Mất nắp (logo) giữa mâm lagang oto

DGBS-3000

Xe đạp
Không biết các bác có bực mình không khi đang đi trên một con xe mới hoặc mới rửa long lanh nhưng bị bọn bỏ mịa nào đó bóc mất cái nắp trục chính giữa của lagang, làm cho bộ giò của em vợ hai trong xấu xí hẳn.

Tôi không đời nào lại đi mua lại mấy cái thứ vớ vẩn đó lần nữa, rồi để cho bọn chợ giời nó vặt tiếp mặc dù giá lại mua cũng chẳng đáng là bao.

Thay vào đó, các bác có biết chỗ nào bán hoặc làm những cái nắp đó theo yêu cầu không? bằng inox sáng choang dập nổi sao vàng chẳng han. Bác nào biết chỉ giúp với.

Vợ 2 mất 3/4 nắp cái rùi, vợ ba mới rước về mất 1/4, bực quá. Chả nhẽ tháo hết ra, bây giờ đi ra đường lại thêm một tật nữa là ngó giò các vợ 2 người ta trên đường, và cũng bùi ngùi đồng cảm với nhiều cô em xinh đẹp như infiniti, murano cũng mất cả ở 4 nắp mâm như mình.

SpecX7426

Xe tăng
Website
www.VuaNem.com
E cũng chung cảnh ngộ như bác! Lần đầu tiên bị mất 1 cái logo ở bánh sạu E tháo luôn logo bánh sau còn lại. 1 thời gian sau lại bị mất 2 logo bánh trước, thế là E kệ. Chẳng thèm đi mua lại ! Nhưng nhìn tức mắt lắm - nên đang muốn đổi mâm đây! Ko biết mấy cái logo của mâm tàu chúng nó có ăn cắp ko các bác nhỉ?

Kia

Xe tải
Xe nhà em cũng mới bị mất 1 cái ở bánh sau.Vẫn chưa tìm mua được.

sontt

Xe buýt
Chắc là mấy ông chạy Kia chăn đi chăn lại của nhau thôi.

TràĐá

Xe hơi

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
bác KIA chạy xe gì? để em biết còn đặt gạch trước :)
hôm nay đi đường thấy 1 em CD5 cũng bị móc mất logo sau bên phụ, may quá xe mình chưa sao
Em đoán là những xe gứi qua đêm ngoài bãi là những xe thuộc nhóm có nguy cao nhất, mà chỉ những xe này mới mất, có đúng ko các bác?

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Trong khi ta về lại muốn ra đi

Hà Nội toàn nói to và ăn cắp vặt, có lẽ chả nơi nào như nơi này, các bác cứ hỏi Đà Nẵng, Nghệ An Nha Trang Biên Hoà Vũng Tàu Sài Gòn, hình như chỉ có mỗi ông hà Nội là bị, chuyện như tiếu lâm, có hồi là mất bảng số, mất... toàn cái rất lặt vặt, chẳng hiểu bán được bao nhiêu? Ai bảo ở HN là chỉ có toàn là sung sướng

Kia

Xe tải
stinger nói:
bác KIA chạy xe gì? để em biết còn đặt gạch trước :)m co
hôm nay đi đường thấy 1 em CD5 cũng bị móc mất logo sau bên phụ, may quá xe mình chưa sáo
Em đoán là những xe gứi qua đêm ngoài bãi là những xe thuộc nhóm có nguy cao nhất, mà chỉ những xe này mới mất, có đúng ko các bác?
Xe nhà em là CD5 Bác ạ.Logo thì có lẽ là rơi ngoài đường.Chứ để xe trong nhà thì không bị vặt được :D

thanh3e

Xe tải
Chip2Go nói:
Không biết các bác có bực mình không khi đang đi trên một con xe mới hoặc mới rửa long lanh nhưng bị bọn bỏ mịa nào đó bóc mất cái nắp trục chính giữa của lagang, làm cho bộ giò của em vợ hai trong xấu xí hẳn.
Hình như bác rửa xe chưa kỹ thì phải? :^) :^) :^) Em nghe nói mấy cái xe mới, nhất là lại Limited gì gì đó mà ko rửa thật kỹ thì dễ bị mất mấy cái nắp đấy lắm bác ạ! :)) :)) :))
Rửa đê......... Rửa đê............. (b) (b) (b)

ManRoland

Xe tải
Em hôm nay vừa bị xong nhưng không phải là nắp tròn mà là cái gioăng vặn chỗ bơm lốp ý, mịa nó chứ không nhìn thì thôi, nhì vào thấy tức tưc...

quangdzung

Xe điện
Bên bán đảo linh đàm mất sạch chả còn cái nào. Tốt nhất là ko lắp nữa, trông cũng chẳng xấu đi là bao đâu

th.do

Xe máy
Em cũng thế.
Hôm nọ chú em chạy xe vào thằng lẩu dê gì gì chỗ láng hạ, chả biêt quên không khó xe thế nào mà nó nẫng luôn cả loa super bass tàu với nó đục luôn hay cai lô gô ford ở đầu trục bánh sau.
Em bực quá, bảo đàn em no tiện cho cái khác lắp vào, thề không mua đồ ăn cắp.

nightpinky

Xe buýt
Có thread nói về cái vấn đề này rùi mà, CIVIC với cả GRANDIS hay bị móc nhất

ManRoland

Xe tải
hè hè, thế mới thấy là em còn hạnh phúc chán, chiều đi làm về qua chỗ bán larang làm 1 cái hết 10k, bố khỉ

Michael Vu

Xe hơi
Các bác chơi bộ mâm đúc mới đi, chọn loại nào mà nó không có cái nắp chụp đấy nữa là khỏe re mà bác.

lobodo

Xe hơi
Em cũng từng mất như các bác. Em đi CAP vao hãng mua mới các bác a ! ko đắt đâu nhưng nhất định ko mua đồ ăn cắp:| :|

gà con

Xe tải
các bác cứ ra chợ trời là có hết ỵe cũng­ vừa phải mua 4 chú của lance gala.e mà bắt được mấy thằng trộm đấy,e sẽ cắt cu chúng nó

cut kit

Xe đạp
Bí quá bác cắt cái đít lon bia ra , vẽ 2 con rồng vào cho đẹp rồi úp vào cũng được mà.