Mercedes GLC 250 exclusive chính thức ra mắt

vinh_mercedes

Xe hơi
Website
mercedesbenzvn.com
Vô lăng đa chức năng
Eco Start/Stop
Lốp xe có bơm TIREFIT (Keo và bơm điện)
DYNAMIC SELECT với 5 chế độ lái
Nội thất ốp gỗ linestructure lime màu nâu nhạt
Adaptive brake lights flashing (Đèn báo phanh sau nhấp nháy)
Thiết kế nội thất Exclusive
Parking package bao gồm Active Parking Assist với PARKTRONIC và camera lùi
Mirror package bao gồm gương chiếu hậu chống chói tự động; gương chiếu hậu bên ngoài chỉnh & gập điện; đèn xi nhan trên gương
Lốp xe mùa hè
Vành 18" 5 chấu đơn sơn mờ với kích thước lốp 235/60R18
Mặt táp-lô & thành cửa bọc da ARTICO với đường viền chỉ trang trí
Thảm sàn Velour cùng tông màu nội thất
Hệ thống bơm hơi 4 hướng cho ghế người lái và hành khách
Ốp bệ cửa với logo ‘Mercedes-Benz’ phát sáng
Thiết kế ngoại thất với phong cách off road
Camera lùi với các đường dẫn năng động trong màn hình hiển thị và các biện giấu sau đuôi chống bẩn
Active Parking Assist với PARKTRONIC
Ghế người lái & hành khách phía trước điều chỉnh điện (xa/gần, độ cao ghế, lưng ghế, độ nghiêng & chiều dài mặt ghế, đệm đỡ lưng, tựa đầu)
Hệ thống hỗ trợ phòng ngừa va chạm Collision Prevention Assist Plus giúp ngăn chặn hoàn toàn hoặc giảm thiểu hậu quả của va chạm nhờ vào chức năng hỗ trợ phanh tự động
Bộ nhớ 3 vị trí cho ghế trước, tay lái & gương chiếu hậu bên ngoài
Túi khí đầu gối cho người lái
Cốp sau rộng rãi
2 chỗ để cốc ở tựa để tay: 2 x 500 ml
Cần gạt nước mưa với cảm biến mưa
Đầu đọc thẻ cho hệ thống dẫn đường & định vị vệ tinh toàn cầu GPS: Garmin® MAP PILOT
Hộp số tự động 9 cấp 9G-TRONIC
Off-Road Engineering package bao gồm Downhill Speed Regulation (DSR), 5 chế độ lái (Điều khiển hộp số và tăng tốc)
Chức năng kiểm soát tốc độ Cruise Control với SPEEDTRONIC cho phép điều chỉnh tốc độ tối đa mong muốn trong khu vực bị giới hạn tốc độ
Touchpad điều khiển cảm ứng trên bệ trung tâm
Hệ thống cảnh báo giảm áp suất lốp
Cản trước ốp crom khỏe khoắn off road
Hệ thống treo cao hơn 20mm so với bản tiêu chuẩn
Gương chiếu hậu gập điện
Trần xe chất liệu fabric màu đen
Hệ thống âm thanh với đầu đọc CD; màn hình màu TFT 7-inch; bộ thu sóng phát thanh; kết nối Bluetooth; trình duyệt Internet
Điều hòa khí hậu tự động 2 vùng THERMATIC
Adaptive Highbeam Assist Plus
LED Intelligent Light System với khả năng phân phối ánh sáng, ánh sáng tự động, chế độ sáng country và chế độ chiếu sáng trên cao tốc, cũng như hệ thống đèn hỗ trợ vào cua, đèn sương mù,…
Giá nóc
Chả có nhẽ lại là GLC 250 :-?
Dành cho cụ tham khảo

neverfg

Xe điện
e thấy các bác sale giới thiệu về xe khá nhiều thông tin tuy nhiên có 1 thông tin e chưa thấy đó là GLC VN lắp giáp động cơ tiêu chuẩn EURO mấy?

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com

Mercedes24h

Xe điện
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng- Mỹ Đình-HN
Website
mercedesmydinh.com
e thấy các bác sale giới thiệu về xe khá nhiều thông tin tuy nhiên có 1 thông tin e chưa thấy đó là GLC VN lắp giáp động cơ tiêu chuẩn EURO mấy?
Mer lắp CKD kiểu cụm linh kiện, nên cụm động cơ cũng đã lắp sẵn từ bên kia, động cơ như bên châu âu, đạt tiêu chuẩn Euro 6. chỉ sai khác về option thôi ạ

neverfg

Xe điện
Mer lắp CKD kiểu cụm linh kiện, nên cụm động cơ cũng đã lắp sẵn từ bên kia, động cơ như bên châu âu, đạt tiêu chuẩn Euro 6. chỉ sai khác về option thôi ạ
bác cho e hỏi Euro 6 thì về Việt Nam dùng xăng gì bác nhi?

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Hiện A95 bán tại VN tiêu chuẩn Euro 2 mà bác?
Euro là tiêu chuẩn khí thải của động cơ.
Bác đem A95 vào máy euro 2 thì nó thải vẫn là euro 2. Còn máy Euro 4 hay 5 hay 6 nếu nhà sản xuất bảo dùng được A92 thì khí thải nó vẫn sẽ đảm bảo là 4,5,6.
Chỉ số của xăng với tiêu chuẩn động cơ khác nhau cụ nhé.

neverfg

Xe điện
Euro là tiêu chuẩn khí thải của động cơ.
Bác đem A95 vào máy euro 2 thì nó thải vẫn là euro 2. Còn máy Euro 4 hay 5 hay 6 nếu nhà sản xuất bảo dùng được A92 thì khí thải nó vẫn sẽ đảm bảo là 4,5,6.
Chỉ số của xăng với tiêu chuẩn động cơ khác nhau cụ nhé.
híc. cái này bác hoặc là Fun hoặc là có nhầm chăng? xăng là đầu vào của máy, nếu nói như bác thì cần gì xăng phải tiêu chuẩn Euro hả bác? e dự là nó ko đơn giản như bác nói đâu.

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
híc. cái này bác hoặc là Fun hoặc là có nhầm chăng? xăng là đầu vào của máy, nếu nói như bác thì cần gì xăng phải tiêu chuẩn Euro hả bác? e dự là nó ko đơn giản như bác nói đâu.
Đây cụ tự google nghiên cứu thêm nhé
https://en.wikipedia.org/wiki/European_emission_standards

Euro x là tiêu chuẩn khí thải. Giả sử giờ em phát mình ra động cơ đổ nước tiểu của em vào mà chạy được và thải khí dưới các chỉ tiêu quy định của Euro x thì động cơ em phát minh ra coi như đạt tiêu chuẩn Euro x cụ nhé.

neverfg

Xe điện
Đây cụ tự google nghiên cứu thêm nhé
https://en.wikipedia.org/wiki/European_emission_standards

Euro x là tiêu chuẩn khí thải. Giả sử giờ em phát mình ra động cơ đổ nước tiểu của em vào mà chạy được và thải khí dưới các chỉ tiêu quy định của Euro x thì động cơ em phát minh ra coi như đạt tiêu chuẩn Euro x cụ nhé.
híc. tiếng anh e ko dành lắm nhưng theo e hiểu thì cái link bác gửi nói rõ và chi tiết về các loại nhiên liêu và ở dưới mỗi bảng đều có câu "Applies only to vehicles with direct injection engines". câu này e hiểu là cái quy định ở bảng trên áp dụng cho những động cơ tương ứng với tiêu chuẩn và chỉ áp dụng cho xe có động cơ phun trực tiếp.