Thảo luận Lý do mà ngài Michael Lohscheller được bác Vượng cho về làm sếp Tổng VinFast toàn cầu.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Cạn lời
Cụ phải thấy vui vì những cái sự minh bạch như thế chứ. Một mình anh Tạch chống lại cả 1 công ty mà anh ấy vẫn bình yên vô sự. Còn việc kiện tụng đúng sai đã có tòa phán quyết. Hay cụ ko tin vào pháp luật nước nhà?
Đằng này mới kêu ca học phí cao trên fb thôi mà công an còn mời lên phường kia kìa. Ngồi đấy mà kiện.
Tóm lại là chưa treo cổ nó lên thì vẫn thua thằng trẻ ranh :))

Chỉnh sửa cuối:

antvn01

Xe hơi
Cụ phải thấy vui vì những cái sự minh bạch như thế chứ. Một mình anh Tạch chống lại cả 1 công ty mà anh ấy vẫn bình yên vô sự. Đằng này mới kêu ca học phí cao trên fb thôi mà công an còn mời lên phường kia kìa. Ngồi đấy mà kiện.
Xin lỗi minh bạch ạ. Anh ấy bình yên sao. Em vừa cười vừa bấm dt đó. Thôi dừng ở đây nhé. Đau bụng quá. 🤣

nguyen9921992

[Tịch thu bằng lái]
Mãnh liệt làm cái nick mới , mồm ra rả em ko phải họ nhà vanh , em đi tìm mua xe vin,
ô nin hết nhân lực rồi hay sao ? Giờ hành chính thì post bài ầm ầm , hết giờ im như lúa :D!
Cụ bảo trọng ! Gogo nó lại kiện cho thì ốm luôn
Vin không thích ai nhắc lại vụ gogo tv đâu !

Chỉnh sửa cuối:

antvn01

Xe hơi
Mãnh liệt làm cái nick mới , mồm ra rả em ko phải họ nhà vanh , em đi tìm mua xe vin,
Vô nin hết nhân lực rồi hay sao ? Giờ hành chính thì post bài ầm ầm , hết giờ im như lúa :D!
Cụ bảo trọng ! Gogo nó lại kiện cho thì ốm luôn
Vin không thích ai nhắc lại vụ gogo tv đâu !
Cụ đang nói ai?

nguyen9921992

[Tịch thu bằng lái]
Sao cụ giật mình thế ?=))

antvn01

Xe hơi
Sao cụ giật mình thế ?=))
Ai giật mình. Em hỏi để biết thôi!
Chứ em đang rảnh mà. Thấy mấy cụ anti mãnh liệt và thái quá.
Nên khách quan phản hồi lại. Nói không lại nên xoay hết chủ đề này chủ để khác.
Cụ cũng để ý thời gian viết bài nữa ạ, thế thì xem cho ký nhé, soi luôn em post giờ nào nhé. Không phải ai phản biện lại mấy cụ dìm hàng cũng là người vanh hay hãng này nọ.
Nếu cụ rảnh thì biết họ cũng có một nhóm thu thập ý kiến, cái này em mới biết thời bác Vượng nói chuyện bác Hùng được up lên youtube. Có lẽ họ có làm lâu rồi. Sau đó thì có tool của bác Hùng sẽ ưu việt hơn. 🤣

Nhiều khi em không thèm trả lời nữa. Vì không biết mấy cụ có mệt không khi suốt ngày này, qua ngày khác lôi đi lôi lại từng đó vấn đề. Nick nọ nick kia nhưng giọng văn thì y như nhau.
Chắc là vì công việc. Làm công ăn lương chăng.🤣
Còn em rảnh, thi thì trả lời. Không thì thôi.

nguyen9921992

[Tịch thu bằng lái]
Bác vượng bác Hùng nhà cụ là những tay nào thì em ko cần quan tâm đâu !
Cụ lôi mấy anh ấy ra đây chả ấn tượng gì với em cả ,
Xe ngon thì em mua
Xe đểu em chê
Thái độ bố đời trịnh thượng , em ghét
Cái nào đúng thì thôi ,
Thế thôi

antvn01

Xe hơi
Bác vượng bác Hùng nhà cụ là những tay nào thì em ko cần quan tâm đâu !
Cụ lôi mấy anh ấy ra đây chả ấn tượng gì với em cả ,
Xe ngon thì em mua
Xe đểu em chê
Thái độ bố đời trịnh thượng , em ghét
Cái nào đúng thì thôi ,
Thế thôi
Nếu họ là nhà em, thì chắc chả tội chi nhiều lời với cụ.Em cũng đâu cần cụ quan tâm. Nói dẫn chứng thôi. Cũng chả cần lấy hay tạo ấn tượng với cụ làm gì.
Cái nào đúng thì nói. Nói đúng thôi đừng nói quá. Được thế thì tốt quá.
Thế thôi.

