bán các sản phẩm hay các thông tin liên quan đến chính trị nhạy cảm là tuyệt đối cấm. Bởi cấu trúc của Forum còn nhiều phần hạn chế, chưa thể linh hoạt được như các Platform khác Fb, Instagram, Zalo nên Các Bài Viết trao đổi các ngắn gọn, súc tích, liên tới nhau để dễ theo dõi. Nếu các cụ cập nhật (edit) viết tiếp thêm trên chính những bài post thì vừa dễ theo dõi lại vừa đỡ bôi ra nhiều bài đăng, gây nhiễu chủ đề. Em xin chân thành cảm ơn các Cụ Mợ.

Sứ mệnh và Mục tiêu dài lâu của em khi lập ra topic này là dành thời gian giúp các Cụ Mợ đến với Golf nhanh nhất, bình dân nhất, thân thiện nhất. Không có quý sờ tộc với chanh sả gì to tát cả. Cùng với mọi người giao lưu trao đổi, hướng đến thành lập Otofun Golf Club. Nơi dành cho các cụ mợ nhà ta có cùng đam mê và chưa có mái nhà chung để sinh hoạt.

Dự kiến năm 2020 sẽ 'lôi kéo' được một số các cụ mợ nòng cốt để thành lập được Otofun Golf Club (OGC). Hiện nay đã có Group trên FB và em sẽ để Public để các cụ mợ nhà mình cùng tham gia, không giới hạn như trước đây chỉ dành các Học Viên của em nữa. Rất chào mừng và rất mong các cụ mợ sẽ cùng nhau tham gia thành lập và vận hành được Câu Lạc Bộ Golf của Otofun. Hiện đã có nhiều giải đấu dành cho các Club tại địa bàn Hà Nội và Toàn Quốc. Sẽ rất là tuyệt nếu năm 2020 chúng ta sẽ có đủ nòng cốt và xuất quân tham gia thi đấu ngay trong năm nay.

Link FB của Otofun Golf Club (OF.GC) : https://www.facebook.com/groups/sgolfclub/

Còn vài ngày nữa sang Năm 2020.
Em Kính Chúc Các Cụ Các Mợ Otofun và Bạn Bè Cùng Bước Sang Một Năm Mới - Năm Canh Tý 2020 Thật Nhiều Sức Khoẻ, Nhiều Tài Lộc, Nhiều Niềm Vui và Nhiều Thành Công Rực Rỡ!

SGA - SGolf Academy Vietnam

Năm 2020 Sân tập Mỹ Đình Pearl sẽ nâng cấp và sửa chữa. Chắc chắn là sẽ là đi
Vâng, em ủng hộ sự nhiệt tình của cụ. có j cho em tham gia với nhé

htcable

Xe buýt
29T2 Khu N05 Hoàng Đạo Thuý, Cầu Giấy, Hà Nội.
Website
sgolfacademy.vn
đợt trước thấy bạn hay dạy bên VHR lâu ko thấy nhỉ? sân mới bên hồ giờ nhiều bác mới tập đánh lắm.
Dạ em chào Cụ. Hiện em chạy 3 sân nên cũng ko còn tgian lên mạn trên đấy. Trước em gửi gắm một thời trong nhóm nhưng sân lại khoái Tây ko cho muốn cho Ta dạy nên bọn em bỏ trên đấy cụ ah. Cảm ơn cụ vẫn nhớ ra em. Chúc Cụ Sang Năm Mới Nhiều Sức Khoẻ và Thành Công ah. Nhất là có nhiều giờ bay và vui vè cùng Golf!

