Thảo luận Lót cốp mút/da mềm cho xe đạp

Thịnh Spark

Xe tải
Kính gửi các cụ mợ

Em hay đạp xe lúc chiều, sau giờ làm việc, nên cứ nguyên quần áo đồng phục quần đen áo em đạp, buổi chiều hàng ngày em đạp khoảng 45-60p gì đó (chắc đc 15-20km/ngày) Em ko tiện mua đồ đạp xe vì thay ra thay vào hơi lích kích, nhưng vấn đề là mông sẽ hơi ê ẩm và đau vì ko mặc quần mút chuyên đạp xe

Nhờ các cụ tư vấn có thể lót/bọc yên xe bằng mút/da mềm gì đc ko nhỉ? Và nếu đc thì bọc/lót ở đâu? Em làm ở Cửa Bắc, nhà ở cạch timecity.

Nếu ko thì chắc phải mua quần mút hả cc? Mua ở số 1 Lê Thánh Tông đúng ko cc nhỉ?

Cảm ơn các cụ nhiều

aloha_88

Xe buýt
Bọc yên chả đỡ đâu cụ ạ, nó lại còn trẹo trọ khó ngồi nữa chứ.

lautuoisong

Xe tải
Kính gửi các cụ mợ

Em hay đạp xe lúc chiều, sau giờ làm việc, nên cứ nguyên quần áo đồng phục quần đen áo em đạp, buổi chiều hàng ngày em đạp khoảng 45-60p gì đó (chắc đc 15-20km/ngày) Em ko tiện mua đồ đạp xe vì thay ra thay vào hơi lích kích, nhưng vấn đề là mông sẽ hơi ê ẩm và đau vì ko mặc quần mút chuyên đạp xe

Nhờ các cụ tư vấn có thể lót/bọc yên xe bằng mút/da mềm gì đc ko nhỉ? Và nếu đc thì bọc/lót ở đâu? Em làm ở Cửa Bắc, nhà ở cạch timecity.

Nếu ko thì chắc phải mua quần mút hả cc? Mua ở số 1 Lê Thánh Tông đúng ko cc nhỉ?

Cảm ơn các cụ nhiều
đầu tư yên brook xem sao bác.

ntuan1348

Xe máy
Bác đang dùng yên gì?
Em thì dùng yên có đệm gel và rộng 1 chút
Em mua yên Tioga dùng mấy năm rồi. Vừa rồi nó bị rách, em bọc lại yên bằng da nhân tạo loại tốt.
Bây h đạp tầm 40km mới bắt đầu thấy hơi rát. Chịu khó thỉnh thoảng đứng lên nghỉ thì vẫn ổn
Em ko dùng quần bỉm, chỉ sịp và quần sooc

Thịnh Spark

Xe tải
Bác đang dùng yên gì?
Em thì dùng yên có đệm gel và rộng 1 chút
Em mua yên Tioga dùng mấy năm rồi. Vừa rồi nó bị rách, em bọc lại yên bằng da nhân tạo loại tốt.
Bây h đạp tầm 40km mới bắt đầu thấy hơi rát. Chịu khó thỉnh thoảng đứng lên nghỉ thì vẫn ổn
Em ko dùng quần bỉm, chỉ sịp và quần sooc
Cụ bọcda nhân tạo ở đâu vậy? Tks cụ

borua217

Xe đạp
Kính gửi các cụ mợ

Cảm ơn các cụ nhiều
Cái quần đệm này để mặc trong quần short hoặc quần tây như bình thường nè cụ. Em dùng qua nhiều loại của nhiều tiệm khác nhau rồi, cái này là ngon nhất trong mức giá dưới 500k: https://www.lazada.vn/products/quan-dem-xe-dap-jett-underalls-i131645838-s131758849.html?spm=a2o4n.searchlist.list.1.1b3e4ba2yJodzv&search=1