NVM123321

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật thì phải thêm cái slogan này
Mãnh liệt tinh thần hôm nay ,
Tội đồ tặng lịch ngày mai !

Cụ phải thấy vui vì những cái sự minh bạch như thế chứ. Một mình anh Tạch chống lại cả 1 công ty mà anh ấy vẫn bình yên vô sự. Còn việc kiện tụng đúng sai đã có tòa phán quyết. Hay cụ ko tin vào pháp luật nước nhà?
Đằng này mới kêu ca học phí cao trên fb thôi mà công an còn mời lên phường kia kìa. Ngồi đấy mà kiện.
Cụ phản biện nên có đầu óc 1 chút. Vụ học phí cao bị uống nước chè e không quan tâm, nhưng nó không phải của VF. Mà sao lại cứ xui người ta treo cổ người khác lên? Hằn học thế! Đang lợi dụng hình ảnh của youtuber chứ tốt đẹp gì mấy cụ. Nếu mà thay youtuber đó bằng cụ, thì tôi ủng hộ treo cổ nhá!

Trada_thuoclao

Xe buýt
Cụ phản biện nên có đầu óc 1 chút. Vụ học phí cao bị uống nước chè e không quan tâm, nhưng nó không phải của VF. Mà sao lại cứ xui người ta treo cổ người khác lên? Hằn học thế! Đang lợi dụng hình ảnh của youtuber chứ tốt đẹp gì mấy cụ. Nếu mà thay youtuber đó bằng cụ, thì tôi ủng hộ treo cổ nhá!
đã lôi 1 thằng trẻ ranh ra để dọa dẫm xong rồi ko làm gì nó là mất mặt lắm rồi. Đương nhiên đã ko bằng thằng trẻ ranh rồi :))
Côn đồ nó là bản chất từ tời u cà rồi. Còn cụ toàn ko quan tâm những cái quan trọng =))

đã lôi 1 thằng trẻ ranh ra để dọa dẫm xong rồi ko làm gì nó là mất mặt lắm rồi. Đương nhiên đã ko bằng thằng trẻ ranh rồi :))
Côn đồ nó là bản chất từ tời u cà rồi. Còn cụ toàn ko quan tâm những cái quan trọng =))
Làm gì thì làm nó có luật pháp, vẫn đúng luật thì cụ có bực tức cũng chẳng làm gì được đâu.

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Vâng minh bạch bằng kéo dài hơn mười năm. Sau đó mới họp báo công khai xin lỗi. Minh bạch đáng sợ luôn.
Họ minh bạch bằng cách ngay từ lúc đầu chối bay chối biến. Ngay cả nước họ còn không chấp nhận.

Rồi sau khi mới xin lỗi thì sao. Dính tiếp đến ở xứ đông lào.
Họ thế nào? Minh bạch như cụ nói lại chối bay chối biến. Nếu không có thì sau đó sao phải triệu hồi hàng chục ngàn xe.
Đáng sợ.
Không với em là quá đáng sợ, sợ hơn cả trẻ ranh ạ. Mắc cười.
Cụ đưa ra ít bằng chứng đi. Toàn nói mồm thế này. Còn VW nó gian lận khí thải thì vẫn đang ra toà và bồi thường cho người mua xe rồi cụ..
:))

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Muốn nói tiếp vụ go go thì trả lời em câu hỏi: sao bao người đăng đàn bóc lỗi trước đó không sao, riêng cậu thanh niên đó lại bị? Hay do cậu ta trẻ ranh như các cụ nói. Mắc cười.
Cụ nói chuyện như trẻ con ấy nhỉ? Sao không hỏi là bao hãng bị khách hàng phàn nàn, đưa lỗi lên mạng ầm ầm mà không thằng nào dám tố khách ra công an?
Hay là 1 công ty nào đó nó ảo tưởng sức mạnh. Tưởng là bố thiên hạ nên muốn làm gì thì làm? Không ngờ sai lè ra bị cộng đồng chửi cho như cò hó?

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Xe nó bán nhiều nhất thế giới thì lỗi và thu hồi là bt chứ có cái gì? Cụ đã đọc hết chưa?
CÒn anh Tạch nó liên quan đến Toyota Việt Nam. Anh ra toà và đã bị xử thua nên đừng có nói ai đúng hay sai trong trường hợp này.
:-o