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Bác Chính lúc nào cũng vui tính. Sân Ciputra thì không phải to mà Đông kín mít thì lấy đâu ra line tập mà bác khoe :)) Đi đến nơi thời tiết lạnh tê tái thế này mà đợi mấy bác vừa đánh vừa nhâm nhi Cì Gà thi ôi thôi sun hết cả lại :D mọi người kêu oai oái vừa đắt vừa đông đấy bác ah. Bác rủ rê anh em thì phải khoe cụ thể sân thế nào, hình ảnh ra làm sao, hay thì hay cái gì :)). Em 'yêu cầu" bác viết bài chia sẻ chất lượng cao lên anh em được nhờ hen JK

Sân Ciputra thì tiện cho CCCM ở trên khu vực cuối đường Phạm Văn Đồng, Hay Đường Tố Hữu và các khu vực lân cận, nhưng giờ với mật độ người chơi tăng lên cực nhanh ở Hà Nội thì chỉ có chơi bàn ngày là may ra vắng, còn từ 16h Chiều đến 17h là kín mít, đợi đến tầm 19h các cụ về cơm nước xem thời sự thì mới có line tập tiếp. Chung bình chơi thể thao là 1-2 tiếng, bác nào mân thì có khi gần 3 tiếng mới xong.

Bài viết giới thiệu về sân bãi, giá cả em đã từng đưa rồi, em sẽ cập nhật tiếp giá của các sân trên địa bàn Hà Nội đến năm 2020. Hiện đã tăng hơn chút rao động từ 120k-140k/100 bóng. Riêng sân Ciputra Club nằm trong khuôn viên của KĐT đẳng cấp theo tiêu chuẩn nước ngoài là họ luôn có kèm cả Sân Golf và Sân Tập Golf, nhưng do diện tích ở vn hẹp nên hệ thống này đã bỏ đi hạng mục sân Golf. Giá tập đã từ lâu là 180k/100 bóng.

Ở Ciputra thì có khu vực Putt và chip khá rộng, trước thì đẹp do it người tập nhưng giờ số lượng người tập quá đông thì giảm đi khá nhiều. Tuy nhiên sẽ rất tiện cho CCCM ở trên khu vực này đi tập và gặp anh Xedapdien hihi

Anh nghĩ nếu em dậy thì khách ở ciputra nhiều lắm. Hình như Có một hạn chế là sân đó không hoan nghênh thầy ngoài sân vào trong sân đó.

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
Anh nghĩ nếu em dậy thì khách ở ciputra nhiều lắm. Hình như Có một hạn chế là sân đó không hoan nghênh thầy ngoài sân vào trong sân đó.
Em cảm ơn anh. Trên Ciputra có anh rồi màh. Thật ra là từ năm ngoái sân Ciputra đã đề nghị em về kết hợp với sân, giảng dạy cho các anh chị em trên khu vực đấy. Nhưng em không bố trí được thời gian, và em cũng mục tiêu là chất lượng chứ không chơi số lượng, KHÔNG đặt mục đích kinh doanh nên cao nhất vì Golf vẫn là mảng thứ 2 của em. Thu nhập từ Golf là thêm và duyên nợ, một chút đam mê, thách thức và mục tiêu Giao Lưu Học Hỏi Kết Nối Với CCCM mới là cao nhất.

Nghĩ đến những ngày đầu Ko có thầy hướng dẫn mới vật vã làm sao... nhiều thông tin sai tè le được truyền mồm từ thế hệ này sang thế hệ khác. Đặc biệt câu cửa miệng của Tất cả các cụ là “Tập Gậy Số 7” học theo nước ngoài một cách máy móc. Mà không biết vì sao lại tập cây Gậy sắt số 7 mà không phải là tập gậy số 9 hay tập cây số 5??? Giờ em hỏi tại sao chắc chắn đầy Cụ ú ớ ngay, và sẽ trả lời “bạn anh với thầy anh bảo thế” ;)). Hầu hết là Không Có Đi Được Từ Gốc Dễ nên mọi cái cứ mông lung mà trong Golf thì ai cũng thấy mình là “Thầy”, nhiêt tình chỉ cho nhau, chỉ bằng tới số luôn :))
Nhận thấy chi phí hướng dẫn năm 2010-2013 là rất cao do khan hiếm thầy. Lúc đấy tập 8 buổi tại sân tập Phương Đông là 15tr. Em muốn học thầy ngoại để cho nhanh mà nhìn giá mình chùn cả ta luôn. Nhưng mình lúc đấy vẫn còn ếch ngồi đáy giếng thật. Cái gì cũng có giá của nó nhưng chưa chắc mác PGA của tây đã phù hợp dạy cho mấy ông ta, chưa kể rào cản ngôn ngữ, cứ phải thông qua cô phiên dịch viên (một người còn chưa cầm cây gậy vụt bóng thì hiểu gì mà truyền đạt, mọi thứ cứ rơi rụng và từ tai này rơi qua tai khác nữa...

