Tin tức MAZDA 3S toàn tập

Trạng thái
Thớt đang đóng

mat3phat

Xe tăng
Cụ mat3phat ơi, chả là chuyện dư lày, đợt trước em lấy xe bên Nguyễn Trãi, về cũng ít đi mà ko mấy khi táy máy, đầu caska bên đó lắp cho em bị lỗi main,chỉ chạy đc sóng radio và cái vietmap,các thứ khác như dvd, cd lẫn usb, ipod, bluetooth teo hết :(( cũng ko trách ai đc khi mà mang sang hãng bảo hết hạn bảo hành, cũng bực lắm nhưng mà thôi, mang ra ngoài thay main cho đỡ phải chửi nhau, ấy nhưng mà thay main xong thì cái vietmap ko chạy nữa, kiểm tra sang xe khác thẻ vẫn dùng được T_T cụ có cao kiến nào giúp em ko !
Thế mà cụ chả hỏi trước, em mách cụ mua cái 6 đĩa kèm ampli Bose dùng cho sướng. Chứ xài cái đó thì theo xe đành lấy thôi, chứ em cũng chẳng khoái lắm. Em thì chả mấy khi dùng định vị nên chả có cao kiến gì cả. Có điều, hàng Caska mà lắp ở hãng thì là do đặt hàng, nên có lập trình khoản NAV giờ cụ thay main thì các chức năng khác chắc ngon, nhưng chắc quên chưa config lại cái NAV, cụ thử hỏi cái cụ modify CASKA xem dư lào, chứ em thì em chịu cụ ạ.

blackphoenix

Xe đạp
em cũng phải đăng nhập để mời cụ mat3phat 1 ly ! cám ơn cụ, e sẽ mò mẫm xem sao

Linhgiang3207

Xe tải
Hôm đó bác tithitoi mang đi một đống mà bác không biết đường xin, hehee vẫn may bác ý giờ vẫn còn 1 cái. Em thì chỉ thích biển BCA với TTCP ở đằng trước thôi.[/QUOTE]
Lúc đấy e cũng nghe láng máng thấy cụ ý có nhưng thấy ngại quá,lần đầu gặp mặt đã xin xỏ,hichic.
Còn cái BCA or TTCP mà cụ thích thì e cũng thèm,có cái đấy thì có mà...keckec,nhưng vụ này khó chắc chỉ mơ thôi cụ

Linhgiang3207

Xe tải
Mà e thấy có cụ nào ý ,đi m3s đen biển 30a-316.34 có dán cả tem otofun ở mít mà sao ko thấy vào trong thớt mình tham gia nhỉ,nhìn thoáng qua thấy cụ chủ xe cũng trẻ lắm,cụ nào quen ko lôi cụ ý vào hội luôn nhé

minhqlbx

Xe buýt
Hehe,mời cụ 1 ly ảo trước,cụ hoạt động phạm vi nào để e xem có gần k,rảnh rảnh e qua mời cụ cafe,e bia bọt kém lắm nên xin khất cụ vụ cay cay
Em thuộc biên chế của quân khu Giáp Bát cụ ạ. Cà phê ngày nào em cũng 3 ly, em duy trì cũng 20 năm này rồi đấy ạ :D

Linhgiang3207

Xe tải
Em thuộc biên chế của quân khu Giáp Bát cụ ạ. Cà phê ngày nào em cũng 3 ly, em duy trì cũng 20 năm này rồi đấy ạ :D
Ec,thế nhà e với nhà cụ cũng gần nhau phết,nhà e ở ngay cạnh công viên Thống Nhất,cụ inbox số dây động của cụ cho e nhé,sang tuần e rảnh e qua mời cụ cafe

xevomua

Xe tải
Thế mà cụ chả hỏi trước, em mách cụ mua cái 6 đĩa kèm ampli Bose dùng cho sướng. Chứ xài cái đó thì theo xe đành lấy thôi, chứ em cũng chẳng khoái lắm. Em thì chả mấy khi dùng định vị nên chả có cao kiến gì cả. Có điều, hàng Caska mà lắp ở hãng thì là do đặt hàng, nên có lập trình khoản NAV giờ cụ thay main thì các chức năng khác chắc ngon, nhưng chắc quên chưa config lại cái NAV, cụ thử hỏi cái cụ modify CASKA xem dư lào, chứ em thì em chịu cụ ạ.
Em bắt đầu thấy ghét thằng Caska này lắm rồi :-s
Đang đi nó bụp 1 phát tắt luôn, màn hình phụ hiện BACK ( trong khi mình có lùi đâu )

pastime

Xe hơi
Xin các cụ cho em xin tham gia với. M3 trắng nhà anh Hải, 30A-XXX.73.

