[Funland] [MiniGame] Dự đoán tỉ số Vòng loại World Cup 2022: Thái Lan vs Indonesia

Tài - Xỉu: 3.5 bàn : 10.000 mã lực

• Tổng bình chọn
    304
  • Thời gian đóng: .

parkson

Xe tải
Em cân Tài cho máo, cơ mà chuồng đang xông xênh nữa.

seowebthue

Xe tăng
Sao chã cho vay ít thế . Cho vay thế này bao h mới giầu được chã ơi. =))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Kính thưa quý vị,

Đến hẹn lại lên, từ quê hương Việt Nam cộng đồng OF hãy cùng nhau góp chút hơi nóng gửi tới đội tuyển Việt Nam đang tham dự Vòng loại World Cup 2022.
Và trong tình hình hiện nay, Cộng đồng OF cùng chung tay thực hiện nghiêm túc các biện pháp phòng ngừa theo Thông điệp 5K: Khẩu trang – Khử khuẩn – Khoảng cách – Không tập trung – Khai báo y tế từ Bộ Y Tế nhằm giảm thiểu nguy cơ lây nhiễm, đồng thời bảo vệ sức khỏe, sự an toàn của bản thân và gia đình.

Mở đầu mùa Mã năm năm sẽ bắt đầu bằng cuộc đối đầu giữa Thái Lan vs Indonesia. Cùng ở khu vực Đông Nam Á nhưng Thái Lan có đẳng cấp cao hơn Indonesia. Trong 5 trận đối đầu gần nhất, Thái Lan thắng tới 4. Với tình thế hiện tại ở bảng G, đoàn quân của HLV Akira Nishino cũng rất cần một chiến thắng để tiếp tục chạy đua giành tấm vé vào vòng loại cuối của World Cup 2022. Nhưng với phong độ không tốt trong trận giao hữu vừa qua liệu Thái Lan có giành chiến thắng trước Indonesia

Trận này Tài Xỉu các cụ/mợ nhé.

Tỉ lệ tài xỉu: 3.5 bàn
Mã trận đấu: 10.000

Thể lệ rất đơn giản
Em sẽ tạo một poll bình chọn kết quả trận đấu. Các cụ/mợ sẽ vào thử tài dự đoán kết quả của mình bằng cách tích vào kết quả các cụ/mợ dự đoán. Kết quả trận đấu là kết quả cuối cùng khi trận đấu kết thúc.

Kết thúc chương trình em sẽ tổng kết bình chọn và đối chiếu với các quy chế, thể lệ.

- Cụ/mợ dự đoán kết quả không chính xác sẽ trừ 10.000x(Số áo cầu thủ ghi bàn đầu tiên) mã lực
- Cụ/mợ dự đoán kết quả chính xác sẽ cộng (Tổng mã bị trừ của người dự đoán sai)x0.9/(Số người dự đoán đúng) mã lực

Chúc cụ/mợ may mắn ;;);;);;)

* Nếu không có cầu thủ ghi bàn thì hệ số là 1
Hơn 7 triệu mã có đủ để chung độ không cụ min êi :)):)):))

vitngoc

Xe điện
Kèo này chắc toàn mấy cụ âm mã chơi, không biết lấy mã các cụ ấy kiểu gì để tính nhỉ :D

NNS

Xe ba gác
kèo ra thế này thì lấy gì chia. :))
ông Triều bỏ cuộc, In đội sổ là chắc chắn, nên nói chung các đội còn lại cũng ko định cày ông bét bảng này đậm làm gì để rồi ko đc tính, nên em nghĩ thắng cũng ko đậm làm gì cho nhọc.