Và thế duyên nghiệp với Golf đã đưa em đến với các Cụ Mợ. Dù chi phí đã khác so với những ngày đầu nhưng luôn xứng đáng với đồng tiền và thời gian các cụ mợ gửi gắm nơi Em. Và em tin các cụ cũng muốn em được phát triển hơn, có thu nhập để tái đầu tư đi học tây học tầu, nâng cao kiến thức, trình độ sư phạm giảng dạy, ngày một chất lượng hơn, hiệu quả hơn. Đóng góp vào công cuộc phát triển bộ môn Golf. Em luôn cảm ơn các cụ những người đã ủng hộ, kết nối với em từ những ngày đầu lập topic. Hy vọng là sẽ còn được gặp lại các Anh các Chị những khoá đầu tiên. Hy vọng đến 2023 sẽ có một Giải Golf kỷ niệm 10 Năm Gắn Bó cùng Otofun Golf Club ^^
Phương châm của em là Golf Bình Dân Golf Thân Thiện với Cộng Đồng.

Anh Chính xem thế nào quy tự anh em hảo hán Hdcp single lập bàn tròn xây dựng Otofun Golf Club đi anh ơi

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Em cảm ơn anh. Trên Ciputra có anh rồi màh. Thật ra là từ năm ngoái sân Ciputra đã đề nghị em về kết hợp với sân, giảng dạy cho các anh chị em trên khu vực đấy. Nhưng em không bố trí được thời gian, và em cũng mục tiêu là chất lượng chứ không chơi số lượng, KHÔNG đặt mục đích kinh doanh nên cao nhất vì Golf vẫn là mảng thứ 2 của em. Thu nhập từ Golf là thêm và duyên nợ, một chút đam mê, thách thức và mục tiêu Giao Lưu Học Hỏi Kết Nối Với CCCM mới là cao nhất.

Nghĩ đến những ngày đầu Ko có thầy hướng dẫn mới vật vã làm sao... nhiều thông tin sai tè le được truyền mồm từ thế hệ này sang thế hệ khác. Đặc biệt câu cửa miệng của Tất cả các cụ là “Tập Gậy Số 7” học theo nước ngoài một cách máy móc. Mà không biết vì sao lại tập cây Gậy sắt số 7 mà không phải là tập gậy số 9 hay tập cây số 5??? Giờ em hỏi tại sao chắc chắn đầy Cụ ú ớ ngay, và sẽ trả lời “bạn anh với thầy anh bảo thế” ;)). Hầu hết là Không Có Đi Được Từ Gốc Dễ nên mọi cái cứ mông lung mà trong Golf thì ai cũng thấy mình là “Thầy”, nhiêt tình chỉ cho nhau, chỉ bằng tới số luôn :))
Nhận thấy chi phí hướng dẫn năm 2010-2013 là rất cao do khan hiếm thầy. Lúc đấy tập 8 buổi tại sân tập Phương Đông là 15tr. Em muốn học thầy ngoại để cho nhanh mà nhìn giá mình chùn cả ta luôn. Nhưng mình lúc đấy vẫn còn ếch ngồi đáy giếng thật. Cái gì cũng có giá của nó nhưng chưa chắc mác PGA của tây đã phù hợp dạy cho mấy ông ta, chưa kể rào cản ngôn ngữ, cứ phải thông qua cô phiên dịch viên (một người còn chưa cầm cây gậy vụt bóng thì hiểu gì mà truyền đạt, mọi thứ cứ rơi rụng và từ tai này rơi qua tai khác nữa...