Trong 2 tuần tới thì em hay rảnh vào chiều thứ 7 và sáng chủ nhật ạ.

hdzippo3s

Xe đạp
Cụ nào con logo otofull chia se e 1 chiec dc ko a. Thanks

mat3phat

Xe tăng
Em bắt đầu thấy ghét thằng Caska này lắm rồi :-s
Đang đi nó bụp 1 phát tắt luôn, màn hình phụ hiện BACK ( trong khi mình có lùi đâu )
Cụ mang xe ra hãng kiểm tra xem. Nếu không được thì thay béng quả khác mà xài cho sướng cụ ạ! hehehhe

Xin các cụ cho em xin tham gia với. M3 trắng nhà anh Hải, 30A-XXX.73.

Trong 2 tuần tới thì em hay rảnh vào chiều thứ 7 và sáng chủ nhật ạ.
Cụ đã được mời lên hàng đầu rồi đấy ạ, cụ gửi số dây thép cho em để em tiện liên lạc cụ ạ.

Cụ nào con logo otofull chia se e 1 chiec dc ko a. Thanks
Chắc cụ phải chờ đợt mới, hoặc xin lại của các cụ ngày xưa lấy nhiều thôi.

trinhtaicb

Xe buýt
Cụ nào có lốp M3S nguyên bản chạy khoảng 1.5 vạn ko ạ? e mới bị chém một quả, đi ko an tâm

maiductoan

Xe hơi
Của cụ là M3S, màu gì vậy cụ ơi? Em đưa cụ lên rồi nhé!
Vâng E cám ơn cụ , xe E mầu vàng cát , tiện đây cụ cho E hỏi đi sang số S thế nào mà E k thấy số S hiện lên trên taplo vậy?
E toàn thấy M1với M2 , các cụ chỉ giúp E với.

mat3phat

Xe tăng
Cụ nào có lốp M3S nguyên bản chạy khoảng 1.5 vạn ko ạ? e mới bị chém một quả, đi ko an tâm
Cụ dùng quả sơ cua đi, nó cũng tương tự quả thường mà, nhưng cụ nhớ đánh dấu hoặc ghi lại để đảo lốp

Cabinness1

Xe đạp
Dạ cụ cũng dùng M3 sx năm 2004 ạ? Em cũng đang đi và thấy là cách âm em này không bằng M3 2010 đâu ạ, M3S em chưa lái nên k biết. Còn cụ dùng lốp Mit em chắc chắn nó phải cải thiện ít nhất khoảng 40% độ ồn, nhưng lốp Mit rất mềm nên cụ mà đi phải đường đá dăm hay sỏi gạch nhiều thì dễ nát lắm ạ. Trước bạn em cũng dùng lốp Mit lùi chém phải vỉa hè phát nổ luôn trong khi em dùng lốp Goodyear ồn hơn hẳn cũng chém phải mấy phát nhưng chưa bị gì bao h :D
He. Em cũng lốp đấy. Cảm ơn Cụ, Cụ nói thế chắc 2 tuần nữa Em mới dám thay lốp mit, Em mới lái nên vỉa hè nắp cống Em phang hết rồi. Thương nhất mấy bác đi xe máy bên cạnh Em, cứ thò chân sang lốp Em là Em đè cho tòe ngón cái...Em thành thật xin lỗi các Bác đã đọ chân với chân ngắn "very goodyear" của Em nhá. Hix.

mat3phat

Xe tăng
Vâng E cám ơn cụ , xe E mầu vàng cát , tiện đây cụ cho E hỏi đi sang số S thế nào mà E k thấy số S hiện lên trên taplo vậy?
E toàn thấy M1với M2 , các cụ chỉ giúp E với.
Để em bổ sung cho cụ. Không có số S cụ ạ. Mà em không hiểu cụ tìm cái chữ S đó ở đâu ra nhỉ?

Cabinness1

Xe đạp
Thanks Cụ nhiều, nói thế thôi chứ ngồi Em 4 chân vẫn hơn Em 2 chân, kêu to tý cũng tiếp hết cụ nhỉ. Để thu hoạch vụ khoai ở quê rồi đầu tư cho Em nó sau.

Trạng thái
Thớt đang đóng