Tin tức "Mini collection" về Harley Davidson motor

Brave Soldier

Xe máy
Kính chào cccm :D,

Cuối tuần rồi, mọi người hãy cùng thư giãn với "Mini collection" của E về Harley motor và BMW motor nhé cc :-bd :D **==. Nếu cccm nào cũng có nhã ý và không ngại, hãy chia sẻ về các em xe yêu quý của mình với E cùng với cc khác để mọi người cùng ngắm nghía nha ;;) :x =D> !

Doanhiep

Xe tải

Em và chiếc xe chụp ké. Ahihi

Brave Soldier

Xe máy
Em giờ 30, cố gắng 20 năm nữa kiếm đủ tiền mua em nó, cũng vừa hợp tuổi để ngồi em nó :3
Uầy, sao lại phải chờ tới tận 20 năm nữa thế bác :>? Tất nhiên, không thể nói trước đc tất cả những gì sẽ xảy ra nhưng bác cứ vẫn phải tự tin lên chứ :-bd, ráng cày kéo, đút lợn :bz:bzthì kiểu gì mà chả mua đc 1 ẻm HD, vì E thấy HD có cũng có nhiều mức giá khác nhau cho các dòng xe khác nhau mà lị :D. Mà biết đâu đc đấy, nhỡ ra bác còn mua đc HD từ tận bên **== thì giá rổ hoàn toàn không ở mức kinh hoàng như hiện tại ở VN đâu @-)

Với cả bác thử dành xíu thời gian nghĩa qua thread "Cuối tuần thư giãn cùng HD", bác sẽ thấy có nhiều các nhóm HD khác tại VN có tuổi đời còn rất măng non nhé bác :D

MasterUW

Xe hơi
Uầy, sao lại phải chờ tới tận 20 năm nữa thế bác :>? Tất nhiên, không thể nói trước đc tất cả những gì sẽ xảy ra nhưng bác cứ vẫn phải tự tin lên chứ :-bd, ráng cày kéo, đút lợn :bz:bzthì kiểu gì mà chả mua đc 1 ẻm HD, vì E thấy HD có cũng có nhiều mức giá khác nhau cho các dòng xe khác nhau mà lị :D. Mà biết đâu đc đấy, nhỡ ra bác còn mua đc HD từ tận bên **== thì giá rổ hoàn toàn không ở mức kinh hoàng như hiện tại ở VN đâu @-)

Với cả bác thử dành xíu thời gian nghĩa qua thread "Cuối tuần thư giãn cùng HD", bác sẽ thấy có nhiều các nhóm HD khác tại VN có tuổi đời còn rất măng non nhé bác :D
Cụ nói đúng rồi ạ. Đó chỉ là quan điểm thẩm mỹ cá nhân của em thui. Cá nhân em thấy con xe đấy phù hợp với độ tuổi tứ tuần trở lên, điềm đạm, đi tour mang tính hưởng thụ cuộc sống, chứ không xô bồ hay trải nghiệm nữa. Các bạn trẻ đi dòng xe này lại mang một "luồng gió" hoàn toàn khác ^_^

Brave Soldier

Xe máy
Bác đang đùa E đúng k :> :D? E còn lâu mới tin ;)) là bác chỉ đang chụp ké !

Con xép mà bác đang tạo dáng bên ẻm HD để chụp coi đẹp + rất tự nhiên =D> vì vẻ đẹp ngây thở tỉ tội từ cặp kiếng cận mà bác đang đeo =))! Đặc biệt càng tăng phần bí ẩn hơn khi có 1 bác khác mang kiếng đen mặt lừ lừ ngồi sau lưng bác í b-) :-bd, đã thế lại còn kẹp thêm 1 thùng sắt đen nữa chứ lị :P. Túm lại gần như hoàn hảo, chỉ thiếu mỗi 1 quả nhẫn HD đầu lâu xương chéo gì đó - mà bác phải đeo đúng lên ngón tay cái í thì là đẹp hoàn thiện đấy bác nha :D!

Mà bác đang tham gia hội họp gì đó cũng về HD đùng k ợ?

Tặng kèm bác 1 video của PNAU để thư giãn nha :D!

!