Và thế duyên nghiệp với Golf đã đưa em đến với các Cụ Mợ. Dù chi phí đã khác so với những ngày đầu nhưng luôn xứng đáng với đồng tiền và thời gian các cụ mợ gửi gắm nơi Em. Và em tin các cụ cũng muốn em được phát triển hơn, có thu nhập để tái đầu tư đi học tây học tầu, nâng cao kiến thức, trình độ sư phạm giảng dạy, ngày một chất lượng hơn, hiệu quả hơn. Đóng góp vào công cuộc phát triển bộ môn Golf. Em luôn cảm ơn các cụ những người đã ủng hộ, kết nối với em từ những ngày đầu lập topic. Hy vọng là sẽ còn được gặp lại các Anh các Chị những khoá đầu tiên. Hy vọng đến 2023 sẽ có một Giải Golf kỷ niệm 10 Năm Gắn Bó cùng Otofun Golf Club ^^

Anh Chính xem thế nào quy tự anh em hảo hán Hdcp single lập bàn tròn xây dựng Otofun Golf Club đi anh ơi
em đừng hiểu nhầm anh chỉ hướng dẫn cho mọi người thôi.anh còn mất thêm tiền và thời gian chứ không dạy lấy tiền.anh chả xuống hdc làm gì vì xuống nhanh đánh toàn thua chục vài chục, tốt nhất choi vui thôi được thua về đi nhậu,.thế em định bỏ đội mercedes à.

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
em đừng hiểu nhầm anh chỉ hướng dẫn cho mọi người thôi.anh còn mất thêm tiền và thời gian chứ không dạy lấy tiền.anh chả xuống hdc làm gì vì xuống nhanh đánh toàn thua chục vài chục, tốt nhất choi vui thôi được thua về đi nhậu,.thế em định bỏ đội mercedes à.
Dạ, đúng ý em là vậy đó anh. Trên Ciputra là có anh hỗ trợ mọi người chứ ko có nói anh làm nghề như em và đội nhóm Thầy. Nói thật là sân Ciputra hầu hết là ở xa , mà giao thông hiện ở Hà Nộ thì anh và mọi người thấy khiếp thế nào. Vì thế mà lên sân dạy không đủ lượng giờ thì mất công ghê lắm. Nên sân đấy bên em bỏ ngỏ. Cơ chế chưa rõ ràng cũng làm khó anh em.
Golf là chiến thắng bản thân mình, việc điểm số muốn lên xuống là tuỳ ở mỗi người , và cách chơi golf của mỗi người, anh cứ chơi sao thấy vui là được anh ah. Chứ độ chạc nhiều quá mất cả vui, có khi mất cả bạn. Nhưng nên có một chút xíu thì game sẽ gay gấn, ăn thua hơn, máu lửa hơn, rèn luyện tâm lý hơn. Em đi với các học viên và các anh chị hợp gu chỉ nhận đánh Team (ghép 2 người xoay vòng đủ cả 1 fly 4 người), thế là đều là đồng đội hết. Còn ai thích riêng lẻ thế nào thì tuỳ, mình ở giữa trọng tài cho 3 cụ còn lại.
Em thật tình đi hướng dẫn nhiều, thời gian cho bản thân được chơi là KO có. Một năm em chơi chưa được 12 trận nên nhiều người cứ nói sao em Ko Thi Đấu Pro, rồi sao ko tham gia outing với nhóm ... Đúng là thiệt thòi lắm, vì em chọn theo nghiệp phục vụ nên lúc mọi người đi chơi thì lúc em vẫn còn mài kinh sử , luyện kiếm pháp Swing cho các cụ mợ để sớm cho mọi người xuống núi, hoành tẩu giang hồ. Nên là thôi em Là Chuyên Nghiệp Giảng Dạy, chứ ko phải Chuyên Nghiệp Thi Đấu. Club Golf nào em cũng có tên vì học viên kéo vào nhưng ko tham gia sinh hoạt được nên vẫn cứ phải xin là chân StandBy, có duyên có dịp join được thì vui. Đội Merc em vẫn giao lưu với Tuấn, Hưng, anh Dương, Thuỷ...

