mode cho mình hỏi tại sao bài viết bán xe của mình lại bị xoá

Trạng thái
Thớt đang đóng

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Bài viết bán xe của mình
https://www.otofun.net/posts/42827095/
Một ngày đẹp giời thấy bị xoá không rõ lý do, các bài đăng trước đó cho dù xe bán rồi hay chưa đều vẫn còn

Bác đăng ký KDCN mà có vẻ không cần đọc thông báo cũng như quy định của diễn đàn nhỉ?

Ngay đầu khu vực mua xe bán xế có thông báo rất rõ thớt chỉ tồn tại 10 ngày.

Trong khi thớt của Bác mở từ ngày mùng 7/9.

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Bác đăng ký KDCN mà có vẻ không cần đọc thông báo cũng như quy định của diễn đàn nhỉ?

Ngay đầu khu vực mua xe bán xế có thông báo rất rõ thớt chỉ tồn tại 10 ngày.

Trong khi thớt của Bác mở từ ngày mùng 7/9.

Vậy tại sao các thớt này vẫn còn , đó là lý do mình thắc mắc

https://www.otofun.net/threads/ban-kia-optima-2012-nhap-full-dep.1391165/

https://www.otofun.net/threads/ban-xe-focus-hatback-2011-at-1-8-cuc-dep.1380217/

Hiện tại khu vực mua xe bán xế đang được đồng bộ hóa tin, bài với trang chợ xe nên nhiều thớt tồn tại lâu thậm chí còn lâu hơn thớt trên mà chưa bị xóa. Việc này kỹ thuật và các Mod bên mua xe bán xế đang trong thời gian tiến hành xử lý. Còn việc lý do Bác thắc mắc thớt Bác bị xóa em đã trả lời như trên.
Đề nghị Bác OF-Patrol xử lý nhanh nhưng thớt quá thời hạn trên nhé. Tks!

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Cụ ơi thớt xoá lại mở thớt mới. Có gì cứ inbox hỏi anh em ạ. Trc e cũng hỏi các cụ đi trc là biết ngay

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Cụ ơi thớt xoá lại mở thớt mới. Có gì cứ inbox hỏi anh em ạ. Trc e cũng hỏi các cụ đi trc là biết ngay
em thắc mắc vì nói thật mấy lần em để ý và lưu lại rồi, có hiện tượng cứ topic nào mà bóc phốt mấy bố thơ xe là bị xoá đúng hạn lắm, còn lại chỏng chơ ra chả ai xoá, còn vụ định kỳ đồng bộ với xoá tự động nếu muốn phút mốt là xong. em là dân IT 15 năm trong nghề rồi mấy cái này em nằm lòng, chỉ có điều các cụ có muốn xử hay ko thôi.

em thắc mắc vì nói thật mấy lần em để ý và lưu lại rồi, có hiện tượng cứ topic nào mà bóc phốt mấy bố thơ xe là bị xoá đúng hạn lắm, còn lại chỏng chơ ra chả ai xoá, còn vụ định kỳ đồng bộ với xoá tự động nếu muốn phút mốt là xong. em là dân IT 15 năm trong nghề rồi mấy cái này em nằm lòng, chỉ có điều các cụ có muốn xử hay ko thôi.
Bác OF-Patrol vào kiểm tra những thông tin trên giúp em xem có đúng sự thật như Bác trên nói không nhé. Tks.

Còn về phần Bác, yêu cầu Bác tuân thủ nội quy diễn đàn cũng như nội quy, quy định khu vực TTRV. Hiện trong cùng thời điểm Bác mở liền 4 thớt giới thiệu cũng như bán hàng, em sẽ khóa toàn bộ thớt trên và xóa. Bác tiếp tục vi BĐH sẽ buộc hạn chế quyền truy cập diễn đàn của Bác. Trân trọng!

4. Mỗi Gian hàng KDCN ngoài việc lập gian hàng trong Box OF-Plaza, Showroom oto. Tại cùng thời điểm được quyền duy trì 01 thread giới thiệu về sản phẩm, các chương trình khuyến mại, giảm giá trong các sub-box phù hợp với hàng hoá/dịch vụ đã đăng ký KDCN với BĐH.

https://www.otofun.net/threads/quy-dinh-box-tttt-rv.1056019/#post-38358241

FAIO-VIỆT NAM

Xe hơi
Website
www.otofun.net
Bác OF-Patrol vào kiểm tra những thông tin trên giúp em xem có đúng sự thật như Bác trên nói không nhé. Tks.

Còn về phần Bác, yêu cầu Bác tuân thủ nội quy diễn đàn cũng như nội quy, quy định khu vực TTRV. Hiện trong cùng thời điểm Bác mở liền 4 thớt giới thiệu cũng như bán hàng, em sẽ khóa toàn bộ thớt trên và xóa. Bác tiếp tục vi BĐH sẽ buộc hạn chế quyền truy cập diễn đàn của Bác. Trân trọng!

4. Mỗi Gian hàng KDCN ngoài việc lập gian hàng trong Box OF-Plaza, Showroom oto. Tại cùng thời điểm được quyền duy trì 01 thread giới thiệu về sản phẩm, các chương trình khuyến mại, giảm giá trong các sub-box phù hợp với hàng hoá/dịch vụ đã đăng ký KDCN với BĐH.

https://www.otofun.net/threads/quy-dinh-box-tttt-rv.1056019/#post-38358241
bác xoá giúp em chứ đừng khoá nhé, tôi sẽ đăng lại thành 1 bài, thanks bác .
còn về việc các box quá hạn chưa bị xoá bác có thê inbox em em liệt kê cho bác cỡ vài trăm bài quá từ lâu rồi chưa xoá.

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
OF-Mxbx vào kiểm tra các thông tin này.

Trạng thái
Thớt đang đóng