Mất Smart Key Hyundai i30 CW

StreetZ

Xe hơi
Hiện tại thì em còn 1 chiếc dự phòng, gọi lên hãng thì họ báo 3 triệu cài lại 1 chiếc. Cụ nào có cách tốt hơn thì dùm em, em xin cảm ơn!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Hiện tại thì em còn 1 chiếc dự phòng, gọi lên hãng thì họ báo 3 triệu cài lại 1 chiếc. Cụ nào có cách tốt hơn thì dùm em, em xin cảm ơn!
Hôm nọ cũng hỏi hộ một củ, em nhờ Hyundai Thành Công hàng xóm nhà em làm có 2,3 triệu thôi, nghe giang hồ nói là bên ngoài còn làm dưới 2 triệu bao gồm cả mua phôi chìa lẫn cài lại, bác muốn gì qua em nhờ làm cho

StreetZ

Xe hơi
Hôm nọ cũng hỏi hộ một củ, em nhờ Hyundai Thành Công hàng xóm nhà em làm có 2,3 triệu thôi, nghe giang hồ nói là bên ngoài còn làm dưới 2 triệu bao gồm cả mua phôi chìa lẫn cài lại, bác muốn gì qua em nhờ làm cho
Ôi em đội ơn bác :D

Game Over

Xe điện
Cũng may là có 2 cái...em thì giữ chìa như giữ cái của nợ kia í:))

btek

[Tịch thu bằng lái]
bãi đỗ xe Mỹ Đình 1 ( cạnh sân vận động Mỹ Đình )
Website
www.b-tek.vn
Trường hợp của bác còn 1 chìa dự phòng ,thì đến hãng họ sẽ copy vào một phôi chìa ( chìa trắng ) chi phí sẽ hợp lý. Nhưng nếu bác mất nốt cả 2 chìa thì vấn đề trở nên phức tạp hơn.
Em không biết chính sách của Huyndai thế nào , chứ ở Toy nếu mất 2 chìa , hãng yêu cầu thay thế hộp điều khiển chìa ( IMMOBILIZER ) cả ổ chìa và làm chìa hết khoảng từ 13 triệu-50 triệu tùy model.

Do chưa có phần mềm cho HUYNDAI nên bên Garage chỗ em chỉ có thể làm chìa TOY, LEXUS thôi nên không giúp bác được.

StreetZ

Xe hơi
May quá các bác ạ, trưa nay em tìm đc em SK ngay vệ đường hiện trường ngày hôm qua. Em í bị vùi trong 1 lớp đất mỏng, cũng may thằng em nó nó tình cờ nhìn thấy, tình trang là xước và bám đầy bùn đất nhìn rất thảm thương. Sau chuyện này em nhất quyết giữ cái SM như giữ cái của ấy cho an toàn, cảm ơn tấm lòng các bác ạ :x

Cahtra2008

Xe tăng
May quá các bác ạ, trưa nay em tìm đc em SK ngay vệ đường hiện trường ngày hôm qua. Em í bị vùi trong 1 lớp đất mỏng, cũng may thằng em nó nó tình cờ nhìn thấy, tình trang là xước và bám đầy bùn đất nhìn rất thảm thương. Sau chuyện này em nhất quyết giữ cái SM như giữ cái của ấy cho an toàn, cảm ơn tấm lòng các bác ạ :x
Chúc mừng cụ,còn em thì mất SK và không tìm thấy luôn.Đành phải trở lại dùng kiểu thủ công thôi