Hiện em vẫn thấy OF nhà một cộng đồng đông, lớn như vậy, rất nhiều Cụ mợ chơi Golf lâu năm, Kép xịn xò luôn nhưng lại là biên chế của nhiều club golf khác hiện nay. Thế mà vẫn m chưa thành lập được ra Otofun Golf Club thì thấy thiếu quá. Các cụ vẫn đang đánh lẻ khắp nơi. Anh xem hô hào các cụ năm nay phải thành lập OFGC đi thôi ah. Đến tháng 10 là tham gia Giải các Club Golf Hà Nội và cuối năm là Giải Toàn Quốc thì rất tuyệt.

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn

Năm Mới Em Sơn Ricky cùng SGolf Academy Vietnam Kính Chúc Các Cụ Các Mợ Đón Một Năm Mới 2020 Nhiều Sức Khoẻ, Nhiều Niềm Vui va Nhiều Tài Lộc!

Chúc CCCM đã bén duyên với Golf ngày càng có nhiều niềm vui hơn, có nhiều thời gian giải trí vui chơi cùng Golf. Còn các cụ nào chưa đến với Golf thì sẽ được trải nghiệm Golf. Và chúng em với sứ mệnh mang Golf đến cho các cụ nhanh nhất, chi phí hợp lý nhất, Tận Tậm Nhất!

Đặc biệt năm nay sẽ kích hoạt Group FB Golf của Otofun, các cụ ấn vào đây các cụ nhé: OTOFUN GOLF CLUB 2020 - Kính mời các cụ mợ tham gia và cùng điều hành Club Golf OFGC. Outing/Sinh nhật hàng tháng, giao lưu thi đấu với các Club Golf khác. Tham gia các giải của Club Golf khu vực, toàn quốc. Mục đích giao lưu học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm cùng Golf và kết nối kinh doanh chéo đa nghành nghề. Rất mong được CCCM ủng hộ và tham gia nhiệt tình, gây dựng, vận hành phát triển mạnh như OF. Em xin cảm ơn!

Năm Mới Thật Rực Rỡ và Tràn Đầy Năng Lượng Nha CCCM ^^ Đầu Năm Khai Đao Quần Quật, Dự Là Năm Nay Em Sẽ Được Quật Nhiều Hơn Hẳn So Với Mọi Năm Chưa Đến 12 Trận :))

FLC Hạ Long Golf Course Tuyệt Đẹp!

Em khoe cô bé caddy ruột của em cái cho các cụ mợ kích thích nhé hihi

Chỉnh sửa cuối:

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Đợt này đang dịch, Bác nào muốn chơi thì tranh thủ qua test phòng Golf 3D ở shop e cho vui =))) shop e ở 30 Phạm Văn Đồng- Hà Nội, đánh thử ở phòng 3D sẽ miễn phí nhé các bác
mở cửa từ mấy giờ, miễn phí chi tiết thế nào vậy cụ?

kiristbn

Xe tải
mở cửa từ mấy giờ, miễn phí chi tiết thế nào vậy cụ?
Bên e là shop golf, phòng 3d các cụ đánh tập thoải mái, không tính phí. Các cụ có thể ôm gậy lên đánh tẹt ga :D. Mở cửa thì mở từ 6h -23h giờ nhé các cụ