Brave Soldier

Xe máy
Cụ nói đúng rồi ạ. Đó chỉ là quan điểm thẩm mỹ cá nhân của em thui. Cá nhân em thấy con xe đấy phù hợp với độ tuổi tứ tuần trở lên, điềm đạm, đi tour mang tính hưởng thụ cuộc sống, chứ không xô bồ hay trải nghiệm nữa. Các bạn trẻ đi dòng xe này lại mang một "luồng gió" hoàn toàn khác ^_^
Ui giời ơi, đã thế bác lại càng phải phờ rét tư tưởng hơn nữa nha :D , tại bác biết k, bên **== này các bác gái cũng chơi HD khá nhiều đấy ợ (cả chưa nhừ lẫn nhừ vừa vừa, hay đã quá nhừ nữa :)) cơ), hay để bữa nào E sẽ tác nghiệp rồi gửi bác coi tham khảo nha :D

Doanhiep

Xe tải
Bác đang đùa E đúng k :> :D? E còn lâu mới tin ;)) là bác chỉ đang chụp ké !

Con xép mà bác đang tạo dáng bên ẻm HD để chụp coi đẹp + rất tự nhiên =D> vì vẻ đẹp ngây thở tỉ tội từ cặp kiếng cận mà bác đang đeo =))! Đặc biệt càng tăng phần bí ẩn hơn khi có 1 bác khác mang kiếng đen mặt lừ lừ ngồi sau lưng bác í b-) :-bd, đã thế lại còn kẹp thêm 1 thùng sắt đen nữa chứ lị :P. Túm lại gần như hoàn hảo, chỉ thiếu mỗi 1 quả nhẫn HD đầu lâu xương chéo gì đó - mà bác phải đeo đúng lên ngón tay cái í thì là đẹp hoàn thiện đấy bác nha :D!

Mà bác đang tham gia hội họp gì đó cũng về HD đùng k ợ?

Tặng kèm bác 1 video của PNAU để thư giãn nha :D!

Em nói thật mà bác ơi. Em chưa đủ tuổi chạy harley :D
Đang đú aprilia rs125 cho nhộn thôi bác. Em chạy thử bé iron 883 này và thấy đã quá nên xin chụp ké đó mà.

P/s xe rất lực nha mấy bác, bác nào bị bệnh tim thì đừng đụng vô, kẻo nghe tiếng pô super bass mà đột tử :))

ShipHangQuocTe

Xe đạp
Website
www.facebook.com

Brave Soldier

Xe máy
Em nói thật mà bác ơi. Em chưa đủ tuổi chạy harley :D
Đang đú aprilia rs125 cho nhộn thôi bác. Em chạy thử bé iron 883 này và thấy đã quá nên xin chụp ké đó mà.

P/s xe rất lực nha mấy bác, bác nào bị bệnh tim thì đừng đụng vô, kẻo nghe tiếng pô super bass mà đột tử :))
Bác phải cứng lên chứ, chuẩn men cơ mà b-) :-bd:D!
Ơ, như vậy :-?bác nghĩ là bác phải nhừ thêm bao nhiêu niên nữa thì mới đi đc HD :-? :>?
Chia sẻ với bác là các bác gái bên đó rất thích đi ẻm 883 này đấy o-+ :-bd, chứ k phải dành cho các bác giai như ở đây đâu bác nha b-) :-bd!
E sẽ cố gắng tác nghiệp đc 1 vài hình ảnh để minh họa cho điều E vừa mới nói ở trên để bác + bác MasterUW tham khảo :bz:D.s
Mà bác bắt đầu từ Aprilia rs 125 cũng được mà, rồi từ từ nâng cấp dần lên, đúng k bác ;;)?
Bác có thích 3 bánh ntn k ợ :D?

Brave Soldier

Xe máy
Thành thực bác cái náy e ko rành, e chỉ thấy thích từ vẻ đẹp ngoài của no :D
K rành cũng k sao bác ợ :D, thích bất cứ món gì thì gì thì trước hết chính bác cũng phải thấy là nó phải lọt vô mắt mình đã, đã lọt rồi thì chắc chắn sẽ yêu nó thôi :x! Nếu bác tham gia vào cộng đồng HD uh, bác sẽ thấy rất máu + tuyệt đấy ợ :-bd :D!

Alibusay

Xe tải
HD em thấy dòng 72 là phù hợp. Mỗi tội giá cao quá, nếu giá tầm 18k thì ngon.

vhbinh

Xe buýt
Website
mitsubishi-tonthattung.com