[Funland] Mặc cảm...

catcx

Xe tải
Hồi sinh viên, m dân quê đi xe đạp cà tàng nhưng vẫn có nhiều gái hà nội thích mình, phụ huynh bạn gái quý nhưng m quyết tâm ko lấy gái hà nội (trong đó cũng có 1 lý do m là dân quê ko hợp nhiều cái: văn hoá, gia đình, đối nội đối ngoại sau này vv….)
Và m lấy vợ cùng quê cho phù hợp, dễ chia sẻ, dễ đồng cảm cho cả m và gia đình 2 bên
Và m thấy quyết định của m là đúng. Bạn cứ tìm hiểu thêm các tiền bối đi trước cho kỹ kẻo sau hối hận khó sửa được

Die_Mannschaft

Xe container
Mới tìm hiểu mà đã mặc cảm thì thôi dứt ngay cho đỡ mất thời gian. Còn trẻ cứ xông pha đi đã nào.

Yeuaibaygio

Xe điện
em nghe đồn cứ nhét củ khoai lang vào túi là tán được gái thủ đô.

ps: em không hiểu ngồi xe biển xanh thì to kiểu gì. Biển xanh phải landcruiser mới oai
Vầng, theo nguyên tắc thì trên xe biển xanh có 3 vị trí chỗ ngồi. Không biết cụ thớt ngồi vị trí nào: ghế lái, ghế phụ, sau ghế lái...

catking113

Xe điện
Cầm tấm bằng trên tay, sau hai năm lăn lộn tậu hẳn một chiếc ablade mới kính coong, quan hệ xã hội rộng rãi có lúc ngồi hẳn xe biển xanh.. Nói chung là đã nâng bản thân lên một tầm cao mới mà sao em vẫn thấy mặc cảm các anh ạ.

Em thích một nàng cùng công ty xinh đẹp, nhà Hà Nội, bố mẹ làm công chức nhưng nhiều lần ngại không dám bày tỏ vì băn khoăn cái xuất thân quê mùa của mình.

Có cách nào để em đỡ mặc cảm không các anh/chị?
Bớt sống ảo đê bạn trẻ.

glory4us

Xe điện
Vụ gái gú này cứ cùng level mà đánh cho nó dễ cụ à, hoặc xác định mình thuộc phân khúc nào thì đặt ra mục tiêu hướng đến The best của phân khúc mình là khả thi nhất. Còn xinh đẹp, nhà khá giả, tốt tính,...ai chả thích, nhưng mình liệu đã đáp ứng được tiêu chí của người ta chưa. :))
Gái HN như thế này:
Nếu tốt tính tôn trọng và đồng cam cộng khổ thì nếu yêu, ng ta sẽ cảm thông động viên và đến với nhau. Cần nỗ lực hơn.

Nếu ham chơi, muốn tìm nơi ấm êm hưởng sướng, hoặc khinh nghèo khó, không thoả mãn là bỏ. Sẽ coi thường trai nghèo. Khi đó cố làm gì.

thanhgamo

[Tịch thu bằng lái]
Vầng, theo nguyên tắc thì trên xe biển xanh có 3 vị trí chỗ ngồi. Không biết cụ thớt ngồi vị trí nào: ghế lái, ghế phụ, sau ghế lái...
Ngồi giữa sau ghế lái, hai bên có 2 anh áo xanh bảo vệ.
Hình như là Pajero biển 80 thì phải.

Yeuaibaygio

Xe điện
Ngồi giữa sau ghế lái, hai bên có 2 anh áo xanh bảo vệ.
Hình như là Pajero biển 80 thì phải.
Tư thế này nằm ngoài nguyên tắc em được quán triệt cụ ạ.
Cụ thớt mới ra trường 2 năm chắc cũng chưa có cơ hội đâu.

Láu

Xe điện
E tán gái HN, gái toàn đi Dylan đến đón e

red_dragon88

Xe tải

1. Gái HN như thế này:
    Nếu tốt tính tôn trọng và đồng cam cộng khổ thì nếu yêu, ng ta sẽ cảm thông động viên và đến với nhau. Cần nỗ lực hơn.

Nếu ham chơi, muốn tìm nơi ấm êm hưởng sướng, hoặc khinh nghèo khó, không thoả mãn là bỏ. Sẽ coi thường trai nghèo. Khi đó cố làm gì.
    Gái các tỉnh khác nó cũng thế thôi bác, nhiều nhà ở tỉnh khá giả nó cũng kén chọn bỏ bu, nói chung cứ vừa tầm mà tán, đời dễ thở.

sieunhan_me

Xe tải
Nghe cái câu " mặc cảm xuất thân quê mùa" là muốn chửi" tự nhiên liên tưởng tới cái ông buồn vì nghèo. Haha

MrSpy

Xe điện
HN có cả tỉ loại cụ ạ, mà không phải loại nào cũng thơm đâu.

Rivers

Xe container
Em thì ngược lại, không thích gái khẩu Hà Lội lắm, yêu thì có thể nhưng lúc chọn vợ em lại thích mấy em ngoại tỉnh hơn.

hondunruthan

[Tịch thu bằng lái]
Em ở miền núi xứ Nghệ ra thủ đo học, vẫn học trường top, ngoại hình cũng chả thua ai, cởi trần quần đùi bắn thuốc lào, đánh lô, nợ nần,...chả thấy mặc cảm bao giờ.
Ở thủ đô số ít thôi, còn lại thì em thấy ko đâu xa như cc trong họ em. Cũng làm bộ, viện trưởng,...nhưng nhà tập thể, or nhà ngoại ô bé tí, có gì đâu cc. Nhà mỗi phòng một tầng xẹc xiệc nghe nhức cả đầu, ...
Otofun này cg thế, toàn kêu chung cư vỡ ống nc, tranh chấp, hư,...khổ chết cha ấy. Một số tay tài năng dạng thiên tài có nhà to thôi.

Chỉnh sửa cuối:

meotamthe

Xe ba gác
Đi cửa nào đây lão
Cửa nào cũng như nhau lão ạ, nhưng em nghĩ nếu Việt Nam thắng thì thường là ta ghi bàn trước, Mã sẽ gỡ nhưng ta lại ghi bàn ấn định chiến thắng, nên chắc là cửa trên, kiểu kèo này khó chịu vãi vì như tung đồng xu ấy

thanhvinhckgtcc

Xe container
Cửa nào cũng như nhau lão ạ, nhưng em nghĩ nếu Việt Nam thắng thì thường là ta ghi bàn trước, Mã sẽ gỡ nhưng ta lại ghi bàn ấn định chiến thắng, nên chắc là cửa trên, kiểu kèo này khó chịu vãi vì như tung đồng xu ấy
Đúng chiến thuật đấy,vì nó đá tấn công mình dễ ăn bàn cuối lão ạ e vào cả 2 xe cho nó máu