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Bên e là shop golf, phòng 3d các cụ đánh tập thoải mái, không tính phí. Các cụ có thể ôm gậy lên đánh tẹt ga :D. Mở cửa thì mở từ 6h -23h giờ nhé các cụ
mai em tập luôn cuồng quá rồi. tập 3d hơi tể

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
Cảm ơn em. Nhưng nên để hết dịch hãy mời mọi người qua. Hiện vẫn còn kéo dài đến 22/4 và có thể sẽ hết tháng 4. Chúng ta rất cần kinh doanh nhưng đã nghỉ đến tầm này rồi thì có thêm 1,2 tuần nữa để an toàn thì cũng không có khác biệt gì. Chúc shop bên em sẽ phát triển tốt nhé.

mai em tập luôn cuồng quá rồi. tập 3d hơi tể
Chơi còn dài nhé anh ơi. Cứ bình tình hết chỉ thị của chính phủ thì ta sẽ tiếp tục chơi. Chậm thì sẽ nhanh, nóng vội lại thành ra chậm.

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
Tập Khởi Động Golf Trong Mùa Covid19 - Phần 01

Tiện đây Em xin Chia sẻ với các Cụ Mợ 03 video tập thể dục cùng Golf, tập nguội ở nhà hàng ngày, mỗi ngày 5-10 phút. Việc này sẽ cực kỳ cần thiết với ai đang chơi và đang tập nhé các cụ. Cơ thể chúng ta ngủ lâu không hoạt động khi quay trở lại tập luyện sẽ gặp khá nhiều khó khăn. Giống hệt việc chúng ta mới đi tập Gym, những ngày đầu về là ê ẩm hết cả người. Nên Em vẫn thường giao bài tập hay là một thử thách nhỏ cho mọi người mỗi ngày dành 5- 7 phút tập các động tác Khởi Động Golf, và trước mỗi buổi lên lớp học mọi người đều phải thực hiện. Em đã quay cho các cụ và em cũng tự quay nhiều rồi nhưng cũng ko được đẹp lắm nên em sẽ thấy clip nào hay sẽ chia sẻ, hy vọng mọi người sẽ dành thời gian tập theo, bõ cái công sức em ngồi lọ mọ ngâm cứu cho các Cụ mợ :))

Youtube giờ cũng vô cùng hay là đã có hệ thống dịch tự động sang đến TIếng Việt. Nên không cần quá giỏi tiếng anh, chỉ cần biết chút chút và thông minh khi nhìn vào hình ảnh nữa là có thể hiểu ngay ý chính là gì.

Thầy Coach John Glass - 3 Phút WarmUp cho Golf (Thầy này rất funny)

Pro Kaitlyn Pimentel với 5 minute warmup cho Golf (Rất xinh gái)

Nữ Pro Golfer Jessica Korda khởi động trước khi đánh bóng trên sân (Rất xinh gái)

"Khởi động không có nghĩa là chỉ có đánh bóng thôi đâu nhé các Cụ Mợ Xinh Đẹp"

Để bữa sau em nghĩa thêm mấy trò thử thách mọi người có phần thưởng mới được :D
Năm nay dịch Covid19 ảnh hưởng vô cùng mạnh tới đời sống, công việc, sinh hoạt. Rất nhiều lớp đang còn dở dang và nhiều lớp đã đăng ký nhưng chưa thể bắt đầu. Các sân golf cũng phải đóng cửa để giữ an toàn trông lúc cả Đất Nước phòng chống dịch. Em tin với cách làm hiện nay của chính phủ, thà đi chậm một chút để chúng ta kiểm xoát tốt sớm dịch bệnh, thì cũng sẽ sớm đưa cuộc sống quay trở lại.