antvn01

Xe hơi
Cụ nói chuyện như trẻ con ấy nhỉ? Sao không hỏi là bao hãng bị khách hàng phàn nàn, đưa lỗi lên mạng ầm ầm mà không thằng nào dám tố khách ra công an?
Hay là 1 công ty nào đó nó ảo tưởng sức mạnh. Tưởng là bố thiên hạ nên muốn làm gì thì làm? Không ngờ sai lè ra bị cộng đồng chửi cho như cò hó?
Vì nó dùng chiêu: 1 là chối bay, chối biến. 2 là im và khinh thường mạng khách hàng cụ ạ. Sau đó thì đăng đàn xin lỗi: abc.... chúng tôi sẽ kiểm soát chất lượng này nọ. Sau đó thì sao ạ, chúng tôi vẫn coi thường khách hàng. Và rồi chúng tôi muối mặt triệu hồi.
Em sợ những kiểu công ty như vậy.
Em thì chỉ thấy cụ thích chửi sao thì chửi thôi.
Ở xứ đông lào có công ty cho khách hàng vào tù rồi đó ạ. Nhưng lĩnh vực khác cụ ạ.
Chửi họ á, rồi sau đó sao. Họ vẫn phát triển đó thôi.
Còn có công ty tesla kiện khách hàng phong tỏa tài khoản luôn đó.

Anh là khách hàng, anh góp ý họ ghi nhận, sửa chữa. Anh còn định ăn vạ, bôi nhọ người ta nữa. Khách hàng luôn đúng nhưng đừng lạm dụng.
Câu chuyện luôn có 2 mặt. Đừng nhìn một phía rồi phán.
Cạn lời
Xe nó bán nhiều nhất thế giới thì lỗi và thu hồi là bt chứ có cái gì? Cụ đã đọc hết chưa?
CÒn anh Tạch nó liên quan đến Toyota Việt Nam. Anh ra toà và đã bị xử thua nên đừng có nói ai đúng hay sai trong trường hợp này.
:-o
Vâng sự kiện nó kéo dài 10 năm đó cụ ạ. Bình thường, đặt trường hợp vợ hay người thân của cụ là người chết vì tai nạn đó, nó có bình thường.
Và nếu không có gì sao họ phải đăng đàn xin lỗi, rồi triệu hồi hàng triệu xe.
Cái thái độ ngay lúc đầu sự việc họ lấp liếm, xử lý kéo dài như vậy mà cụ còn chày cối. Không biết có liên quan không 🤣

Vâng toyota VN không liên quan đến Toyota ... mắc cười. Thế ở mẽo có liên quan đến nhật không ạ.
Anh ra tòa họ xử anh thua nhưng nếu không có gì họ triệu hồi xe làm cảnh ạ. Cụ nói chán quá ạ.
Thôi em xin kiếu.. kiểu chối bay biến thế này. Vãi cả chưởng.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Vì nó dùng chiêu: 1 là chối bay, chối biến. 2 là im và khinh thường mạng khách hàng cụ ạ. Sau đó thì đăng đàn xin lỗi: abc.... chúng tôi sẽ kiểm soát chất lượng này nọ. Sau đó thì sao ạ, chúng tôi vẫn coi thường khách hàng. Và rồi chúng tôi muối mặt triệu hồi.
Ở xứ đông lào có công ty cho khách hàng vào tù rồi đó ạ. Nhưng lĩnh vực khác cụ ạ.

Anh là khách hàng, anh góp ý họ ghi nhận, sửa chữa. Anh còn định ăn vạ, bôi nhọ người ta nữa. Khách hàng luôn đúng nhưng đừng lạm dụng.
Cạn lời

Vâng sự kiện nó kéo dài 10 năm đó cụ ạ. Bình thường, đặt trường hợp vợ hay người thân của cụ là người chết vì tai nạn đó, nó có bình thường.
Cái thái độ ngay lúc đầu sự việc họ lấp liếm, xử lý kéo dài như vậy mà cụ còn chày cối. Không biết có liên quan không 🤣

Vâng toyota VN không liên quan đến Toyota ... mắc cười. Thế ở mẽo có liên quan đến nhật không ạ.
Anh ra tòa họ xử anh thua nhưng nếu không có gì họ triệu hồi xe làm cảnh ạ. Cụ nói chán quá ạ.
Cụ cứ vào lật tung cái box Toyota lên mà chửi. Lũ ko có lương tâm, quân khốn nạn :))
Còn box này mang tính giải trí, tầu hài, (có cụ còn làm cả thơ nữa đấy), xẻ dọc Trường sơn đi bán đất thì lôi nó vào cũng chả tác dụng gì. Chả liên quan. :))

Chỉnh sửa cuối:

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]

Cạn lời

Nó có dùng chiêu nào thì nó cũng còn trả lời. Không lên FB kiện khách ra công an rồi im đến bây giờ.Còn nó làm sai có pháp luật, và pháp luật đã xử anh Tạch sai. Và nếu cụ thấy mình đúng thì cụ phải lên tiếng cho anh Tạch.
Còn tranh luận thì cụ đừng lôi người nhà người khác ra. Nó chỉ cho thấy là tranh luận không lại, cay cú và chỉ người vô học mới làm thế thôi.
;)