Chúc cả nhà sẽ tập như tập thể dục nhịp điệu thôi, nâng cao sức khỏe luôn là điều quan trọng để có một tinh thần khỏe mạnh, minh mẫn, sáng tạo cho cuộc sống và công việc chất lượng hơn. Đừng tiếc 5-7 phút mỗi ngày để luôn có một cơ thể tràn đầy sức sống, tràn đầy Năng Lượng!

Hẹn Sớm Gặp Lại Các Cụ Mợ!
Coach Sơn Ricky - SGolf Academy Vietnam - 0971886776

Chỉnh sửa cuối:

cerato7749

Xe buýt
E đang muốn tập
Ok cụ. Em thì hầu hết các Thầy tay ta gì cũng biết. Chúc cụ tập luyện tốt. Học mà thích thì còn học nhiều cụ ah. Em vẫn có các lớp trên khu Mỹ Đình, sân Mỹ Đình Pearl, nếu có duyên mong sẽ được giao lưu với cụ.

Tay cầm và tư thế đứng là cực kỳ quan trọng. Đến cả các vđv chuyên nghiệp vẫn sửa theo để tìm đến 1 cú swing thoải mái và hiệu quả, tự tin nhất.
E đang muốn học quá, cụ có lớp nào bắt đầu học không cho e học cùng với, e ở khu vực Mỹ Đình

duykhand

Xe buýt
E đang muốn tập

E đang muốn học quá, cụ có lớp nào bắt đầu học không cho e học cùng với, e ở khu vực Mỹ Đình
Cụ đăng ký thầy rồi ra sân tập thôi mà, do cụ bố trí thời gian. Sân có mỹ đình pearl mới bị cắt range và phuơng đông

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
E đang muốn tập

Có mấy cụ pm em rồi, không biết có phải cụ không. Em có nhiều lớp ở khu vực Mỹ Đình. Cụ cứ inbox em nhé. Mùa này bắt đầu vào hè, tập sáng sớm hoặc chiều tối muộn là mát mẻ thôi. Các sân tập đều có mái che nên không có vấn đề gì. Số em đây 0971886776, cụ add Zalo/Viber/iMesh để em tư vấn cho cụ được kỹ hơn. Em cảm ơn cụ nhiều .

binkem

Xe hơi

Mình đang muốn học gofl, bạn có khóa nào gần nhất và chi phí là bao nhiêu cho khóa cơ bản đầu tiên để mình đăng ký?

htcable

Xe buýt
Website
sgolfacademy.vn
Mình đang muốn học golf, bạn có khóa nào gần nhất và chi phí là bao nhiêu cho khóa cơ bản đầu tiên để mình đăng ký?
Cảm ơn cụ đã quan tâm. Hiện em vẫn dành riêng chi phí tốt nhất cho Cụ Mơi otofun nhà ta. Em đã inbox thông tin cụ Khoá golf Cơ Bản. Cụ cần hỏi thêm có thể liên hệ em số 0971886776.

Hiện em là Đại diện thương hiệu của hãng Gậy ProGear PRGR đến từ Nhật Bản.
Gửi tới các cụ mợ chương trình “Chào Hè 2020” của PRGR VietNam:

Tặng Miễn Phí Khoá Học Golf Cơ Bản 10 Buổi và 16 Buổi khi sở hữu Full Bộ Gậy PRGR hoặc Tương đương. Inbox hoặc Liên hệ số 0971886776 để có thông tin chi tiết nhé các Cccm. Chương trình KM của PRGR dành riêng trong tháng 06. Kiểu gì cũng phải sắm gậy, sắm ngay từ đầu để chơi lâu dài, lại được KM Khoá Golf Cơ Bản. Tội gì không sắm luôn và ngay ah!

Tặng thêm 15% Khi Mua Các Dòng Quần Áo Phụ của Chervo Golf Phong Cách Italy!

#PRGR #JapanGolfClubs #ChervoGolf #SGolfAcademy

kimhoan021

Xe máy
em ở Mĩ Đình, đang muốn bắt đầu học ... nhờ cụ hỗ trợ ạ ...